Friday, January 21, 2022

Pushpa : బాహుబలి సాయం కోరిన పుష్ఫరాజ్.. అభయమిచ్చిన డార్లింగ్.. | The Telugu News


Pushpa : చిత్ర పరిశ్రమలో హీరోల మధ్య పోటీ కేవలం సినిమాల్లో మాత్రమే ఉంటుంది. కానీ, వ్యక్తిగతంగా వారంతా కలిసే ఉంటారు. అన్న, తమ్ముడు, బాబాయ్, మామ అని పిలుచుకుంటారు. ఒకరి ఇంటికి ఒకరు వెళ్తుంటారు. సినిమా ఆడియో ఫంక్షన్లకు అథితులుగా వస్తుంటారు. వారి సినిమాల కోసం ప్రమోషన్స్ సైతం చేస్తుంటారు. ఈ రకమైన ఫ్రెండ్లీ నేచర్ ఈ మధ్యకాలంలో బాగా కనిపిస్తోంది. మొన్న ‘అఖండ’ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ కనిపించిన విషయం తెలిసిందే. నందమూరి అభిమానులకు ఎంతో హుషారు తెప్పించారు. కాగా, ప్రస్తుతం అల్లు అర్జున్ వంతు వచ్చింది. ఆయన సినిమాకు బాహుబలి ప్రభాస్ సాయం చేసేందుకు సిద్ధమవుతున్నారు.

అల్లు అర్జున్‌ హీరోగా దర్శకుడు సుకుమార్‌ తెరకెక్కిస్తున్న ‘పుష్ప’ మూవీ త్వరలోనే విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ఇందులో బన్నీకి జోడిగా హీరోయిన్ రష్మిక నటిస్తున్న విషయం తెలింసిందే. ఫస్ట్ టైం బన్నీ మూవీ పాన్ ఇండియా రేంజ్‌లో విడుదలకు సిద్ధం అవుతుండగా.. అందుకు సంబంధించి మూవీ యూనిట్ భారీ ఏర్పాట్లు చేస్తున్నట్టు తెలిసింది. డిసెంబర్‌ 17న ఈ సినిమాను విడుదల చేయనున్నట్టు సమాచారం. విడుదల తేదీ దగ్గర పడుతుండగా ప్రమోషన్స్‌లో వేగాన్ని పెంచింది చిత్ర బృందం.. ఈ క్రమంలోనే పుష్పకు సంబంధించి టీజర్‌, పాటలను ఒక్కొక్కటిగా విడుదల చేస్తూ అంచనాలు పెంచేశారు మూవీ మేకర్స్. అందుకోసమే డిసెంబర్‌ 12న హైదరాబాద్‌లో ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌ను భారీగా ప్లాన్ చేశారట..

pushfaraj seeks the help of bahubali

Pushpa : బాలీవుడ్ మార్కెట్ కోసం ‘పుష్ప’కు బాహుబలి సాయం..

ఈ ఫంక్షన్‌కు బాహుబలి మూవీతో పాన్ ఇండియా రేంజ్‌ను సొంతం చేసుకున్న హీరో ప్రభాస్ రానున్నట్టు తెలుస్తోంది. ఇప్పటికే మూవీ యూనిట్ ప్రభాస్ ను కోరగా డార్లింగ్ ఓకే చెప్పినట్టు తెలుస్తోంది. ప్రభాస్ నిజంగా వస్తే పాన్ ఇండియా రేంజ్ హీరోతో ప్రమోషన్ చేయిస్తే తప్పుకుండా పుష్పకు మార్కెట్ పెరుగుతుందని దర్శకనిర్మాతలు భావిస్తున్నారట.. ఆఫ్ స్క్రీన్‌లో బన్నీ, ప్రభాస్ మంచి ఫ్రెండ్స్. దీంతో ప్రభాస్ కూడా బన్నీకి సాయం చేసేందుకు సిద్ధం అయ్యినట్టు తెలుస్తోంది.

Related Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Latest Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix. Most Awaited the movie of the months from Nani is now...

దిగ్విజయంగా విలీన ఘట్టం.. జాతీయ యుద్ధ స్మారక జ్యోతిలో అమర్ జవాన్ జ్యోతి

ప్రధానాంశాలు:చారిత్రక ఘట్టమన్న కేంద్ర ప్రభుత్వంజ్యోతుల విలీనం సరికాదన్న విపక్షాలురెండు జ్యోతులు ఎందుకు ఉండకూడదన్న నేతలున్యూ ఢిల్లీలోని ఇండియా గేట్ వద్ద ఉన్న అమర్ జవాన్ జ్యోతిని దానికి సమీపంలో ఉన్న జాతీయ...