Friday, January 28, 2022

Zodiac Signs: ఈ 3 రాశులవారు ఇతరులపై అస్సలు ద్వేషం పెంచుకోరు.. ముక్కు సూటిగా మాట్లాడతారు!


Zodiac Signs

ద్వేషం, గొడవలు అనేవి ఉంటే.. మన జీవితం సాఫీగా సాగదు. ఇతరులు చేసిన తప్పులను క్షమించి.. వారిని కలుపుకుని ముందుకు సాగడమే జీవితం అనేది. ఇలాంటి గుణం చాలామందికి ఉండదు. దీనికి ఎంతగానో ధైర్యం కావాలి. ఎందుకంటే.. వారి ఏంటి అని మీకు తెలిసి.? వారిపై మరోసారి నమ్మకం పెట్టడం అంటే చాలా కష్టం. కానీ కొన్ని సందర్భాల్లో పెట్టక తప్పదు.

ఇదిలా ఉంటే.. జోతిష్యశాస్త్రం ప్రకారం ప్రతీ రాశికి ఓ ప్రత్యేకత ఉంటుంది. అందుకే ఒకరికి, మరొకరి మధ్య చాలా పొంతన ఉంటుంది. ప్రతీ ఒక్కరి వ్యక్తిత్వం వారి రాశుల ప్రభావంపై ఆధారపడి ఉంటుంది. ఈ క్రమంలోనే 3 రాశులవారు అస్సలు ద్వేషం అనేది చూపించరట. అందరినీ ప్రేమించుకుంటూ పోతారట. ఆ రాశులేంటో తెలుసుకుందాం.

మీనరాశి:

ఈ రాశివారు పైకి మొరటగా కనిపించవచ్చు. అయితే మాత్రం వీరు ఎప్పుడూ కూడా ఇతరులపై ద్వేషం పెంచుకోరు. ఏది ఉన్నా సూటిగా చెప్పేస్తారు. ఈ విధంగా తమలోని బాధను తీర్చుకుని మళ్లీ మాములు అయిపోతారు. ఇతరులు గతంలో చేసిన తప్పులను ఎత్తి చూపించడం గానీ.. వాటి గురించి మాట్లాడటం గానీ అస్సలు చేయరు.

కర్కాటక రాశి:

ఈ రాశివారు ఎప్పుడూ దురుద్దేశం కలిగి ఉండరు. వీరు చింతలు లేకుండా సంతోషకరమైన జీవితాన్ని కోరుకుంటారు. ఇది జరగాలంటే ద్వేషం అనేది ఉండకూడదని భావిస్తారు. ఇతరులు చేసిన తప్పులను క్షమించడం, వారు చేసిన పనులను మర్చిపోవడం మంచిదిగా భావిస్తారు. ఇది కొన్నిసార్లు వారిని బాధపెట్టినా.. ప్రజలందరూ ఒకేలా ఉండరన్న దానిని విశ్వసిస్తారు. జీవితంలో మంచి, చెడు రెండూ ఉంటాయని.. వాటిని ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ అనుభవించాల్సి ఉంటుందని అంటుంటారు.

సింహరాశి:

ఈ రాశివారు ముక్కుసూటిగా మాట్లాడతారు. ఎదుటివారిపై నిందలు వేయడం వీరికి ఇష్టముండదు. వీరు ఒక్కసారి తప్పు చేసిన వ్యక్తులను క్షమించినట్లయితే.. మళ్లీ గత తప్పులను ఎత్తి చూపిస్తూ వారిని నిందించరు. వీరి వ్యక్తిత్వంలో ద్వేషం అనేది లేదు. ఎవరైనా కూడా ఈ రాశివారిని తీవ్రంగా బాధపెట్టినా.. ఇతడు క్షమిస్తే.. ఖచ్చితంగా పాత తప్పులు ఎత్తి చూపరు.

Related Articles

Adipurush: భారీ డీల్‌తో హాలీవుడ్ రేంజ్ రిలీజ్! ఇది కదా ప్రభాస్ క్రేజ్ అంటే..

'బాహుబలి' సినిమాతో ప్యాన్ ఇండియా ఇమేజ్ సొంతమైంది. తెలుగోడి సత్తా ప్రపంచానికి తెలిసింది. దీంతో ఒక్కసారిగా టాలీవుడ్ పేరు ప్రపంచమంతా మారుమోగడమే గాక ప్రభాస్‌కి వరుసపెట్టి భారీ సినిమాల్లో అవకాశాలు...

TTD Darshan Tickets: శ్రీవారి భక్తులకు గుడ్‌న్యూస్.. మరికాసేపట్లో దర్శన టికెట్లు విడుదల..

TTD Special Darshan Tickets: తిరుమల శ్రీవారిని దర్శించుకోవాలని ఎదురు చూస్తున్న భక్తులకు తిరుమల తిరుపతి దేవస్థానం ...

Latest Articles

Adipurush: భారీ డీల్‌తో హాలీవుడ్ రేంజ్ రిలీజ్! ఇది కదా ప్రభాస్ క్రేజ్ అంటే..

'బాహుబలి' సినిమాతో ప్యాన్ ఇండియా ఇమేజ్ సొంతమైంది. తెలుగోడి సత్తా ప్రపంచానికి తెలిసింది. దీంతో ఒక్కసారిగా టాలీవుడ్ పేరు ప్రపంచమంతా మారుమోగడమే గాక ప్రభాస్‌కి వరుసపెట్టి భారీ సినిమాల్లో అవకాశాలు...

TTD Darshan Tickets: శ్రీవారి భక్తులకు గుడ్‌న్యూస్.. మరికాసేపట్లో దర్శన టికెట్లు విడుదల..

TTD Special Darshan Tickets: తిరుమల శ్రీవారిని దర్శించుకోవాలని ఎదురు చూస్తున్న భక్తులకు తిరుమల తిరుపతి దేవస్థానం ...

సామి సామి… ఇంత ప్రేమ ఏంది సామి… రష్మిక గ్రాటిట్యూడ్!

<p>'పుష్ప: ద రైజ్' సినిమా చాలా మందికి నచ్చింది. పుష్ప&zwnj;రాజ్&zwnj;గా న&zwnj;టించిన&zwnj; ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్, పుష్పరాజ్ ప్రేయసి శ్రీవల్లి పాత్రలో నటించిన నేషనల్ క్రష్ రష్మికా మందన్నా కూడా...

Good Luck Sakhi Twitter Review: ఫస్ట్ టాక్ ఎలా ఉందంటే..

'మహానటి' సినిమాతో భారీ క్రేజ్ కూడగట్టుకున్న లేడీ ఓరియెంటెడ్ చిత్రాలకు అడ్రస్‌గా నిలుస్తోంది. ఆమె ప్రధాన పాత్రలో నటించిన కొత్త సినిమా ''. ఈ సినిమాలో ఆది పినిశెట్టి, జగపతి...