Sunday, January 23, 2022

Viral News : డెలివరీ టైం.. సైకిల్ తొక్కుతూ వెళ్లి బిడ్డకు జన్మనిచ్చిన మహిళ.. వైరల్ న్యూస్‌..! | The Telugu News


Viral News : సాధారణంగా కొందరు ఆడవాళ్లు ప్రతి చిన్నదానికే భయపడుతుంటారు. మరికొందరు మాత్రం అన్నింటికీ ఎదురు వెళ్తుంటారు. ఏదైతే అవుతుంది అనుకునేవారే జీవితంలో విజయాలను సాధిస్తుంటారు. ఎప్పుడూ భయపడుతూ, ప్రతీ చిన్నవిషయానకి అనుమానం, ఆందోళన, భయం భయంగా గడిపేవారు నిజజీవితంలో వెనుకబడే ఉంటారు. ఏమీ సాధించలేకపోవచ్చు. పొందిన దాంతోనే సంతృప్తి పడుతుంటారు. ఇలాంటి వారితో ఉంటే మిగతా వాళ్లు కూడా తమ జీవితంలో వెనకబడే అవకాశం లేకపోలేదు. ఇప్పుడు ఇదంతా ఎందుకు చెప్పుకుంటున్నామంటే ఓ మహిళ నిండు గర్భిణీ. పైగా డెలివరీ టైం దగ్గర పడింది. ఇంట్లో ఎవరు లేని టైంలో తానే సొంతంగా సైకిల్ తొక్కుతూ హాస్పిటల్ వెళ్లి బిడ్డకు జన్మినిచ్చింది.

వినడానికే షాకింగ్‌గా ఉంది కదూ.. కానీ జరిగింది మాత్రం వాస్తవం.. ప్రెగ్నెన్సీతో ఉన్న మహిళలకు ఎప్పుడైనా తోడు అవసరం.. నెలలు నిండాక వారి పక్కన తప్పనిసరిగా ఎవరో ఒకరు తోడుండాలి. వాష్ రూం వెళ్లాలన్న భర్త లేదా అత్తింటి లేదా అమ్మవారి తరపు వారి సాయం అవసరం. ఒకవేళ సొంతంగా పనులు చేసుకునే టైంలో కాలి జారి పడిపోవడం, బరువులు మోయడం లాంటివి చేస్తే కడుపులోని బిడ్డకు ప్రమాదం అని వైద్యులు హెచ్చరిస్తుంటారు. ఈ భయంతోనే చాలా మంది ఆడవాళ్లు బెడ్ లో నుంచి కిందకు దిగరు. ఫలితంగా కొందరు బరువు పెరుగుతారు.

New Zealand woman riding a bicycle and giving birth to a baby

Viral News : భ‌యంతో బెడ్ దిగ‌ని మ‌హిళ‌లు..

కానీ, నెలలు నిండాక కూడా వాకింగ్ చేస్తే, చిన్న చిన్న పనులు చేస్తే పుట్టే బిడ్డ ఆరోగ్యంగా ఉంటుందని మరికొందరు చెబుతుంటారు. రెండో దానిని బలంగా నమ్మినట్టు ఉంది ఈ మహిళ. డెలివరీ కోసం వాహనాల్లో వెళ్లకుండా ఏకంగా సైకిల్ రైడ్ చేస్తూ ఆస్పత్రికి వెళ్లి ఏకంగా పండంటి బిడ్డకు జన్మనిచ్చింది. ఈ ఘటన న్యూజీలాండ్ దేశంలో చోటుచేసుకోగా.. ఈ ఫీట్ ‘జూలీ అన్నే జెంటర్’ అనే మహిళ సాధించి రికార్డు సృష్టించింది. ఇంకొక విషయం.. ఈమె సాధారణ మహిళ కాదు. న్యూజీలాండ్ పార్లమెంట్ మెంబర్ కావడంతో అంతా షాక్ అవుతున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ విషయం నెట్టింట వైరల్ అవుతోంది.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...