Friday, January 21, 2022

KCR : అన్నాచెల్లెల్ల మధ్య రాజకీయ వైరం.. కవితను అడ్డుకున్న కేటీఆర్..! | The Telugu News


KCR : తెలంగాణ రాజకీయాల్లో పెనుమార్పులు చకచకా చోటు చేసుుకంటున్నాయి. ముఖ్యంగా టీఆర్ఎస్ పార్టీలో కీలక మార్పులు ఢిల్లీ కేంద్రంగా జరుగుతుండటం గమనార్హం. సీఎం కేసీఆర్ సతీమణి శోభ అనారోగ్యం దృష్ట్యా ఢిల్లీకి వెళ్లిన తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ కుటుంబ సభ్యులు..అక్కడే రాజకీయాలపై పలు కీలక నిర్ణయాలను తీసుకుంటున్నారు. తాజాగా జరుగుతున్న పరిణామాలను చూస్తుంటే ఆ విషయం స్పష్టంగా అర్థమవుతోంది.టీఆర్ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్, మినిస్టర్ కేటీఆర్ రాష్ట్ర రాజకీయాల్లో ఇప్పటికే కేంద్ర బిందువు అయిన నేపథ్యంలో సీఎం కేసీఆర్ తన తనయ కవితను రాజ్యసభకు పంపాలని భావిస్తున్నట్లు వార్తలొచ్చాయి.

ఈ మేరకు టీఆర్ఎస్ వర్గాలు కూడా చర్చించుకున్నాయి. కానీ, నిర్ణయాలు ప్రస్తుతం అనూహ్యంగా మారిపోయాయి. రాజ్యసభకు వెళ్తారని భావించిన కవిత నిజామాబాద్ స్థానిక సంస్థల స్థానం నుంచి ఎమ్మెల్సీగా పోటీ చేయనున్నారు. ఈ మేరకు ఆమె నామినేషన్ కూడా దాఖలు చేశారు. నిజానికి నిజామాబాద్ స్థానిక సంస్థల ఎమ్మెల్సీ స్థానం నుంచి ఆకుల లలిత పోటీ చేయబోతున్నట్లు గత కొద్ది రోజుల నుంచి వార్తలు వస్తున్నాయి. ఈ మేరకు పార్టీ శ్రేణులు కూడా పేర్కొన్నాయి. కానీ, అనూహ్యంగా సీఎం కేసీఆర్ తనయ కవిత పేరు తెర మీదకు వచ్చింది. ఇందూరు స్థానిక సంస్థల ఎమ్మెల్సీగా మరోసారి కవితి మండలి మెట్లెక్కబోయే చాన్సెస్ మెండుగా ఉన్నాయి.

kcr political war between ktr and kavita

KCR : మళ్లీ ఆ స్థానంలో కవిత..!

కవితను ఢిల్లీ రాజకీయాల్లోకి వెళ్లకుండా అడ్డుకున్నది కేటీఆరేనని వార్తలు వస్తున్నాయి. అయితే, చెల్లెలు రాష్ట్రరాజకీయాల్లో ఉండటం వల్ల పార్టీకి బలం చేకూరుతుందని కేటీఆర్ భావించినట్లు తెలుస్తోంది. కొద్ది కాలం నుంచి రాష్ట్ర రాజకీయాల్లో అంతగా కీలక పాత్ర పోషించిన కవిత.. త్వరలో కేబినెట్‌లోకి మంత్రిగా వెళ్లి పార్టీని బలోపేతం చేస్తారనే ప్రచారం కూడా సాగుతోంది. ఇకపోతే నిజామాబాద్ స్థానిక సంస్థల్లో టీఆర్ఎస్‌కు ఉన్న బలాన్ని బట్టి కవిత ఏకగ్రీవమవుతుందని టీఆర్ఎస్ శ్రేణులు ధీమా వ్యక్తం చేస్తున్నాయి. అయితే, కేటీఆర్, కవితల స్థానం ఏంటి.. వారు రాజకీయంగా పోషించాల్సిన పాత్రపైన టీఆర్ఎస్ అధినేత, తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్‌కు స్పష్టమైన అవగాహన ఉందట. ఈ క్రమంలోనే వారి అవసరాలను బట్టి వారికి తగు అవకాశాలు ఇస్తున్నారనే చర్చ కూడా సాగుతున్నది.

Related Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Latest Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix. Most Awaited the movie of the months from Nani is now...

దిగ్విజయంగా విలీన ఘట్టం.. జాతీయ యుద్ధ స్మారక జ్యోతిలో అమర్ జవాన్ జ్యోతి

ప్రధానాంశాలు:చారిత్రక ఘట్టమన్న కేంద్ర ప్రభుత్వంజ్యోతుల విలీనం సరికాదన్న విపక్షాలురెండు జ్యోతులు ఎందుకు ఉండకూడదన్న నేతలున్యూ ఢిల్లీలోని ఇండియా గేట్ వద్ద ఉన్న అమర్ జవాన్ జ్యోతిని దానికి సమీపంలో ఉన్న జాతీయ...