Sunday, January 23, 2022

Bigg Boss 5 Telugu : రవి ఎలిమినేషన్ పై ఎమ్మెల్యే రాజసింగ్ ఫైర్: ‘బిగ్ బాస్ షో ను బ్యాన్ చేయాలి’ | The Telugu News


Bigg Boss 5 Telugu : బిగ్ బాస్ షోకు ఎంత మంది ఆడియన్స్ అయితే ఉన్నారో అంతే స్థాయిలో విమర్శించే వారూ ఉన్నారు. ఇప్పటికే పలువురు సామాజిక వేత్తలతో పాటు రాజకీయ నాయకులు షో పై వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు చేశారు. గతంలో ఈ షో పై విరుచుకుపడుతూ సి.పి.ఐ నారాయణ.. కోర్టులో కేసు కూడా వేశారు. ఇదిలా ఉండగా.. తాజాగా భాజపా ఎమ్మెల్యే రాజా సింగ్ షో పై చేసిన కామెంట్స్ ప్రస్తుతం నెట్టింట్లో తెగ వైరల్ అవుతున్నాయి. బిగ్ బాస్ షో గురించి ముఖ్యంగా రవి ఎలిమినేషన్ గురించి రాజా సింగ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. రవి ఎలిమినేషన్ పక్కా అన్ ఫెయిర్ అంటూ… బిగ్ బాస్ షో ను బ్యాన్ చేయాలని రాజాసింగ్ డిమాండ్ చేశారు.

రవి తెలంగాణకు చెందిన వ్యక్తి అయిన ఒకే ఒక్క కారణంతో గేమ్ మంచిగా ఆడుతున్నప్పటికీ అతడిని కావాలని ఎలిమినేట్ చేశారని ఆరోపించారు. అసభ్యకరంగా నడుచుకునే వారిని మాత్రమే హౌస్ లో ఉంచుతున్నారని మండి పడ్డారు. అసలు షో లో ఏం జరుగుతుందో అర్థం కావడం లేదన్నారు. అయినా బిగ్ బాస్ వల్ల ప్రజలకు ఏం మెసేజ్ ఇవ్వాలని అనుకుంటున్నారంటూ నిర్వాహకులను నిలదీశారు. షో ను బ్యాన్ చేయవలసిందిగా కేంద్రానికి సూచించ నున్నట్లు తెలిపారు.

bjp mla rajasingh fires on bigg boss show

Bigg Boss 5 Telugu : ఎలిమినేషన్ పై రవి అభిమానులు ఫైర్

19 మందితో మొదలైన బిగ్ బాస్ సీజన్ – 5 చివరి దశకు చేరుకుంది. ఎవరూ ఊహించని రీతిలో ఒక్కొకరు ఎలిమినేట్ అవుతూ వెళ్తున్నారు. ముఖ్యంగా ఈ వారం రవి హౌస్ నుంచి బయటకు వచ్చిన విధానం అతని అభిమానులను నిరాశ పరిచింది. రవి నిష్క్రమణ ఓటింగ్ పరంగా జరగలేదని అతని అభిమానులు బిగ్ బాస్ టీమ్ పై మండి పడుతున్నారు. రవి లేని షో ను తాము ఇక చూడబోమని అంటున్నారు

విన్నర్ కాదు కదా… కనీసం టాప్ 5 కి కూడా చేరుకొకపోయినా రవికి అంతకంటే ఎక్కువ రెమ్యూనరేషన్ ముట్టిందని తెలుస్తోంది. టాప్ సెలబ్రిటీ హోదాలో హౌస్ లోకి అడుగు పెట్టిన యాంకర్ రవికి వారానికి రూ. 7 లక్షల నుంచి రూ. 8 లక్షల మధ్యలో అప్పజెప్పారని సమాచారం. ఎలిమినేట్ అయ్యే నాటికి అంటే పన్నెండు వారాలకు గాను రవికి దాదాపు రూ. 80 లక్షల నుంచి రూ. 96 లక్షల వరకు అందిదని టాక్ నడుస్తోంది. అంటే బిగ్‏బాస్ విజేతకు ఇచ్చే రూ. 50 లక్షల ప్రైజ్ మనీ కన్నా రవి రెమ్యునరేషన్ రెట్టింపు కావడం గమనార్హం.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...