Sunday, January 23, 2022

Poonam Bajwa : అలా వెనక్కు చేతులు పెట్టుకుని నాభి అందాలు చూపుతున్న పూనమ్ బజ్వా..! | The Telugu News


Poonam Bajwa : ముంబై భామ పూనమ్ బజ్వా.. ‘మొదటి సినిమా’ చిత్రంతో టాలీవుడ్ ఎంట్రీ ఇచ్చింది. ఆ తర్వాత కన్నడ, మలయాళం భాషల్లో పలు చిత్రాల్లో నటించి మంచి పేరు సంపాదించుకుంది. కోలీవుడ్, మాలీవుడ్, శాండల్ వుడ్ ఇండస్ట్రీస్‌లో పూనమ్ బజ్వా సత్తా చాటుతోంది. ప్రజెంట్ ఈ భామ ‘కుప్పత్తు రాజా’ అనే తమిళ్ చిత్రంలో, ‘పథొన్‌పథం నూట్టాండు’మలయాళ ఫిల్మ్‌లో ఫిమేల్ లీడ్ రోల్ ప్లే చేస్తోంది.

సోషల్ మీడియాలో ఎప్పుడూ యాక్టివ్‌గా ఉండే పూనమ్ బజ్వా తాజాగా ట్విట్టర్ వేదికగా షేర్ చేసిన ఫొటో నెట్టింట హల్ చల్ అవుతోంది. ఇక ఆ ఫొటో చూసి నెటిజన్లు పూనమ్ అరాచకం సృష్టిస్తోందని పోస్టులు పెడుతున్నారు. మోడ్రన్ డ్రెస్సులో సుందరి కత్తిలా ఉందని నెటిజన్లు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. సదరు ఫొటోలో మిక్స్‌డ్ పింక్ కలర్ టాప్ ధరించిన పూనమ్ బజ్వా  ఎద అందాలు చూపుతోంది.

poonam bajwa shared her news pics

Poonam Bajwa : అందాలన్నీ చూపుతూ పూనమ్ బజ్వా అరాచకం..

బ్లూకలర్ జీన్స్‌లో నడుము , నాభి అందాలు చూపుతూ అటు వైపునకు చూస్తూ హోయలు పోతున్నది ఈ భామ. పూనమ్ బజ్వా ఫొటో చూసి నెటిజన్లు ఆనందం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఇకపోతే పూనమ్ గతంలోనూ ఇటువంటి బో ఫొటోలు షేర్ చేసి నెట్టింట చర్చనీయాంశమైంది. తాజాగా షేర్ చేసిన ఫొటోతో మళ్లీ వార్తల్లో నిలిచింది ఈ ముద్దుగుమ్మ. ఈ భామ బాలయ్య ‘ఎన్టీఆర్ : కథానాయకుడు’ చిత్రంలో లోకేశ్వరిగా కనిపించింది.

Related Articles

అది దాచినా దాగదు : శ్రుతి హాసన్

కోలీవుడ్, టాలీవుడ్, బాలీవుడ్ అంటూ అన్ని భాషల్లో నటిగా గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. అయితే శ్రుతి హాసన్‌కు మొదటి విజయాన్ని అందించింది మాత్రం తెలుగు ప్రేక్షకులే. ఆమెను నెత్తిన పెట్టుకుంది కూడా...

ప్రభాస్-మారుతి ప్రాజెక్ట్.. క్లారిటీ ఇచ్చిన దర్శకుడు

ప్రస్తుతం పాన్ ఇండియన్ హీరో. ప్రభాస్ చేసే సినిమాల మీద అంతర్జాతీయ స్థాయి నటీనటుల కన్ను ఉంటుంది. ప్రభాస్ సినిమాలన్నీ కూడా ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదలవుతుంటాయి. అలాంటి ప్రభాస్ ...

Ramesh Babu : ర‌మేష్ బాబు పెద‌క‌ర్మ‌కు హాజ‌రైన మ‌హేష్‌..వైర‌ల్ అవుతున్న ఫొటో!

ప్రధానాంశాలు:రమేష్ బాబు పెద కర్మకు హాజరైన మహేష్కోవిడ్ నుంచి కోలుకున్న మహేష్నెట్టింట వైరల్ అవుతున్న ఫొటోఇటీవ‌ల జ‌రిగిన ప‌రిణామాల్లో ర‌మేష్ బాబు మ‌ర‌ణం అనేది ఘ‌ట్ట‌మ‌నేని ఫ్యామిలీని శోక సంద్రంలో ముంచేసింది....

Latest Articles

అది దాచినా దాగదు : శ్రుతి హాసన్

కోలీవుడ్, టాలీవుడ్, బాలీవుడ్ అంటూ అన్ని భాషల్లో నటిగా గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. అయితే శ్రుతి హాసన్‌కు మొదటి విజయాన్ని అందించింది మాత్రం తెలుగు ప్రేక్షకులే. ఆమెను నెత్తిన పెట్టుకుంది కూడా...

ప్రభాస్-మారుతి ప్రాజెక్ట్.. క్లారిటీ ఇచ్చిన దర్శకుడు

ప్రస్తుతం పాన్ ఇండియన్ హీరో. ప్రభాస్ చేసే సినిమాల మీద అంతర్జాతీయ స్థాయి నటీనటుల కన్ను ఉంటుంది. ప్రభాస్ సినిమాలన్నీ కూడా ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదలవుతుంటాయి. అలాంటి ప్రభాస్ ...

Ramesh Babu : ర‌మేష్ బాబు పెద‌క‌ర్మ‌కు హాజ‌రైన మ‌హేష్‌..వైర‌ల్ అవుతున్న ఫొటో!

ప్రధానాంశాలు:రమేష్ బాబు పెద కర్మకు హాజరైన మహేష్కోవిడ్ నుంచి కోలుకున్న మహేష్నెట్టింట వైరల్ అవుతున్న ఫొటోఇటీవ‌ల జ‌రిగిన ప‌రిణామాల్లో ర‌మేష్ బాబు మ‌ర‌ణం అనేది ఘ‌ట్ట‌మ‌నేని ఫ్యామిలీని శోక సంద్రంలో ముంచేసింది....

Mahesh Babu : అద్భుతమైన నటుడు, అంతకన్నా మంచి మనసున్నవాడు : బాలకృష్ణ

ప్రధానాంశాలు:టాక్ షోతో దుమ్ములేపుతోన్న బాలకృష్ణముగుస్తున్న అన్ స్టాపబుల్ మొదటి సీజన్మహేష్ బాబుపై బాలయ్య కామెంట్స్నందమూరి బాలకృష్ణ హోస్ట్‌గా చేయడం ఏంటి? అసలు బాలయ్య హ్యాండిల్ చేయగలడా? అందరితో మాట్లాడగలడా? అని కొందరు...

Horoscope Today: ఈరోజు ఈ రాశివారు ఏ పని చేపట్టినా సక్సెస్.. నేటి రాశిఫలాలు ఎలా ఉన్నాయంటే..

Horoscope Today (23-January-2022): ఈరోజులలో కూడా ఎక్కువమంది ఏ పని మొదలు పెట్టాలన్నా, ఫంక్షన్లు శుభకార్యాలు చేయలన్నా.. తమ...