Sunday, January 23, 2022

Unstoppable : బాలయ్య అన్‌స్టాపబుల్‌లో తర్వాత వచ్చే గెస్ట్ ఎవరో తెలుసా..? పొట్ట చెక్కలవ్వాల్సిందే! | The Telugu News


Unstoppable : నంద‌మూరి నట సింహం బాల‌కృష్ణ ఓ వైపు హీరోగానే కాకుండా మరోవైపు ఓటీటీ ప్లాట్ ఫాంలో ప్రసారమవుతున్న అన్ స్టాపబుల్ ప్రోగ్రాంనకు హోస్ట్‌గా కూడా వ్యవహరిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. సినిమాలతోనే కాకుండా ఈ సెలెబ్రిటీల షో ద్వారా నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కు కిక్కు మీద కిక్కు ఇస్తున్నారు. ఓన్లీ ‘ఆహా’ స్ట్రీమింగ్‌లో వచ్చే ఈ షో ప్రేక్షకుల నుంచి మంది ఆదరణను పొందినట్టు తెలుస్తోంది. టాలీవుడ్ చిత్ర పరిశ్రమకు చెందిన నటులు, దర్శకనిర్మాతలను సీనియర్, జూనియర్ అనే తేడా అందరినీ బాలయ్య బాబు ఇంటర్వ్యూ చేయనున్నారు. తనదైన పంచులతో వారి ఉర్రూత లూగిస్తున్నారు.

ఈ ప్రోగ్రాంలో ఇప్పటికే సీనియర్ నటులు మోహన్ బాబు ఆయన కూతురు వచ్చి సందడి సందడి చేశారు. సెకండ్ ఎపిసోడ్‌లో యాక్టర్ నేచురల్ స్టార్ నాని హాజరవ్వగా బాలయ్య బాబు తన పంచులతో నానిని ఓ ఆటాడుకున్నాడు.అయితే, ఈ మధ్య అఖండ షూటింగ్‌లో భాగంగా బాలకృష్ణ చేతికి చిన్న గాయం అయ్యింది. చికిత్స అనంతరం ఆయన ఫిట్ అయ్యారు. ప్రస్తుతం బాలయ్య బాబు మరో ఎపిసోడ్ షూట్ చేసేందుకు సిద్దంగా ఉన్నట్టు ఆహా టీం ప్రకటించింది.

do you know who is the next guest in balayya unstoppable

Unstoppable : నవ్వుల రారాజు, హస్య బ్రహ్మ ఎంట్రీ..

బాలయ్య బాబు కోలుకున్నాక తీస్తున్న ఎపిసోడ్ అదిరిపోయి అల్లు అరవింద్ నిర్మాతగా వ్యవహారిస్తున్న ఆహా బృందం ఆలోచన చేసిందట.. షో భారీ హిట్ అయ్యేందుకు హాస్య బ్రహ్మ బ్రహ్మనందంతో పాటు దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడిని కూడా తీసుకురావాలని ప్లాన్ చేసినట్టు తెలుస్తోంది. అందుకు వారు కూడా ఓకే చెప్పారట.. ఈ షో టెలికాస్ట్ అవ్వడమే తరువాయి. ఎన్ని వ్యూస్ సొంతం చేసుకుంటుందో చూడాలి. ఇక బాలయ్య బాబు నటించిన‘అఖండ’ మూవీ డిసెంబ‌ర్ 2న విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. కాగా, బోయపాటి, బాలయ్య బాబు కాంబోలో హ్యాట్రిక్ హిట్ పడుతుందా లేదా వేచిచూడాలి.

Related Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

Latest Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

ఐపీఎల్ మనదేశంలోనే.. కానీ కండీషన్స్ అప్లై.. గంగూలీ ఏమన్నారంటే?

ఐపీఎల్ 2022 సీజన్ మనదేశంలో జరుగుతుందని బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కంట్రోల్ ఇన్ ఇండియా (బీసీసీఐ) అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ ఏబీపీకి తెలిపారు. ఫిబ్రవరి...

Unstoppable: చిరంజీవితో ‘అన్ స్టాపబుల్’ సీజన్ 2.. లీక్ చేసిన రైటర్ మచ్చా రవి

చరిత్ర సృష్టించాలన్నామేమే దాన్ని తిరగరాయాలన్నా మేమే అని తన వంశ చరిత్ర గురించి నందమూరి బాలకృష్ణ పదే పదే చెప్పుకుంటూ ఉంటారు. ఆయన ఈ డైలాగ్ చెప్పినప్పుడల్లా.. యాంటీ ఫ్యాన్స్ నుంచి...