Sunday, January 23, 2022

Siddharth : ప్రేమను, ద్వేషాన్ని కొనుక్కోవడం ఇప్పుడైనా మానాలి.. స‌మంత‌ను ఉద్దేశిస్తూ సెన్సెషనల్ కామెంట్స్ చేసిన‌ సిద్దార్థ్ ..! | The Telugu News


Siddharth : మొన్నటి వరకు చాలా సైలెంట్‌గా ఉన్న హీరో సిద్దార్థ్ ఈ మధ్య ట్విట్టర్‌లో కాంట్రవర్సీ అయ్యేలా పోస్టులు పెడుతున్నాడు. అయితే సమంత, నాగచైతన్య విడాకుల తర్వాత సిద్దార్థ్ చేస్తున్న ట్వీట్‌లు వీరి విషయాన్నే ప్రస్తావిస్తున్నట్టు నెటిజన్స్ అభిప్రాయం. బాయ్స్ మూవీతో తెలుగు ఇండస్ట్రీలోకి అడుగు పెట్టిన సిద్దార్థ్.. బొమ్మరిల్లు మూవీతో మంచి హిట్ అందుకున్నారు. ఈ మూవీ ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్ కు బాగా కనెక్ట్ అయింది. ఆ తర్వాత ఆయనకు పెద్దగా హిట్స్ దక్కలేదు. చాలా రోజుల తర్వాత మళ్లీ ఓ మూవీలో తెలుగు ప్రేక్షకులకు కనిపించాడు సిద్దార్థ్.

శర్వానంద్‌తో కలిసి మహాసముద్రం అనే మూవీలో యాక్ట్ చేశాడు. ఈ మూవీ మంచి టాక్‌ను సొంతం చేసుకుంది.టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీతో పాటు సోషల్ మీడియాలోసైతం ప్రస్తుతం ఉన్న మెయిన్ టాపిక్స్‌లో నాగచైతన్య, సమంత డివోర్స్ ఇష్యూ సైతం ఒకటి. వాస్తవానికి వీరు దూరమై నెలలు గడుస్తున్నా.. ఈ విషయంపై ఇంకా డిస్కషన్ జరుగుతూనే ఉంది. విడిపోయాక అప్పటి నుంచి సామ్ ట్విట్టర్ వేదికగా పలు కామెంట్స్ చేస్తోంది. నాగ చైతన్యతో సామ్ విడాకులు కన్ఫార్మ్ అయ్యాక సిద్దార్థ్ చేసిన ఓ ట్విట్ పెద్ద దుమారమే లేపింది. మోసం చేసిన వారు బాగుపడరని, ఆ విషయం స్కూల్ లో టీచర్ చెప్పిందని అంటూ పోస్ట్ చేశాడు

siddharth tweet goes viral samantha

Siddharth : సమంత, నాగచైతన్య విషయమేనా?

ప్రస్తుతం ఆయన చేసిన మరో ట్వీట్ సైతం చర్చకు దారి తీసింది. అయితే సమంతను ఉద్దేశిస్తూనే సిద్దార్థ్ ఈ కామెంట్స్ చేశారని నెటిజన్స్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. సమంత ట్వీట్ చేసిన కొంత వ్యవధిలోనే సిద్దార్థ్ సైతం ట్వీట్ చేయడం గమనార్హం. విషపూరితమైన సోషల్ మీడియాలో కొంతమంది స్టార్స్ తమ ఫ్యాన్స్ నిర్వహించే గ్రూప్ లను ఆయుధాలుగా మార్చుకుంటున్నారు. ఇందుకోసం కోట్లు ఖర్చు పెడుతున్నారు. లాస్ట్ కు ఫ్యాన్స్ తిరిగి వారిని కాటేస్తారని వారు అర్థం చేసుకోవాలి. ఇప్పటికైనా ప్రేమను, ద్వేషాన్ని కొనుక్కోవడం మానుకోండి అని ట్వీట్ చేశాడు.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...