Friday, January 28, 2022

Walkers OU : ఓయూలో వాకర్లకు రూ. 200 యూజర్ ఛార్జీలు, ఎందుకో తెలుసా ? | RS 200 Walkers In OU Campus


యూనివర్సిటీ అధికారులు క్యాంపస్ లోకి ప్రవేశించే వారికి గుర్తింపు కార్డులు జారీ చేయాలని నిర్ణయించింది. వాకింగ్ చేసే వారిలో ప్రముఖులు కూడా ఉంటారు.

Walkers In OU Campus : విద్యాసంస్థల్లో ఓయూకు ప్రత్యేకమైన స్థానం ఉంది. ఇక్కడ చదివి..ఉన్నతస్థానాల్లో ఉన్న వారు చాలామందే ఉన్నారు. హైదరాబాద్ లో ఉన్న ఓయూకు చాలా స్థలాలే ఉన్నాయి. చుట్టూ చెట్లతో ఆహ్లాదకరంగా కనిపిస్తుంటుంది. దేశ, విదేశాల నుంచి ఇక్కడకు వచ్చి చదువుకుంటుంటారు. చెట్ల కింద సేద తీరుతూ..కొందరు కాలక్షేపం చేస్తుంటారు. మరికొందరు పుస్తకాలతో కుస్తీలు పడుతుంటారు. ఇక ఉదయం సమయంలో..చాలా మంది మార్నింగ్ వాక్ చేస్తుంటారు. వాకర్స్ కు బిగ్ షాక్ ఇచ్చింది యూనివర్సిటీ. డిసెంబర్ నెల నుంచి యూనివర్సిటీ గ్రౌండ్ లో వాకింగ్ చేసే వారి నుంచి రూ. 200 యూజర్ ఛార్జీలను వసూలు చేయాలని అధికారులు నిర్ణయించడం చర్చనీయాంశమైంది. స్విమ్మింగ్ పూల్, క్రికెట్ గ్రౌండ్ వాడుకొనే వారి నుంచి యూజర్ ఛార్జీలు వసూలు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

Read More : India Petrol : 25 రోజుల నుంచి పెరగని పెట్రో ధరలు, ఏ నగరంలో ఎంతంటే

వాకర్లకు యూజర్ ఛార్జీలను వసూలు చేయడానికి గల కారణం కూడా చెబుతున్నారు. వివిధ ప్రాంతాలకు చెందిన వందలాది మంది ఇక్కడ క్యాంపస్ లో తిరుగుతుంటారని, అయితే..ఎవరు ఎందుకు వస్తున్నారో తెలియడం లేదని…అందుకోసం యూనివర్సిటీ అధికారులు క్యాంపస్ లోకి ప్రవేశించే వారికి గుర్తింపు కార్డులు జారీ చేయాలని నిర్ణయించింది. వాకింగ్ చేసే వారిలో ప్రముఖులు కూడా ఉంటారు. సమీపంలో నివాసం ఉండే వారంతా..ఇక్కడకు వచ్చి వాకింగ్..ఇతర ఎక్సర్ సైజ్ లు చేసి వెళుతుంటారు. వీరితో పాటు వ్యక్తిగత భద్రతా సిబ్బంది వస్తుంటారు. ఎవరు వస్తున్నారో తెలియకపోవడంతో..వీరి భద్రత గురించి ఆలోచించి ఉంటారని అనుకుంటున్నారు.

Read More : US : నేరం చేయలేదు..కానీ 43 ఏళ్ల జైలు శిక్ష, ఆదుకోవడానికి రూ. 10 కోట్ల విరాళం

ఓయూ యూనివర్సిటీ అధికారులు తీసుకున్న ఈ నిర్ణయాన్ని పలువురు స్వాగతిస్తున్నారు. బయటి వ్యక్తులు క్యాంపస్ లోని వసతులును ఉచితంగా వాడుకోవడం వల్ల…వాటి విలువ తెలియడం లేదని కొందరు విద్యార్థులు వెల్లడిస్తున్నారు. రాత్రి వేళ మద్యం బాబులు ఇక్కడకు వచ్చి…ఖాళీ సీసాలను పగులగొట్టి అక్కడే వదిలేస్తున్నారంటున్నారు. మరిన్ని సౌకర్యాలు కల్పించేందుకేనని వీసీ వెల్లడిస్తున్నారు.

Related Articles

Pushpa: ఇది బాలీవుడ్ తారలకు చెంపపెట్టు! అల్లు అర్జున్‌పై సినీ క్రిటిక్ కామెంట్స్

బాలీవుడ్‌ సినీ క్రిటిక్‌గా గుర్తింపు పొందిన కమల్‌ ఆర్‌ ఖాన్‌ తరచూ వివాదస్పద వ్యాఖ్యలతో వార్తల్లో నిలుస్తుంటారు. ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ రోల్ పోషిస్తూ బాలీవుడ్ తారలపై విరుచుకుపడుతుంటారు. ఈ...

Mahindra: చిన్న వ్యాపారులకు గుడ్‌న్యూస్‌.. మహీంద్రా నుంచి ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్.. ధర ఎంతంటే..?

Mahindra: మహీంద్రా ఎలక్ట్రిక్ మొబిలిటీ లిమిటెడ్ గురువారం ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్ కార్గోను ప్రారంభించింది. ఇది చిన్న వ్యాపారులకు...

Hindupuram: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం వైపే చూడు…! కొత్త జిల్లాకు పెరుగుతున్న డిమాండ్

Hindupuram Politics: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం (Hindupuram) వైపే చూడు...! ఇప్పుడు ఇదీ సినీ నటుడు,...

Latest Articles

Pushpa: ఇది బాలీవుడ్ తారలకు చెంపపెట్టు! అల్లు అర్జున్‌పై సినీ క్రిటిక్ కామెంట్స్

బాలీవుడ్‌ సినీ క్రిటిక్‌గా గుర్తింపు పొందిన కమల్‌ ఆర్‌ ఖాన్‌ తరచూ వివాదస్పద వ్యాఖ్యలతో వార్తల్లో నిలుస్తుంటారు. ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ రోల్ పోషిస్తూ బాలీవుడ్ తారలపై విరుచుకుపడుతుంటారు. ఈ...

Mahindra: చిన్న వ్యాపారులకు గుడ్‌న్యూస్‌.. మహీంద్రా నుంచి ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్.. ధర ఎంతంటే..?

Mahindra: మహీంద్రా ఎలక్ట్రిక్ మొబిలిటీ లిమిటెడ్ గురువారం ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్ కార్గోను ప్రారంభించింది. ఇది చిన్న వ్యాపారులకు...

Hindupuram: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం వైపే చూడు…! కొత్త జిల్లాకు పెరుగుతున్న డిమాండ్

Hindupuram Politics: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం (Hindupuram) వైపే చూడు...! ఇప్పుడు ఇదీ సినీ నటుడు,...

బిహార్ బంద్: రహదారుల దిగ్బంధం.. నిప్పటించిన ఆందోళనకారులు

రైల్వే రిక్రూట్‌మెంట్‌ బోర్డు (ఆర్‌ఆర్‌బీ) పరీక్షల నిర్వహణలో అస్తవ్యస్త విధానాలకు నిరసనగా శుక్రవారం విద్యార్థి సంఘాలు ఇచ్చిన బిహార్ బంద్‌కు.. ఆర్జేడీ, కాంగ్రెస్‌, వామపక్షాల మహాకూటమి మద్దతు ప్రకటించింది. ఉదయం నుంచి...