Sunday, January 23, 2022

Naga chaitanya: నాగచైతన్య ను రిజక్ట్ చేసిన బాలకృష్ణ ఎందుకు అల్లుడిగా చేసుకోలేదంటే..? | The Telugu News


Naga chaitanya : నందమూరి ఫ్యామిలీ, అక్కినేని ఫ్యామిలీ సినిమా ఇండస్ట్రీలోనే పెద్ద కుటుంబాలు.. మెగా ఫ్యామిలీతో సంబంధం లేకుండా ఆనాడు ఎన్టీయార్, ఏఎన్నార్ ఒకే కుటుంబసభ్యులుగా కలిసి మెలసి ఉన్నారు. సినిమాల పరంగా విజయాలు, అపజయాలతో సంబంధం లేకుండా పోటీ పడి మరి సినిమాలు చేసిన వీరు ఏ మాత్రం బేషజాలకు పోకుండా తమ వారసులకు కూడా అదేస్నేహ హస్తాన్ని అందించారు. ఇప్పుడు కూడా అక్కినేని ఫ్యామిలీలో నాగార్జున, నందమూరి ఫ్యామిలీలో బాలకృష్ణ మధ్య మంచి అనుబంధం ఉంది. ఏ ఇంట్లో శుభకార్యం జరిగినా ఇరు ఫ్యామిలీస్ తమ కుటుంబసభ్యులతో కలిసి హాజరవుతారు.నందమూరి బాలకృష్ణకు ఇద్దరు కూతుర్లు ఒక కొడుకు ఉన్న విషయం తెలిసిందే.

పెద్దకూతురు బ్రాహ్మణీని నారా చంద్రబాబు తనయుడు నారాలోకేష్‌కు ఇచ్చి వివాహం జరిపించిన బాలయ్య.. తన రెండో కూతురు తేజస్విని అక్కినేని నాగచైతన్యకు ఇచ్చి వివాహం జరిపించాలని అనుకున్నారు. ఇదే విషయాన్ని నాగార్జునతో మాట్లాడగా అందుకు చాలా సంతోషించారట.. నందమూరి, అక్కినేని కుటుంబాలు వియ్యంకులు కావొచ్చని చాలా అనుకున్నారట.. అయితే, చైతూ మాత్రం వీళ్ళ ఆశలను ఆడియాశలు చేశాడు. పెళ్లి విషయంపై చైతూను తండ్రి నాగ్ అడుగగా సమంతతో ప్రేమలో ఉన్న విషయాన్ని బయటపెడ్డాడు చైతూ. దీంతో బాలకృష్ణ చైతూను అల్లుడిగా రిజక్ట్ చేసి తన రెండో కూతురిని వైజాగ్ గీతం సంస్థల యాజమాని కొడుకు భరత్‌‌కు ఇచ్చి పెళ్లి జరిపించారు.

why didnt Balakrishna make Naga chaitanya as son in law

Naga chaitanya : నాగచైతన్య ను రిజక్ట్ చేసిన బాలయ్య

Related Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

Latest Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

ఐపీఎల్ మనదేశంలోనే.. కానీ కండీషన్స్ అప్లై.. గంగూలీ ఏమన్నారంటే?

ఐపీఎల్ 2022 సీజన్ మనదేశంలో జరుగుతుందని బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కంట్రోల్ ఇన్ ఇండియా (బీసీసీఐ) అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ ఏబీపీకి తెలిపారు. ఫిబ్రవరి...

Unstoppable: చిరంజీవితో ‘అన్ స్టాపబుల్’ సీజన్ 2.. లీక్ చేసిన రైటర్ మచ్చా రవి

చరిత్ర సృష్టించాలన్నామేమే దాన్ని తిరగరాయాలన్నా మేమే అని తన వంశ చరిత్ర గురించి నందమూరి బాలకృష్ణ పదే పదే చెప్పుకుంటూ ఉంటారు. ఆయన ఈ డైలాగ్ చెప్పినప్పుడల్లా.. యాంటీ ఫ్యాన్స్ నుంచి...