Sunday, January 23, 2022

Borewell Pipe : నిన్న వాటర్ ట్యాంక్.. నేడు బోరు పైపు.. చిత్తూరు జిల్లాలో మరో వింత.. భూమి నుంచి బయటకు | Borewell Pipe Comes Out From Earth In Chittoor Dist


భారీ వర్షాల కారణంగా చిత్తూరు జిల్లాలో వింతలు చోటు చేసుకున్నాయి. ఇటీవల తిరుపతిలోని శ్రీకృష్ణా నగర్‌లో ఓ ఇంట్లో 25 అడుగుల వాటర్‌ ట్యాంక్‌ భూమిలో నుంచి ఒక్కసారిగా పైకి రావడం అందరినీ..

Borewell Pipe : భారీ వర్షాల కారణంగా చిత్తూరు జిల్లాలో వింతలు చోటు చేసుకున్నాయి. ఇటీవల తిరుపతిలోని శ్రీకృష్ణా నగర్‌లో ఓ ఇంట్లో 25 అడుగుల వాటర్‌ ట్యాంక్‌ భూమిలో నుంచి ఒక్కసారిగా పైకి రావడం అందరినీ విస్మయానికి గురి చేసింది. 18 సిమెంట్ ఒరలతో ఉన్న ఆ వాటర్‌ ట్యాంక్‌ భూమి లోపల నుంచి పైకి రావడం హాట్ టాపిక్ గా మారింది. ఇది మరువక ముందే చిత్తూరు జిల్లాలో మరో వింత చోటు చేసుకుంది.

Indians : గూగుల్ నుంచి ట్విట్టర్ వరకు అంతా మనోళ్లే..!

30 అడుగుల బోరు పైపు భూమిలో నుంచి బయటకు వచ్చింది. నిండ్ర మండలం కచ్ఛరవేడు గ్రామంలో ఈ ఘటన జరిగింది. దొరస్వామి అనే వ్యక్తి కొన్నేళ్ల క్రితం తన పొలంలో 30 అడుగుల లోతులో బోరు వేయించాడు. నీళ్లు రాకపోవడంతో పైపులను అలానే భూమిలో వదిలేశాడు. కాగా, భారీగా కురిసిన వర్షాలకు, పెరిగిన భూగర్భ జలాల మట్టంతో.. 30 అడుగుల బోరు పైపు పైకి వచ్చింది. ఏకంగా భూమిలో నుంచి బయటకు వచ్చి నిటారుగా నిలబడింది. దీన్ని స్థానికులు ఆశ్చర్యంగా చూస్తున్నారు. ఈ వింతను చూసేందుకు క్యూ కట్టారు.

కొన్ని రోజులుగా చిత్తూరు జిల్లా వ్యాప్తంగా భారీగా వర్షాలు కురుస్తున్నాయి. తిరుపతి నగరం నీట మునిగింది. ఇక తిరుపతిలోని ఎం.ఆర్ పల్లిలో ఎవరూ, ఎన్నడూ చూడని అరుదైన వింత చోటు చేసుకుంది. స్థానిక శ్రీకృష్ణా నగర్‌లో ఓ మహిళ తన ఇంట్లోని 25 అడుగుల వాటర్‌ ట్యాంక్‌ని శుభ్రం చేస్తుండగా, షాకింగ్ ఘటన చోటు చేసుకుంది.

వాటర్ ట్యాంక్ భూమి నుంచి పైకి రావడం మొదలైంది. దీంతో ఆ మహిళ ఒక్కసారిగా బిత్తరపోయింది. ఏ జరుగుతుందో అర్ధం కాక కేకలు వేయడం ప్రారంభించింది. భార్య కేకలు విని ఇంట్లో ఉన్న భర్త బయటకు పరుగులు పెట్టుకుంటూ వచ్చాడు. జరుగుతున్న ఘటన చూసి అవాక్కయ్యాడు. ఆ షాక్ నుంచి వెంటనే తేరుకొని నిచ్చెన సాయంతో భార్యను బయటకు తీసుకొచ్చాడు. ఈ ఘటనలో మహిళకు స్వల్ప గాయాలయ్యాయి.

18 ఒరలతో ఏర్పాటు చేసిన వాటర్ ట్యాంక్ 11 ఒరల మేర బయటకు వచ్చింది. భూమిలో నుంచి నిటారుగా బయటకు వచ్చిన వాటర్ ట్యాంక్ ను చూసేందుకు చుట్టుపక్కల జనం భారీగా తరలివచ్చారు.

కాగా, భూమి పొరల్లో మార్పు, సంప్ నిర్మాణ సమయంలో నింపిన ఇసుక, కాలువ గట్టున ఉన్న ప్రాంతం కావడం, వరద ముంపు.. ఈ అంశాల కారణంగానే సంపు భూమి నుంచి పైకి లేచిందని జియాలజీ ప్రొఫెసర్లు తెలిపారు. భయపడాల్సిన పని లేదని, ఇది భూమిలో జరిగే సహజమైన పరిణామమేనని వివరించారు. ఇది మరువక ముందే.. ఇప్పుడు మరో వింత వెలుగుచూసింది.

Related Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

Latest Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

ఐపీఎల్ మనదేశంలోనే.. కానీ కండీషన్స్ అప్లై.. గంగూలీ ఏమన్నారంటే?

ఐపీఎల్ 2022 సీజన్ మనదేశంలో జరుగుతుందని బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కంట్రోల్ ఇన్ ఇండియా (బీసీసీఐ) అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ ఏబీపీకి తెలిపారు. ఫిబ్రవరి...

Unstoppable: చిరంజీవితో ‘అన్ స్టాపబుల్’ సీజన్ 2.. లీక్ చేసిన రైటర్ మచ్చా రవి

చరిత్ర సృష్టించాలన్నామేమే దాన్ని తిరగరాయాలన్నా మేమే అని తన వంశ చరిత్ర గురించి నందమూరి బాలకృష్ణ పదే పదే చెప్పుకుంటూ ఉంటారు. ఆయన ఈ డైలాగ్ చెప్పినప్పుడల్లా.. యాంటీ ఫ్యాన్స్ నుంచి...