Friday, January 21, 2022

Akira Nandan : ఇండస్ట్రీలోకి అకీరానందన్ ఎంట్రీ ఎప్పుడు? రేణుదేశాయి ప్లాన్.. | The Telugu News


Akira Nandan : పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్, రేణుదేశాయ్ చాలా కాలం క్రితమే విడిపోయారు. కానీ వీరి పిల్లలు ఇప్పుడు పెరిగి పెద్దయ్యారు. ఇండస్ట్రీలోని అందరితో పాటు, ఫ్యాన్స్‌కు సైతం వీరు తెలుసు. రేణుదేశాయ్ తన పిల్లలతో పూణేలో స్థిరపడింది. ఇక వారి పిల్లలు పెద్దవారిగా ఎదగడంతో వారి భవిష్యత్ ను ప్లాన్ చేసే పనిలో పడింది రేణు. హైదరాబాద్‌తో తమకున్న అనుబంధాన్ని ఈ ఫ్యామిలీ కొనసాగిస్తూనే ఉంది. అప్పుడప్పుడు సోషల్ మీడియా వేదికగా వీరు పవన్ ఫ్యాన్స్‌కు టచ్‌లో ఉంటున్నారు.తాజాగా రేణుదేశాయ్ బర్త్ డే సందర్భంగా ఆమె కుమారుడు మరిచిపోలేని గిఫ్ట్ ఇచ్చారని తెలిపింది రేణు.

బర్త్ డే గిఫ్ట్‌గా ఓ పాటను ఇవ్వమని రేణు కోరిందట. అందుకు అకీరానందన్ ఓకే చెప్పాడట. అనంతరం తల్లికి ఇష్టమైన పాటను తెలుసుకుని దానికి పియానో వాయించాడట. ఇంతకు ఆ పాట ఏంటంటే బొంబాయి మూవీలోని ఉరికే చిలుక సాంగ్. ఇందుకు సంబంధించిన వీడియోను రేణు తన ఇన్‌స్టా అకౌంట్ లో పోస్ట్ చేసింది. ఇక ఈ వీడియో పవన్ ఫ్యాన్స్‌ను అట్రాక్ట్ చేస్తోంది. అయితే ఇప్పటికే మార్షల్ ఆర్ట్స్‌లో తర్ఫీదు పొందిన అకిరా.. ప్రస్తుతం మాస్టర్ గా వ్యవహరిస్తూ చాలా మందికి కోచింగ్ ఇస్తున్నాడు. దీనికి తోడు పియానో వాయిస్తూ మ్యూజిక్ కంపోజర్ గానూ తన టాలెంట్ చూపించాడు.

Akira Nandan gave an unforgettable gift to renu desai

Akira Nandan: తల్లికి మరిచిపోలేని గిఫ్ట్

అకీరా మల్టీ టాలెంటెడ్ అని నిరూపించుకున్నాడు. అయితే పవన్, రేణుదేశాయ్ చాలా సంవత్సరాల క్రితమే విడిపోయినా.. పిల్లల కోసం పవన్‌ను రేణు కలుస్తున్న విషయం అందరికీ తెలుసు. అయితే సినీ ఇండస్ట్రీలోకి హీరోగా అకీరా ఎప్పుడు ఎంట్రీ ఇస్తాడనే విషయంపై క్లారిటీ రాలేదు. అయితే అడివిశేష్ మేజర్‌లో అకీరా.. గెస్ట్ రోల్ చేస్తానడి టాక్. కానీ దానికి ఇంకా ఎలాంటి క్లారిటీ రాలేదు.

Related Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Latest Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix. Most Awaited the movie of the months from Nani is now...

దిగ్విజయంగా విలీన ఘట్టం.. జాతీయ యుద్ధ స్మారక జ్యోతిలో అమర్ జవాన్ జ్యోతి

ప్రధానాంశాలు:చారిత్రక ఘట్టమన్న కేంద్ర ప్రభుత్వంజ్యోతుల విలీనం సరికాదన్న విపక్షాలురెండు జ్యోతులు ఎందుకు ఉండకూడదన్న నేతలున్యూ ఢిల్లీలోని ఇండియా గేట్ వద్ద ఉన్న అమర్ జవాన్ జ్యోతిని దానికి సమీపంలో ఉన్న జాతీయ...