Friday, January 28, 2022

Samantha : విడాకులపై ఘాటు వ్యాఖ్యలు చేసిన సమంత.. అక్కినేని ఫ్యామిలీని ఉద్దేశించేనా..? | The Telugu News


Samantha divorce : టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో సమంత ఇప్పుడో స్టార్ హీరోయిన్.. అందం, అభినయంతోనే కాకుండా తన నటనతో ఎంతో మంది హృదయాలను కొల్లగొట్టింది. కమర్షియల్ సినిమాల్లోనే కాకుండా నటనకు స్కోప్ ఉన్న పాత్రలను కూడా సమంత అవలీలగా పోషిస్తుంది. చిన్న పిల్లల మనస్తత్వం కలిగిన సమంత ఎప్పుడూ నవ్వుతూనే ఉంటుందని, ఇతరులను ఎక్కువగా బాధ పెట్టదని ఫిలిం వర్గాల్లో టాక్.. ఇక సమంత ఎవరికీ తెలియకుండా ఎన్నో మంచి పనులు చేస్తుందట.. సాయం కోసం ఎదరుచూసేవారికి ఆపన్న హస్తం అందిస్తుందని ఇటీవలే తెలిసింది. దీంతో సమంత మంచి మనసు గురించి అందరూ అర్థం చేసుకున్నారు.

టాలీవుడ్ క్యూటెస్ట్ కపుల్‌గా పేరొందిన సమంత, నాగచైతన్యఎక్కువ కాలం తమ బంధాన్ని నిలుపుకోలేకపోయారు. సమంత కూడా అక్కినేని ఫ్యామిలీ కోడలిగా ఆ ట్యాగ్‌ను ఎక్కువకాలం నిలుపులేకపోయింది. నాగచైతన్య, సమంత విడాకులు ఎందుకు తీసుకున్నారనే విషయం నేటికి తెలియదు. కానీ మొదట్లో తప్పు మొత్తం సమంతదే అని అభిమానులు, నెటిజన్లు కూడా అనుకున్నారు. సమంత వేరే వ్యక్తితో రిలేషన్‌లో ఉందని, పెళ్లి తర్వాత బోల్డ్ క్యారెక్టర్స్ చేస్తూ అక్కినేని ఫ్యామిలీ పరువు తీస్తోందని పలువురు కామెంట్స్ చేశారు. అందుకు ది ఫ్యామిలీ మెన్ -2 సిరిస్‌లో సామ్ పోషించిన రాజీ క్యారెక్టర్ ఇందుకు నిదర్శనం..

samantha made harsh comments on the-divorce

Samantha divorce : విడాకులకు అసలు తప్పు ఎవరిది?

ఇన్ని రోజులు ఎంత మంది అవమానించిన, విమర్శించినా పట్టించుకోని సమంత తాజాగా విడాకులు ఎందుకు తీసుకుందో ఓ మ్యాగ్జెన్‌కు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో వెల్లడించింది. ఈ సారి కాస్త ఘాటుగానే స్పందించింది. విడాకులు తీసుకున్న విషయంలో తాను చెప్పే మాటలను ఇతరులు అంత త్వరగా అంగీకరిస్తానని నేను అనకోను.. అందరూ తన షరతులను ఒప్పుకోవాలని కూడా నేను అనుకోవడం లేదు. ఎవరి అభిప్రాయాలు, ఇష్టాలు వారికి ఉంటాయి. వారిని అందరూ ఇష్టపడాలని కూడా లేదు. కానీ, మనం చేసే పనులు ఆమోద యోగ్యంగా ఉన్నాయో లేదా చూసుకుంటే చాలంటూ కామెంట్స్ చేసింది సమంత అయితే ఈ వ్యాఖ్యలు అక్కినేని కుటుంబాన్ని ఉద్దేశించి చేసిందని పలువురు అభిప్రాయం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

Related Articles

పబ్బులో ఆర్జీవీ చిందులు.. చేతిలో సిగరెట్.. హీరోయిన్‌కు ముద్దులు.. లైఫ్ అంటే నీదే అంటున్న ఫ్యాన్

<p><strong>రా</strong>మ్ గోపాల్ వర్మ (RGV) గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరం లేదు. వివాదాలు ఎక్కడుంటే ఆయన అక్కడ ఉంటారు. ఆయన ఎక్కడుంటే.. అక్కడ వివాదాలు కూడా ఉంటాయి. ఒకప్పుడు గొప్ప దర్శకుడిగా...

పాకిస్థాన్ స్మగ్లర్లకు, భద్రతా దళాలకు మధ్య ఎదురు కాల్పులు.. 47 కిలోల హెరాయిన్ స్వాధీనం

ప్రధానాంశాలు:భారత్-పాకిస్థాన్ సరిహద్దు ప్రాంతంలో స్మగ్లింగ్కదలికలు గమనించి కాల్పులు జరిపిన భద్రతా దళాలుకాల్పుల ఘటనలో గాయపడిన ఓ జవాన్పంజాబ్‌లో ఎన్‌కౌంటర్ జరిగింది. గురుదాస్‌పూర్ జిల్లాలోని భారత్-పాకిస్థాన్ సరిహద్దు ప్రాంతంలో శుక్రవారం పాకిస్థాన్ స్మగ్లర్లకు,...

Latest Articles

పబ్బులో ఆర్జీవీ చిందులు.. చేతిలో సిగరెట్.. హీరోయిన్‌కు ముద్దులు.. లైఫ్ అంటే నీదే అంటున్న ఫ్యాన్

<p><strong>రా</strong>మ్ గోపాల్ వర్మ (RGV) గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరం లేదు. వివాదాలు ఎక్కడుంటే ఆయన అక్కడ ఉంటారు. ఆయన ఎక్కడుంటే.. అక్కడ వివాదాలు కూడా ఉంటాయి. ఒకప్పుడు గొప్ప దర్శకుడిగా...

పాకిస్థాన్ స్మగ్లర్లకు, భద్రతా దళాలకు మధ్య ఎదురు కాల్పులు.. 47 కిలోల హెరాయిన్ స్వాధీనం

ప్రధానాంశాలు:భారత్-పాకిస్థాన్ సరిహద్దు ప్రాంతంలో స్మగ్లింగ్కదలికలు గమనించి కాల్పులు జరిపిన భద్రతా దళాలుకాల్పుల ఘటనలో గాయపడిన ఓ జవాన్పంజాబ్‌లో ఎన్‌కౌంటర్ జరిగింది. గురుదాస్‌పూర్ జిల్లాలోని భారత్-పాకిస్థాన్ సరిహద్దు ప్రాంతంలో శుక్రవారం పాకిస్థాన్ స్మగ్లర్లకు,...

Salaar సర్‌ప్రైజింగ్ అనౌన్స్‌‌మెంట్.. ఆధ్య రోల్‌లో శృతి హాసన్

ప్రధానాంశాలు:ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో భారీ రేంజ్‌లో 'సలార్'హీరోహీరోయిన్లుగా ప్రభాస్- శృతి హాసన్డైరెక్టర్ లేటెస్ట్ అప్‌డేట్కమల్ హాసన్ కూతురుగా సినీ ఎంట్రీ ఇచ్చిన శృతి హాసన్.. తమిళం, తెలుగు, హిందీ భాషా చిత్రాల్లో...

UP Elections 2022: యూపీ ఎన్నికల ప్రచారంలో ఆయన పేరు హాట్ టాపిక్‌.. విపక్షాలకు ఆరాధ్యుడంటూ యోగి ధ్వజం

Uttar Pradesh Assembly Elections 2022: ఉత్తర ప్రదేశ్(యూపీ)లో తొలి దశ ఎన్నికల తేదీ సమీపిస్తుండటంతో ప్రచారపర్వం వేడెక్కింది....