Friday, January 21, 2022

Shiva Jyothi : మారిపోయిన శివజ్యోతి.. అలాంటి డ్రెస్సులో మ్యారేజ్‌పై ఆసక్తికర కామెంట్స్.. | The Telugu News


Shiva Jyothi : తెలుగు పాపులర్ రియాలిటీ షో ‘బిగ్ బాస్’ ద్వారా తన పాపులారిటీని ఇంకా పెంచేసుకుంది శివజ్యోతి అలియాస్ సావిత్రి. మీడియా చానల్‌లో తెలంగాణ యాసలో తనదైన శైలిలో యాంకరింగ్ చేసి ప్రేక్షకుల ఫేవరెట్ యాంకర్‌గా మారిన సావిత్రి అలియాస్ శివజ్యోతి.. ప్రజెంట్ న్యూస్ చానల్‌లో కనబడుతూనే స్పెషల్ ఈవెంట్స్ చేస్తూ షోస్‌లోనూ పార్టిసిపేట్ చేస్తోంది. తాజాగా ఓ ఈవెంట్‌లో పార్టిసిపేట్ చేసిన శివజ్యోతి మ్యారేజ్‌పై ఆసక్తికర కామెంట్స్ చేసింది.శివజ్యోతి తెలంగాణ యాసలో మాట్లాడే మాటలు విని తెలంగాణ ప్రజలు అందరూ కూడా పరవశించిపోతారని చెప్పడంలో ఎటువంటి అతిశయోక్తి లేదు.

ఈ నేపథ్యంలోనే ఆమెను ఇష్టపడే వారి సంఖ్య కూడా చాలా ఎక్కువే అని చెప్పొచ్చు. త్వరలో శివజ్యోతి మరో కొత్త షోలో కనబడబోతున్నది. ‘సూపర్ క్వీన్’ పేరిట రాబోతున్న ఈ షోలో శివజ్యోతి తన వ్యక్తిగత జీవితానికి సంబంధించిన విషయాలు వివరించింది.ఈ క్రమంలోనే శివజ్యోతి మ్యారేజ్‌పై ఇంట్రెస్టింగ్ కామెంట్స్ చేసింది. మ్యారేజ్ అరేంజ్‌డ్ అయినా లవ్ అయినా ఏదైనా కాంప్రమైజ్ కంపల్సరని చెప్పింది. తల్లిదండ్రుల ప్రేమ కూడా నిజమైనదని తెలిపింది.కాంప్రమైజ్ లైప్ గురించి ప్రస్తావించిన శివజ్యోతి.. తన హస్బెండ్ తనకు ఇచ్చే సపోర్ట్ గురించి వివరించింది.

shiva jyothi interesting comments on marriage

Shiva Jyothi : పర్సనల్ లైఫ్ గురించి ఓపెన్ అయిన శివజ్యోతి..

ఈ షోలో పార్టిసిపేట్ చేసిన సందర్భంలో శివజ్యోతి వేసుకున్న డ్రెస్ కూడా చర్చనీయాంశంగా మారింది. ‘సూపర్ క్వీన్’షోలో శివజ్యోతి కాస్త రెచ్చిపోయిన్ డ్రెస్ వేసుకుందని చూస్తుంటేనే అర్థమవుతుంది. మోకాళ్ల వరకు వేసుకున్న డ్రెస్‌ను ఒకింత కొందరు ఆశ్చర్యం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. మొత్తంగా శివజ్యోతి మారిపోయిందని, అలాంటి డ్రెస్సులో ఉండి మ్యారేజ్‌పై ఆసక్తికర కామెంట్స్ చేస్తోందని కొందరు అభిప్రాయపడుతున్నారు. శివజ్యోతి అలియాస్ ప్రజెంట్ ఓ మీడియా చానల్‌లో ప్రోగ్రాం ప్రజెంటర్, యాంకర్‌గా వ్యవహరిస్తూనే మరో వైపున స్పెషల్ ఈవెంట్స్ కూడా చేస్తోంది. మొత్తంగా ఫుల్ బిజీ పర్సన్ అయిపోయింది శివజ్యోతి.

Related Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Latest Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix. Most Awaited the movie of the months from Nani is now...

దిగ్విజయంగా విలీన ఘట్టం.. జాతీయ యుద్ధ స్మారక జ్యోతిలో అమర్ జవాన్ జ్యోతి

ప్రధానాంశాలు:చారిత్రక ఘట్టమన్న కేంద్ర ప్రభుత్వంజ్యోతుల విలీనం సరికాదన్న విపక్షాలురెండు జ్యోతులు ఎందుకు ఉండకూడదన్న నేతలున్యూ ఢిల్లీలోని ఇండియా గేట్ వద్ద ఉన్న అమర్ జవాన్ జ్యోతిని దానికి సమీపంలో ఉన్న జాతీయ...