Sunday, January 23, 2022

Samantha : భయపడుతున్న సమంత.. నాగచైతన్య జ్ఞాపకాలను నెమరువేసుకుంటూ.. | The Telugu News


Samantha : ప్రస్తుతం మూవీస్‌లో యాక్ట్ చేసేందుకు ట్రై చేస్తున్నవారు అంతా ఇంతా కాదు. అలాంటిది వచ్చిన ఆఫర్లను ఎప్పటికప్పుడు అందిపుచ్చుకుంటూ సక్సెస్ అవుతున్న వారు చాలా తక్కువ మంది ఉంటారు. ప్రస్తుతం ఆ లిస్టులోకి చేరింది సమంత. ఇప్పటి వరకు తెలుగు, తమిళ్, బాలీవుడ్ మూవీస్ లో నటించిన ఈ అందాల సుందరి.. ఇప్పుడు హాలీవుడ్ లోకి అడుగుపెట్టింది. ఈ టైంలో తనకు కలుగుతున్న భయాన్ని సోషల్ మీడియా ద్వారా బయటపెట్టింది.

అయితే టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో మోస్ట్ రొమాంటిక్ కపుల్ గా పేరు తెచ్చుకున్న సమంత, నాగచైతన్య.. ఎందుకో తెలియదు కానీ విడిపోయారు. ఇద్దరు కలిసి మొదట ఏమాయ చేసావే మూవీలో నటించారు. ఇది సమంత ఫస్ట్ మూవీ.. అప్పటి వరకు హిట్ కోసం ఎదురుచూస్తున్న నాగచైతన్యకు ఈ మూవీ మంచి క్రేజ్ తీసుకొచ్చింది. తర్వాత వీరిద్దరు ప్రేమలో పడ్డారు. ఇక పెద్దలను ఒప్పించి పెళ్లి సైతం చేసుకున్నారు. అంతా సాఫిగా సాగుతున్నది అనుకునే టైంలో ఫ్యాన్స్ కు పెద్ద షాకిచ్చారు ఈ ఇద్దరు. నాలుగేళ్ల వివాహ బంధానికి బ్రేక్ వేస్తున్నట్టు ప్రకటించారు. అనంతరం ఇద్దరూ విడిపోయారు. తర్వాత ఎవరి సినీ కెరీర్ పై వారు ఫోకస్ చేస్తున్నారు.

frightened samantha remembering nagachaitanyas memories

Samantha : బంపర్ ఆఫర్

సమంత ప్రస్తుతం హాలీవుడ్ లోకి ఎంట్రీ ఇస్తోంది. ది అరెంజ్‌మెంట్ ఆఫ్ ల‌వ్‌ పేరుతో పిలిప్ జాన్ డైరెక్షన్ ఈ మూవీ తెరకెక్కబోతోంది. ఈ మూవీకి సంబంధించిన ఆడిషన్స్ గురించి విషయంపై సమంత ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ పోస్ చేసింది. ఫస్ట్ టైం ఏమాయ చేశావే మూవీ కోసం ఆడిషన్స్‌లో పాలుపంచుకున్న సామ్.. తర్వాత ఇప్పటివరకూ ఏ మూవీ కోసమ సైతం ఆడిషన్ ఇవ్వలేదట. అయితే ప్రస్తుతం హాలీవుడ్ మూవీ కోసం ఆడిషన్ ఇవ్వాల్సి వచ్చిందట. పన్నెండేళ్ల తర్వాత తిరిగి ఆడిషన్స్‌లో పాల్గొన్నాను. కొత్త వరల్డ్ లోకి అడుగుపెట్టబోతున్నాను. ఏమాయచేశావే మూవీ టైంలో ఆడిషన్స్ చేసిన టైంలో ఏ విధంగా భయపడ్డానో ప్రస్తుతం సైతం అలానే భయం వెంటాడుతోంది. అని తెలిపింది. ఈ పోస్ట్ సోషల్ మీడియాలో వైరలవుతోంది.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...