Sunday, January 23, 2022

Balakrishna : వామ్మో.. అఖండ మూవీలో విగ్‌ల‌కు ఇన్ని ల‌క్ష‌లు ఖ‌ర్చా..? | The Telugu News


Balakrishna : డైరెక్టర్ బోయపాటి శ్రీను, నటసింహం నందమూరి బాలకృష్ణ కాంబినేషన్ లో వచ్చిన అఖండ మూవీ మంచి విజయాన్ని అందుకుంది. వీరిద్దరి కాంబినేషన్‌లో ఇది హైట్రిక్. గతంలో వీరిద్దరి కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన సింహా, లెజెండ్ మూవీస్ ఎంతటి విజయం సాధించాయో ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. ఇక అఖండ కలెక్షన్స్ సునామీ సృష్టిస్తోంది. అయితే బాలకృష్ణ త‌న మూవీస్‌తో బయటి ప్రోగ్రామ్స్ లోనూ ఎక్కువగా విగ్ తోనే కనిపిస్తుంటారు. ఒక్కో మూవీలో ఆయన విగ్ ఒక్కోలా ఉంటుంది.

కొన్ని మూవీస్‌లో ఆయన హెయిర్ స్టైల్ బాగుంటుంది కానీ, కొన్నింటిలో ఆయ‌న న‌చ్చడం లేదంటూ చాలా మంత్రి ట్రోల్స్ సైతం చేసిన సందర్భాలున్నాయి. తాజాగా రిలీజ్ అయిన అఖండ మూవీలో బాల‌కృష్ణ డ్యూయల్ రోల్ చేశారు. అందులో ఒక పాత్ర అఖండ కాగా, మరొకటి మురళికృష్ణ పాత్ర. ఈ పాత్రల్లో అఖండ రోల్ కు హెయిర్ స్టైల్‌తో పనిలేదు. కానీ మురళికృష్ణ క్యారెక్టర్‌కు హెయిర్ స్టైల్ తప్పనిసరి.మురళికృష్ణ పాత్ర కోసం ఆకట్టుకునే హెయిర్ స్టైల్ ఉండాలని రూ.13 లక్షలు వ్యచ్చించి బోయపాటి ఓ విగ్గు చేయించారట. మూవీలో మొత్తంగా మూడు విగ్గులు యూజ్ చేశారు.

wigs-cost-more-in-akanda-movie

Balakrishna : సుమారు రూ.50 లక్షలు

ఇందుకు దాదాపుగా రూ.40 లక్షల వరకు ఖర్చయిందని టాక్. అంతే కాకుండా వాటి మెయింటనెన్స్ కోసం ఇంకో రూ.10 లక్షలు ఖర్చు చేశారట. అంతే మరీ.. చిన్న చిన్న విషయాల్లో కాంప్రమైజ్ కాకపోవడంతోనే అఖండ మూవీ అంతటి హిట్ సాధించింది. ప్రస్తుతం ఎక్కడ చూసిన బాలయ్య గురించే చర్చ జరుగుతుండటం విశేషం. అందులోని స్పెషల్ గా ఆయన విగ్ గురించే మాట్లాడుకుంటున్నారు. ఇక అఖండ మరెన్ని రికార్డులు క్రియేట్ చేస్తుందో వేచి చూడాలి. ఇదిలా ఉండగా అఖండ సిక్వెల్ ను సైతం బోయపాటి ప్లాన్ చేస్తున్నట్టు టాక్.

Related Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

Latest Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

ఐపీఎల్ మనదేశంలోనే.. కానీ కండీషన్స్ అప్లై.. గంగూలీ ఏమన్నారంటే?

ఐపీఎల్ 2022 సీజన్ మనదేశంలో జరుగుతుందని బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కంట్రోల్ ఇన్ ఇండియా (బీసీసీఐ) అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ ఏబీపీకి తెలిపారు. ఫిబ్రవరి...

Unstoppable: చిరంజీవితో ‘అన్ స్టాపబుల్’ సీజన్ 2.. లీక్ చేసిన రైటర్ మచ్చా రవి

చరిత్ర సృష్టించాలన్నామేమే దాన్ని తిరగరాయాలన్నా మేమే అని తన వంశ చరిత్ర గురించి నందమూరి బాలకృష్ణ పదే పదే చెప్పుకుంటూ ఉంటారు. ఆయన ఈ డైలాగ్ చెప్పినప్పుడల్లా.. యాంటీ ఫ్యాన్స్ నుంచి...