Friday, January 28, 2022

Nellore : ముఖ్యమంత్రిగా అసెంబ్లీకి పోతా..ప్రజాక్షేత్రంలో ఉండి పోరాడుతా – చంద్రబాబు | Chandrababu Naidu tour to flood hit areas Nellore


తాను ముఖ్యమంత్రి అయ్యాకనే అసెంబ్లీకి పోతానని..అప్పటి వరకు ప్రజాక్షేత్రంలోనే ఉండి పోరాడుతానని మరోసారి చెప్పారు టీడీపీ అధ్యక్షులు చంద్రబాబు నాయుడు.

Chandrababu Naidu Tour : తాను ముఖ్యమంత్రి అయ్యాకనే అసెంబ్లీకి పోతానని..అప్పటి వరకు ప్రజాక్షేత్రంలోనే ఉండి పోరాడుతానని మరోసారి చెప్పారు టీడీపీ అధ్యక్షులు చంద్రబాబు నాయుడు. తనను..తన కుటుంబసభ్యులను అవమానపరిచారని..తాను సీఎం అయ్యాకే..అసెంబ్లీకి వస్తానంటూ..శపథం చేసి బయటకు వెళ్లిన సంగతి తెలిసిందే. అనంతరం ఆయన వరద ప్రభావిత ప్రాంతాల్లో పర్యటిస్తున్నారు. ఆయా ప్రాంతాల్లో పర్యటిస్తూ..వరద బాధితులతో మాట్లాడుతున్నారు. ఈ సందర్భంగా వైసీపీ ప్రభుత్వంపై విమర్శలు, ఆరోపణలు గుప్పిస్తున్నారు.

Read More : Kodali Nani : జూ.ఎన్టీఆర్‌తో విడిపోయాం మంత్రి కొడాలి నాని క్లారిటీ!

చిత్తూరు జిల్లాలో పర్యటించిన బాబు…2021, నవంబర్ 25వ తేదీ గురువారం నెల్లూరు జిల్లాకు చేరుకున్నారు. జిల్లాలోని నాయుడుపేటలో ఆయన పర్యటించారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ… చిత్తూరు, కడప జిల్లాల్లో ప్రభుత్వ వైఫల్యం వల్ల..ఎమ్మెల్యేల అధికార దుర్వినియోగం వల్ల 60 మృతి చెందారని, వేల కుటుంబాలు రోడ్డున పడ్డాయని వెల్లడించారు. ముందుజాగ్రత్త తీసుకుని ఉంటే…అందరూ బ్రతికేవాళ్లని…అన్నమో రామచంద్రా అంటూ ప్రజలు అల్లాడుతున్నారన్నారు. అయితే..సీఎం జగన్ మాత్రం అసెంబ్లీ కూర్చొని పొగిడించుకుంటున్నారని ఎద్దేవా చేశారు.

Read More : Varla Ramaiah : మేనల్లుడిగా ఎన్టీఆర్ ఫెయిల్: వర్ల రామయ్య

ప్రభుత్వ విధానాలపై ఆయన మండిపడ్డారు. పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలతో ప్రజలు సతమతమౌతుంటే…కొత్తగా మోటార్ వెహికల్ పన్ను అని ప్రజలపై భారం మోపుతోందని విమర్శించారు. నాన్న తాగితే..అమ్మ ఒడి  ఇస్తానని అంటున్నారని, మద్యం అమ్మకాల ఆదాయంతో సంక్షేమ పథకాలు ఇస్తారని అంటున్నారని విమర్శించారు. పేదలరక్తం తాగి సంక్షేమ పథకాలా ? అంటూ ప్రశ్నించారాయన. తనపై వైసీపీ నేతలు విమర్శలు గుప్పిస్తూనే ఉంటారని, తనను అసెంబ్లీలో అవమానపరిచారని చెప్పుకొచ్చారు. చివరకు తన కుటుంబాన్ని కూడా లాగారని మరోసారి టీడీపీ అధ్యక్షులు చంద్రబాబు వెల్లడించారు.

Related Articles

Pushpa: ఇది బాలీవుడ్ తారలకు చెంపపెట్టు! అల్లు అర్జున్‌పై సినీ క్రిటిక్ కామెంట్స్

బాలీవుడ్‌ సినీ క్రిటిక్‌గా గుర్తింపు పొందిన కమల్‌ ఆర్‌ ఖాన్‌ తరచూ వివాదస్పద వ్యాఖ్యలతో వార్తల్లో నిలుస్తుంటారు. ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ రోల్ పోషిస్తూ బాలీవుడ్ తారలపై విరుచుకుపడుతుంటారు. ఈ...

Mahindra: చిన్న వ్యాపారులకు గుడ్‌న్యూస్‌.. మహీంద్రా నుంచి ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్.. ధర ఎంతంటే..?

Mahindra: మహీంద్రా ఎలక్ట్రిక్ మొబిలిటీ లిమిటెడ్ గురువారం ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్ కార్గోను ప్రారంభించింది. ఇది చిన్న వ్యాపారులకు...

Hindupuram: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం వైపే చూడు…! కొత్త జిల్లాకు పెరుగుతున్న డిమాండ్

Hindupuram Politics: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం (Hindupuram) వైపే చూడు...! ఇప్పుడు ఇదీ సినీ నటుడు,...

Latest Articles

Pushpa: ఇది బాలీవుడ్ తారలకు చెంపపెట్టు! అల్లు అర్జున్‌పై సినీ క్రిటిక్ కామెంట్స్

బాలీవుడ్‌ సినీ క్రిటిక్‌గా గుర్తింపు పొందిన కమల్‌ ఆర్‌ ఖాన్‌ తరచూ వివాదస్పద వ్యాఖ్యలతో వార్తల్లో నిలుస్తుంటారు. ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ రోల్ పోషిస్తూ బాలీవుడ్ తారలపై విరుచుకుపడుతుంటారు. ఈ...

Mahindra: చిన్న వ్యాపారులకు గుడ్‌న్యూస్‌.. మహీంద్రా నుంచి ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్.. ధర ఎంతంటే..?

Mahindra: మహీంద్రా ఎలక్ట్రిక్ మొబిలిటీ లిమిటెడ్ గురువారం ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్ కార్గోను ప్రారంభించింది. ఇది చిన్న వ్యాపారులకు...

Hindupuram: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం వైపే చూడు…! కొత్త జిల్లాకు పెరుగుతున్న డిమాండ్

Hindupuram Politics: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం (Hindupuram) వైపే చూడు...! ఇప్పుడు ఇదీ సినీ నటుడు,...

బిహార్ బంద్: రహదారుల దిగ్బంధం.. నిప్పటించిన ఆందోళనకారులు

రైల్వే రిక్రూట్‌మెంట్‌ బోర్డు (ఆర్‌ఆర్‌బీ) పరీక్షల నిర్వహణలో అస్తవ్యస్త విధానాలకు నిరసనగా శుక్రవారం విద్యార్థి సంఘాలు ఇచ్చిన బిహార్ బంద్‌కు.. ఆర్జేడీ, కాంగ్రెస్‌, వామపక్షాల మహాకూటమి మద్దతు ప్రకటించింది. ఉదయం నుంచి...