Friday, January 28, 2022

Zodiac Signs: ఈ 4 రాశులవారికి పెళ్లంటే చచ్చేంత భయం.. అందులో మీరున్నారా.?Zodiac Signs: మనందరం కూడా పెళ్లి గురించి ఎన్నో కలలు కంటుంటాం. కొందరికి పెళ్లి చేసుకోవాలని తొందరెక్కువ ఉంటే..

Zodiac Signs

మనందరం కూడా పెళ్లి గురించి ఎన్నో కలలు కంటుంటాం. కొందరికి పెళ్లి చేసుకోవాలని తొందరెక్కువ ఉంటే.. మరికొందరు ముందుగా తమ కెరీర్‌పై దృష్టి పెట్టాలని భావిస్తారు. అయితే వీరిద్దరూ కాకుండా మూడో రకం వ్యక్తులు ఉంటారు.. వారికి పెళ్లంటే చాలా భయం. వివాహాన్ని వీలైనంత ఎక్కువ కాలం వాయిదా వేయాలని చూస్తారు. వీరికి పెళ్లిని వాయిదా వేసేందుకు వివిధ రకాల కారణాలు ఉండొచ్చు. జోతిష్యశాస్త్రం ప్రకారం.. ఇలాంటి వ్యక్తులు 4 రాశులకు చెందినవారు ఉన్నారట. మరి ఆ రాశులు ఏంటి.? అందులో మీరున్నారా.! అనేది తెలుసుకోండి..

కన్యారాశి:

ఈ రాశివారు పర్ఫెక్షనిస్ట్‌లు. దీని వల్ల వీరు తమ భాగస్వామి గురించి ఎన్నో అంచనాలు పెట్టుకుంటారు. అందుకే పెళ్లి విషయంలో తొందరగా నిర్ణయం తీసుకోలేరు. వీరు తమకు నచ్చిన జీవిత భాగస్వామిని పొందటానికి చాలా సమయం పడుతుంది.

వృశ్చికరాశి:

ఈ రాశివారు చాలా మొహమాటపరులు. తమ అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేయడంలో తడబడతారు. ఎలప్పుడూ మనస్సులోనే ఉంచుకుంటారు. ఎదుటివారికి ఆ ఫీలింగ్‌ను తెలియనివ్వరు. ఈ స్వభావం కారణంగా వారు త్వరగా ఎవరితోనూ బంధాన్ని ఏర్పరచుకోలేరు. తమ భాగస్వామితో మనసులోని మాటను చెప్పలేమని.. అందువల్ల వివాహా బంధాన్ని కొనసాగించడం కష్టమని వారు భావిస్తారు.

ధనుస్సురాశి:

ఈ రాశివారు తమ జీవితంలో ఎలప్పుడూ సంతోషంగా ఉంటారు. వారు స్వతంత్రంగా ఉండటానికి ఇష్టపడతారు. ప్రతీ పనిని సొంతంగా చేసేందుకు ఇష్టపడతారు. తమ జీవితంలో ఇతరుల జోక్యం ఉండకూడదని భావిస్తారు. అందుకే వీరికి పెళ్లంటే చచ్చంటే భయం. దీని వల్ల వీరు ఆలస్యంగా పెళ్లి చేసుకుంటారు.

మీనరాశి:

ఈ రాశివారు చాలా ప్రతిభావంతులు. ప్రతీ పనిలోనూ విజయాన్ని అందుకుంటారు. అయితే వీరు మాత్రం త్వరగా ఇతరులతో కలవలేరు. తమ జీవిత భాగస్వామిని ఎంపిక చేసుకోవడంలో కూడా చాలా సమయాన్ని తీసుకుంటారు.

Also Read: సోఫాలో నుంచి వింత శబ్దాలు.. భయం భయంగా పోలీసులకు ఫోన్ చేసిన వ్యక్తి.. చివరికి ఏం జరిగిందంటే!

Related Articles

Pushpa: ఇది బాలీవుడ్ తారలకు చెంపపెట్టు! అల్లు అర్జున్‌పై సినీ క్రిటిక్ కామెంట్స్

బాలీవుడ్‌ సినీ క్రిటిక్‌గా గుర్తింపు పొందిన కమల్‌ ఆర్‌ ఖాన్‌ తరచూ వివాదస్పద వ్యాఖ్యలతో వార్తల్లో నిలుస్తుంటారు. ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ రోల్ పోషిస్తూ బాలీవుడ్ తారలపై విరుచుకుపడుతుంటారు. ఈ...

Mahindra: చిన్న వ్యాపారులకు గుడ్‌న్యూస్‌.. మహీంద్రా నుంచి ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్.. ధర ఎంతంటే..?

Mahindra: మహీంద్రా ఎలక్ట్రిక్ మొబిలిటీ లిమిటెడ్ గురువారం ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్ కార్గోను ప్రారంభించింది. ఇది చిన్న వ్యాపారులకు...

Hindupuram: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం వైపే చూడు…! కొత్త జిల్లాకు పెరుగుతున్న డిమాండ్

Hindupuram Politics: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం (Hindupuram) వైపే చూడు...! ఇప్పుడు ఇదీ సినీ నటుడు,...

Latest Articles

Pushpa: ఇది బాలీవుడ్ తారలకు చెంపపెట్టు! అల్లు అర్జున్‌పై సినీ క్రిటిక్ కామెంట్స్

బాలీవుడ్‌ సినీ క్రిటిక్‌గా గుర్తింపు పొందిన కమల్‌ ఆర్‌ ఖాన్‌ తరచూ వివాదస్పద వ్యాఖ్యలతో వార్తల్లో నిలుస్తుంటారు. ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ రోల్ పోషిస్తూ బాలీవుడ్ తారలపై విరుచుకుపడుతుంటారు. ఈ...

Mahindra: చిన్న వ్యాపారులకు గుడ్‌న్యూస్‌.. మహీంద్రా నుంచి ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్.. ధర ఎంతంటే..?

Mahindra: మహీంద్రా ఎలక్ట్రిక్ మొబిలిటీ లిమిటెడ్ గురువారం ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్ కార్గోను ప్రారంభించింది. ఇది చిన్న వ్యాపారులకు...

Hindupuram: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం వైపే చూడు…! కొత్త జిల్లాకు పెరుగుతున్న డిమాండ్

Hindupuram Politics: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం (Hindupuram) వైపే చూడు...! ఇప్పుడు ఇదీ సినీ నటుడు,...

బిహార్ బంద్: రహదారుల దిగ్బంధం.. నిప్పటించిన ఆందోళనకారులు

రైల్వే రిక్రూట్‌మెంట్‌ బోర్డు (ఆర్‌ఆర్‌బీ) పరీక్షల నిర్వహణలో అస్తవ్యస్త విధానాలకు నిరసనగా శుక్రవారం విద్యార్థి సంఘాలు ఇచ్చిన బిహార్ బంద్‌కు.. ఆర్జేడీ, కాంగ్రెస్‌, వామపక్షాల మహాకూటమి మద్దతు ప్రకటించింది. ఉదయం నుంచి...