Friday, January 28, 2022

Jayavani : ఆ సీన్స్‌లో యాక్ట్ చేయాలన్న డైరెక్టర్స్.. జయవాణి ఏం చెప్పిందంటే? | The Telugu News


Jayavani : తెర మీద వెలిగిపోవాలని చాలా మంది ఆశ పడుతుంటారు. కానీ వారిలో కొందరికి మాత్రమే తెర మీద కనిపించే అవకాశం వస్తుంది. ఇక మిగతా వారు అనేక కష్టాలు పడతారు. ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన ప్రతి ఒక్కరూ కంఫర్ట్ గానే వచ్చినట్లు కొందరు భావిస్తారు. కానీ అది నిజం కాదు. ఇండస్ట్రీలో నేడు రాణిస్తున్న అనేక మంది నటీనటులు అనేక కష్టనష్టాలను ఓర్చుకున్నారు. ఇక అటువంటి వారిలో తెలుగు నటి జయవాణి ఒకరు. ఆమె తెర మీద రాణించడం కోసం ఎన్ని కష్టాలు పడాల్సి వచ్చిందో ఒక సారి చూద్దాం.

జయవాణికి పదో తరగతిలోనే పెళ్లి చేశారట. తనకు చిన్నప్పటి నుంచే సినిమాలంటే పిచ్చి అని అందుకోసమే తనకు పదో తరగతిలోనే తన సొంత మామ గుమ్మడి చంద్రశేఖర్ రావుకు ఇచ్చి పెళ్లి చేశారని జయవాణి చెప్పింది. కానీ తాను ఇప్పుడు తన భర్త ప్రోత్సాహంతో బీఏ వరకూ చదివానని చెప్పుకొచ్చింది. ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన కొత్తలో అవకాశాల కోసం అనేక కష్టాలు పడ్డాడనని ఆమె చెప్పింది. కొంత మంది దర్శకులు తనను బోల్డ్ సీన్స్ లో యాక్ట్ చేయాలని కూడా అడిగారని తెలిపింది. కానీ ఆ ఆఫర్లను సున్నితంగా తిరస్కరించానని ఆమె పేర్కొంది.

jayavani comments on those tollywood directors

Jayavani : అందుకనే 10వ తరగతిలోనే పెళ్లి చేశారు..

ఇండస్ట్రీలోకి తాను వచ్చిన మొదట్లో కొంత నలుపు రంగులో ఉండేదానినని అందుకోసం అనేక ఆఫర్లు రాకుండా పోయాయని ఆమె బాధపడింది. ఇండస్ట్రీలో రాణించేందుకు తన తండ్రి తనకు అనేక రకాలుగా హెల్ప్ చేశాడని ఆమె చెప్పింది. తన తండ్రి వలనే ఈ రోజు తాను ఈ పొజీషన్ లో ఉన్నానని స్పష్టం చేసింది. జయవాణి అనేక తెలుగు సినిమాల్లో హీరోకు తల్లిగానో, లేదా హీరోయిన్ కు తల్లిగానో లేదా క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్ గానో, లేదా కమెడియన్ గానో మెరుస్తూ అలరిస్తుంది. తనకు చిన్నప్పటి నుంచి సినిమాలంటే విపరీతమైన పిచ్చి అని చెప్పింది.

Related Articles

ప్రియుడిని పెళ్లాడిన ‘కేజీఎఫ్’ బ్యూటీ మౌనీరాయ్

Mouni Roy Wedding: ప్రియుడిని పెళ్లాడిన 'కేజీఎఫ్' బ్యూటీ మౌనీరాయ్

v23 ఏళ్ల శ్రమ ఫలితం.. తాజ్‌మహాల్‌ను తలపించే భవంతిని కట్టిన విలక్షణ నటుడు

<p><strong>అ</strong>తడు ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన కొత్తలో ప్రాధాన్యం ఉన్న పాత్రలోకి తీసుకోవాలంటే భయపడేవారు. నటీ నటుల వారసులకే పెద్ద పీఠం వేసే బాలీవుడ్&zwnj;లో నెట్టుకు రావడం అంటే అంత సులభం కాదు. నెపొటిజాన్ని...

‘గుడ్ లక్ సఖి’ మూవీ రివ్యూ: కీర్తీ సురేష్ సినిమా ఎలా ఉందంటే?

Good Luck Sakhi Sports Drama దర్శకుడు: Nagesh Kukunoor Artist: Keerthy Suresh, Aadhi Pinisetty, Jagapati Babu, Rahul Ramakrishna and Others సినిమా రివ్యూ:...

Latest Articles

ప్రియుడిని పెళ్లాడిన ‘కేజీఎఫ్’ బ్యూటీ మౌనీరాయ్

Mouni Roy Wedding: ప్రియుడిని పెళ్లాడిన 'కేజీఎఫ్' బ్యూటీ మౌనీరాయ్

v23 ఏళ్ల శ్రమ ఫలితం.. తాజ్‌మహాల్‌ను తలపించే భవంతిని కట్టిన విలక్షణ నటుడు

<p><strong>అ</strong>తడు ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన కొత్తలో ప్రాధాన్యం ఉన్న పాత్రలోకి తీసుకోవాలంటే భయపడేవారు. నటీ నటుల వారసులకే పెద్ద పీఠం వేసే బాలీవుడ్&zwnj;లో నెట్టుకు రావడం అంటే అంత సులభం కాదు. నెపొటిజాన్ని...

‘గుడ్ లక్ సఖి’ మూవీ రివ్యూ: కీర్తీ సురేష్ సినిమా ఎలా ఉందంటే?

Good Luck Sakhi Sports Drama దర్శకుడు: Nagesh Kukunoor Artist: Keerthy Suresh, Aadhi Pinisetty, Jagapati Babu, Rahul Ramakrishna and Others సినిమా రివ్యూ:...

Pushpa: ఇది బాలీవుడ్ తారలకు చెంపపెట్టు! అల్లు అర్జున్‌పై సినీ క్రిటిక్ కామెంట్స్

బాలీవుడ్‌ సినీ క్రిటిక్‌గా గుర్తింపు పొందిన కమల్‌ ఆర్‌ ఖాన్‌ తరచూ వివాదస్పద వ్యాఖ్యలతో వార్తల్లో నిలుస్తుంటారు. ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ రోల్ పోషిస్తూ బాలీవుడ్ తారలపై విరుచుకుపడుతుంటారు. ఈ...

Mahindra: చిన్న వ్యాపారులకు గుడ్‌న్యూస్‌.. మహీంద్రా నుంచి ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్.. ధర ఎంతంటే..?

Mahindra: మహీంద్రా ఎలక్ట్రిక్ మొబిలిటీ లిమిటెడ్ గురువారం ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్ కార్గోను ప్రారంభించింది. ఇది చిన్న వ్యాపారులకు...