Sunday, January 23, 2022

Bigg Boss 5 Telugu : షన్నులో ప్రేమలో ఉన్న సిరి!.. యాంకర్ రవి సంచలన కామెంట్స్ | The Telugu News


Bigg Boss 5 Telugu : బిగ్ బాస్ నుంచి యాంకర్ రవి బయటకు వచ్చాడు. ఈ ఎలిమినేషన్‌ను ఎవ్వరూ ఊహించలేదు. అది కచ్చితంగా అన్ ఫెయిర్.. అంటూ బిగ్ బాస్ షో మీద, నిర్వాహకుల మీద ప్రేక్షకులు గుర్రుగా ఉన్నారు. ప్రియాంక, కాజల్, సిరి కంటే రవి ఎన్నో రెట్లు మేలు.. అయినా కూడా రవికి తక్కువ ఓట్లు వచ్చాయని చెప్పడమేంటి.. ఇలా ఎలిమినేట్ చేయడమేంటి? అని నెటిజన్లు అభిప్రాయపడుతున్నారు.

మొత్తానికి రవి అయితే బయటకు వచ్చాడు. అరియానాతో బిగ్ బాస్ బజ్ ఇంటర్వ్యూ చేసేశాడు. ఆ ప్రోమో ఇప్పుడు వైరల్ అవుతోంది. అందులో సిరి, షన్నుల మీద చేసిన కామెంట్లు వైరల్ అవుతున్నాయి. అసలు షన్ను ఇంట్లో ఎప్పుడు ఆట ఆడాడంటూ కౌంటర్లు వేశాడు. ఇక వారి రిలేషన్ మీద అరియానా ప్రశ్నలు సంధించింది. దీంతో రవి అసలు విషయాన్ని చెప్పేశాడు. సిరి ఎమోషనల్‌గా కనెక్ట్ అయిందంటూ ఓపెన్ అయ్యాడు రవి.

Anchor Ravi On Siri Shannu Relationship In Bigg Boss 5 Telugu

Bigg Boss 5 Telugu : షన్నుని ఇష్టపడుతున్న సిరి

దీప్తి సునయనను షన్ను ఎంత ప్రేమిస్తున్నాడో బయట అందరికీ తెలుసు. శ్రీహాన్‌ను సిరి ఎంత ప్రేమిస్తుందో అందరికీ తెలుసు. కానీ లోపల ఆ ఇద్దరూ మాత్రం కనెక్ట్ అయ్యారు. నేను సిరిని పర్సనల్‌గా అడిగాను.. నాకు షన్ను అంటే ఇష్టం.. ఐ లైక్ షన్ను.. ఎమోషనల్‌గా కనెక్ట్ అయ్యామంటూ సిరి చెప్పిందట. ఈ విషయాలన్నీ రవి బయటపెట్టేశాడు. మరి రానున్న ఈ మూడు వారాల్లో సిరి షన్ను వ్యవహారం ఎలా ఉంటుందో చూడాలి

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...