Sunday, January 23, 2022

Jr Ntr : అఖండ మూవీపై ఎన్టీఆర్ కామెంట్స్.. ‘రీ సౌండ్ దద్దరిల్లింది’.. కంగ్రాట్స్ బాల బాబాయ్! | The Telugu News


Jr Ntr : నందమూరి నటసింహం బాలకృష్ణ, దర్శకుడు బోయపాటి కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన ‘అఖండ’ మూవీ మాస్ ఆడియెన్స్‌‌ను విపరీతంగా ఆకట్టుకుంటోంది. డిసెంబర్ -2న విడుదలైన ఈ సినిమాకు విశేషమైన స్పందన వస్తోంది. బాలయ్య బాబు మరోసారి తన నట విశ్వరూపం చూపించారని ఫ్యాన్స్ రచ్చ మాములుగా లేదు.. థియేటర్స్ వద్ద ఎక్కడ చూసినా ‘జై బాలయ్య జైజై బాలయ్య’ అనే నినాదాలు మిన్నంటుతున్నాయి. అనకున్నట్టు గానే బోయపాటి, బాలయ్య కాంబినేషన్ మరోసారి సక్సెస్ అవ్వగా హ్యాట్రిక్ విజయం దక్కినందుకు ఇద్దరూ ఫుల్ ఖుషీగా ఉన్నారట..

నందమూరి బాలకృష్ణ నటించిన ‘అఖండ’ మూవీలో డ్యూయల్ రోల్ చేసి మరోసారి అభిమానులకు ఫుల్ కిక్కు ఇచ్చారు. కరోనా తర్వాత విడుదలైన పెద్ద హీరో సినిమా కావడంతో ఈ సినిమాపై ఎన్నో అంచనాలు నెలకొన్నాయి. వాటిని దర్శకుడు బోయపాటి శ్రీను నిలబెట్టారని తెలుస్తోంది. థియేటర్స్ వద్ద ఫ్యాన్స్ సందడి, సినిమా నడుస్తున్నటైంలో అభిమానుల విజిల్స్, గోల, అరుపులు వింటే మరో బ్లాక్ బ్లాస్టర్ పడిందని బాలయ్య బాబు ఫ్యాన్స్ ఫుల్లు ఖుషీలో ఉన్నారు. సోషల్ మీడియా మొత్తం అఖండ ఫీవర్‌తో ఊగిపోతోంది.

Jr ntr About on Balakrishna akhanda movie

Jr Ntr : కంగ్రాట్స్.. బాల బాబాయ్..

ఈ సినిమాను వీక్షించిన స్టార్స్ సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, రామ్ పోతినేని ‘అఖండ’ విజయంపై ప్రశంసలు కురిపించారు. మూవీ యూనిట్‌కు అభినందనలు తెలిపారు. తాజాగా అఖండ మూవీ చూసిన ఎన్టీఆర్ తనదైన శైలిలో స్పందించారు. ట్విట్టర్ వేదికగా స్పందించిన యంగ్ టైగర్ ‘అఖండ’ సినిమాను ఇప్పుడే వీక్షించాను. ‘రీ సౌండింగ్ సక్సెస్’ అందుకున్న బాల బాబాయ్‌కు, మూవీ యూనిట్ మొత్తానికి అభినందనలు అంటూ ట్వీట్ చేశారు. అభిమానులు ఏంజాయ్ చేసేందుకు అవసరమైన స్టఫ్ ఈ మూవీలో ఉందని కామెంట్ చేశారు. ఇక అభిమానులు మాత్రం ఎన్టీఆర్ ట్వీట్ పై స్పందిస్తూ జై బాలయ్య, జై ఎన్టీఆర్ అంటూ సంబురాలు చేసుకుంటున్నారు.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...