Friday, January 21, 2022

MS Dhoni : ధోనితో బ్రేకప్ చేదు జ్ఞాపకం.. ఆ హీరోయిన్‌ సంచలన కామెంట్స్..! | The Telugu News


MS Dhoni : మాజీ క్రికెటర్ ఎంఎస్ ధోనికి ఉన్న అభిమానుల గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. భారత క్రికెట్ చరిత్రలో ధోని తనకంటూ ప్రత్యేక స్థానం ఏర్పరుచుకున్నారు. భారత్‌కు ఎన్నో మ్యాచుల్లో విజయం సాధించిపెట్టిన ధోని..1983 తర్వాత కలగా ఉన్న వరల్డ్ కప్ సాధించిపెట్టి భారతీయులు గర్వపడేలా చేశాడు. కాగా, హీరోయిన్ రాయ్ లక్ష్మితో ధోని డేటింగ్‌లో ఉన్నట్లు అప్పట్లో బోలెడన్ని వార్తలు హల్ చల్ అయ్యాయి. ఈ క్రమంలోనే ఆ వార్తలపై రాయ్ లక్ష్మి తాజాగా స్పందించింది. ఈ నేపథ్యంలోనే ధోనిపై సంచలన కామెంట్స్ చేసింది హాట్ హీరోయిన్ రాయ్ లక్ష్మి.ఐపీఎల్ క్రికెట్ మ్యాచెస్ టైంలోనే రాయ్ లక్ష్మితో ధోనికి పరిచయం ఏర్పడిందట. ఆ తర్వాత వీరిరువురు పలు పార్టీలకు వెళ్లారని వార్తలు వచ్చాయి.

ఇక వీరు కొద్ది కాలం పాటు డేటింగ్‌లో ఉండగా, ఆ తర్వాత ఇద్దరు బ్రేకప్ చెప్పేసుకున్నారు. తమ రిలేషన్ షిప్‌పై ఇప్పటికీ వార్తలు రావడం బాధాకరమని రాయ్ లక్ష్మి పేర్కొంది. ధోనీతో తన రిలేషన్ ఓ చేదు జ్ఞాపకమని తెలిపింది రాయ్ లక్ష్మి.తామిరువురుం ఏడాది పాటు రిలేషన్‌షిప్‌లో ఉన్నామని చెప్పింది. అయితే, ఆ సంవత్సర కాలంలో ఎలాంటి గొడవలు లేవని, ఆ తర్వాత బ్రేకప్ చెప్పుకున్నామని అంది. ధోనితో తన అఫైర్ గురించి భవిష్యత్తులో కూడా వార్తలు వచ్చేలా ఉన్నాయని, ఆ విషయాలు తనను భయపెడుతున్నాయని చెప్పింది.

heroine sensational comments on MS dhoni

MS Dhoni : అలా అన్ని రోజుల పాటు రిలేషన్‌లో ఉన్నామని చెప్పిన రాయ్ లక్ష్మి..

భవిష్యత్తులో తన పిల్లలు తమ మధ్య ఉన్న సంబంధం గురించి ప్రశ్నిస్తే ఎలా అని ఆందోళన వ్యక్తం చేసింది రాయ్ లక్ష్మి. ఇకపోతే ధోని తర్వాత తనకు మరో నలుగురు వ్యక్తులతో బ్రేకప్ అయిందని రాయ్ లక్ష్మి తెలిపింది. ఈ సంగతులు అలా ఉంచితే.. చాలా కాలం పాటు స్పెషల్ అప్పియరెన్స్ సాంగ్స్‌లో కనిపించిన రాయ్ లక్ష్మి..ప్రజెంట్ లీడ్ రోల్స్ ప్లే చేస్తోంది. తెలుగు, తమిళ్, కన్నడ భాషల్లో పలు సినిమాల్లో లీడ్ రోల్ ప్లే చేస్తోంది. ‘గ్యాంగ్ స్టర్ 21, ఆనంద భైరవి, ఝాన్సీ ఐపీఎస్, సిండ్రెల్ల, మిరుగ’ చిత్రాల్లో నటిస్తోంది.

Related Articles

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix. Most Awaited the movie of the months from Nani is now...

Latest Articles

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix. Most Awaited the movie of the months from Nani is now...

‘ఆర్ఆర్ఆర్’ కొత్త రిలీజ్ డేట్… రెండిటిలో ఏదో ఒక రోజున!

యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్, మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ హీరోలుగా దర్శక ధీరుడు రాజమౌళి దర్శకత్వంలో భారీ బ‌డ్జెట్‌తో డీవీవీ దానయ్య నిర్మించిన...

రాణించిన రాహుల్, పంత్.. చివర్లో శార్దూల్ షో.. దక్షిణాఫ్రికా టార్గెట్ ఎంతంటే?

దక్షిణాఫ్రికాతో జరుగుతున్న రెండో వన్డేలో టీమిండియా 50 ఓవర్లలో ఆరు వికెట్ల నష్టానికి 287 పరుగులు చేసింది. రిషబ్ పంత్ (85: 71 బంతుల్లో,...