Saturday, January 22, 2022

samantha : సమంత కు విడాకులు కలిసొచ్చాయా.. బడా చిత్రాలతో ఫుల్ బిజీగా మారిన యాపిల్ బ్యూటీ! | The Telugu News


samantha : తెలుగుతో పాటు సౌత్ ఇండియాలో టాప్ హీరోయిన్ గా కొనసాగుతున్న సమంత…. ది ఫ్యామిలీ మెన్ వెబ్ సిరీస్ -2 తో బాలివుడ్ తో పాటు పాన్ ఇండియా నటిగా మంచి గుర్తింపు సంపాదించారు. ఈ హిట్ తో సామ్ కు బాలీవుడ్ లో ఊహించని విధంగా అవకాశాలు వచ్చి పడుతున్నాయి. వాస్తవానికి చైతూతో విడాకుల అనంతరం డిప్రెషన్ లో సమంత సినిమాలకు దూరం అవుతారని అంతా భావించారు. కానీ వారందరి ఊహాగానాలకు చెక్ పెడుతూ సమంత బిజీ అయిపోయారు. తిరిగి సినిమా కథలను వింటూ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ లను సొంతం చేసుకుంటున్నాడు. టాలీవుడ్, కోలీవుడ్ మాత్రమే కాకుండా బాలీవుడ్ లో అవకాశాలు చేజిక్కిచుకుంటూ హౌరా అనిపించిన సమంత తాజాగా హాలీవుడ్ సినిమాకు సైన్ చేసి అందరి దృష్ణిని తన వైపునకు తిప్పుకున్నారు.

ఈ చిత్రం తర్వాత ఇక సమంత ను అందుకోవడం కష్టమేనని తెలుగు సినీ విశ్లేషకులు అభిప్రాయపడుతున్నారు.ఇక ఈ యాపిల్ బ్యూటీ సమంత… ప్రస్తుతం తమిళంలో విజయ్ సేతుపతి, నయనతార ప్రధాన పాత్రలలో విగ్నేష్ శివన్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఓ చిత్రంలో నటిస్తున్నారు. దాంతో పాటుగా.. తెలుగులో గుణశేఖర్ దర్శకత్వంలో శాకుంతలం అనే పౌరాణిక చిత్రంలో నటించారు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపు కుంటోంది. త్వరలో విడుదల కానున్న ఈ రెండు సినిమాలపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. మరోవైపు ఇవేకాక సమంత ఇప్పటికే ఓ రెండు భారీ సినిమాలతో బాలీవుడ్ లో యష్ రాజ్ ఫిలిమ్స్ నిర్మాణ సంస్థకు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చినట్లు తెలుస్తోంది.

samantha hollywood movie uptates

samantha : విడాకుల అనంతరం బిజీగా మారిన సమంత:

ఇదే నిజమైతే సామ్ ఇక ఓ మూడేళ్ల పాటు తెలుగు తెరకు దూరం అవడం ఖాయంగా కనిపిస్తోంది.తెలుగు చలన చిత్ర పరిశ్రమలో తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక స్థానాన్ని సంపాదించుకున్న సామ్… అక్కినేని ఇంట్లో కోడలుగా అడుగుపెట్టి నాలుగేళ్ల తిరగకముందే బయటికొచ్చి అందరికీ షాక్ ఇచ్చింది. సమంత – చైతు అభిమానులు వీరి విడాకుల షాక్ నుంచి ఇంకా కోలుకోవడం లేదు. అయితే సామ్ ఇవేమీ పట్టనట్టుగా విడాకుల అనంతరం వరుసగా బడా చిత్రాలకు సైన్ చేస్తూ తన దూకుడును కొనసాగిస్తున్నారు.

Related Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

Latest Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

ఐపీఎల్ మనదేశంలోనే.. కానీ కండీషన్స్ అప్లై.. గంగూలీ ఏమన్నారంటే?

ఐపీఎల్ 2022 సీజన్ మనదేశంలో జరుగుతుందని బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కంట్రోల్ ఇన్ ఇండియా (బీసీసీఐ) అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ ఏబీపీకి తెలిపారు. ఫిబ్రవరి...

Unstoppable: చిరంజీవితో ‘అన్ స్టాపబుల్’ సీజన్ 2.. లీక్ చేసిన రైటర్ మచ్చా రవి

చరిత్ర సృష్టించాలన్నామేమే దాన్ని తిరగరాయాలన్నా మేమే అని తన వంశ చరిత్ర గురించి నందమూరి బాలకృష్ణ పదే పదే చెప్పుకుంటూ ఉంటారు. ఆయన ఈ డైలాగ్ చెప్పినప్పుడల్లా.. యాంటీ ఫ్యాన్స్ నుంచి...