Friday, January 21, 2022

Chandrababu : భయపెట్టాలని చూస్తారా ? అస్సలు భయపడను – చంద్రబాబు | Chandrababu Visit to Flood Affected Areas


మానవ తప్పిదంతోనే తిరుపతిలో వరదలు పోటెత్తాయని, సీఎం జగన్ గాల్లో వచ్చి గాల్లో పోతున్నాడని విమర్శించారు.

Chandrababu Visit Chittur : తనను భయపెట్టాలని చూస్తారా ? అస్సలు భయపడను.. క్లైమోర్స్ మైన్స్ దాడికి చలించలేదు..తన సతీమణి గురించి మాట్లాడారు..బాధ అనిపించిందన్నారు టీడీపీ అధ్యక్షులు చంద్రబాబు నాయుడు. అసెంబ్లీని రద్దు చేయండి..ప్రజల్లోకి వెళుదామని సవాల్ విసిరారు. సీఎం జగన్ మానసికస్థితి రోజురోజుకు మారుతోందని, అసెంబ్లీలో మానసికంగా వేధించారని, శ్రీకాళహస్తి ఎమ్మెల్యే తన గురించి మాట్లాడతారా..? నా ఇంటిపైన, పార్టీ కార్యాలయంపై దాడి చేశారని వెల్లడించారు. 2021, నవంబర్ 24వ తేదీ బుధవారం ఏర్పేడు మండలం పాపాయుడు పేటలో ఆయన పర్యటించారు.

Read More : Tragedy : తండ్రి చూస్తుండగానే వరదలో కొట్టుకుపోయి నాలుగేళ్ల బాలుడు మృతి

వరదల వల్ల నిరాశ్రయులైన బాధితులతో ఆయన మాట్లాడారు. వందల ఎకరాల వరి పంట నీట మునిగినట్లు చంద్రబాబు దృష్టికి తీసుకెళ్లారు రైతులు. అనంతరం చంద్రబాబు నాయుడు మీడియాతో మాట్లాడారు. వైసీపీ ప్రభుత్వంపై మండిపడ్డారు. మానవ తప్పిదంతోనే తిరుపతిలో వరదలు పోటెత్తాయని, సీఎం జగన్ గాల్లో వచ్చి గాల్లో పోతున్నాడని విమర్శించారు. అన్నమయ్య, పింఛా నదులు తెగిపోయాయని, కడప, చిత్తూరు జిల్లాలు జలవిలయంగా మారాయని గుర్తు చేశారు. ఈ సందర్భంలో…వరద ప్రాంతాల్లో పర్యటించాల్సిన వైసీపీ ప్రజాప్రతినిధులు ఎక్కడా అని ప్రశ్నించారు. వరద బాధితులు చచ్చిపోయిన తరువాత వచ్చి పరామర్సిస్తారా..? అంటూ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. వరద బాధితులను ఆదుకునేంత వరకు పోరాడుతానని స్పష్టం చేశారాయన.

Read More : Union Cabinet : మూడు వ్యవసాయ చట్టాల బిల్లుకు కేంద్ర కేబినెట్ గ్రీన్ సిగ్నల్

రాయలచెరువులో సహాయక చర్యలు చేపట్టడంలో ప్రభుత్వం విఫలమైందని ఆరోపించారు. మూడు రాజధాలనుపై సీఎం జగన్ యూ టర్న్ తీసుకున్నారని, పరిశ్రమలు పెట్టొద్దని సీఎం చెప్పారు కనుకే..అవి ఏపీకి రాలేదన్నారు. కొండపల్లిలో హైడ్రామా సృష్టిస్తున్నారని, అధికార పార్టీ నేతలు దౌర్జన్యానికి పాల్పడ్డారని ఆరోపించారు. ఒక్క మున్సిపాలిటీ ఓడినా తట్టుకునే ధైర్యం సీఎం జగన్ కు లేదని, కుప్పంలో దొంగ ఓట్లతో గెలిచారని మరోసారి ఆరోపణలు గుప్పించారు. పోలీసులు వైసీపీకి తొత్తుగా మారారని, తనదగ్గర పని చేయాల్సి ఉందని..గుర్తుంచుకోవాలని పోలీసులకు సూచించారు. తాను అవినీతికి పాల్పడ్డాడని ప్రచారం చేసిన వైసీపీ..నిరూపించలేకపోయిందన్నారు చంద్రబాబు.

Related Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

Latest Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

మంచు కొండల్లో సమంత స్కీయింగ్.. ‘నీ అహాన్ని ఇంట్లో వదిలేయ్’ అంటూ కామెంట్!

<p><strong>న</strong>టి సమంత షూటింగ్&zwnj;లకు బ్రేక్ ఇచ్చి హాలీడేస్ ఎంజాయ్ చేస్తోంది. తన స్నేహితులు, స్టాఫ్&zwnj;తో ఇటీవల స్విట్జర్లాండ్&zwnj;కు వెళ్లిన సమంత.. మంచు కొండల మధ్య చిల్ అవుతోంది. ఈ సందర్భంగా ఆమె...