Sunday, January 23, 2022

Nirupam Paritala : ప్రవచనాలు కాదు.. పనికొచ్చే వచనాలు!.. వామ్మో డాక్టర్ బాబు మామూలోడు కాదు | The Telugu News


Nirupam Paritala : డాక్టర్ బాబు ఇప్పుడు మంచి ఫాంలో ఉన్నాడు. బుల్లితెరపై సీరియళ్లతో దూసుకుపోతోన్నాడు. కార్తీకదీపం ఒక వైపు.. హిట్లర్ గారి పెళ్లాం ఇంకో వైపు. మొత్తానికి నిరుపమ్ మాత్రం మంచి స్పీడు మీదున్నాడు. ఇక సోషల్ మీడియాతో అయితే నిరుపమ్ చేసే రచ్చ మామూలుగా ఉండదు. ఈ మధ్య యూట్యూబ్‌లో కూడా నిరుపమ్ హల్చల్ చేస్తున్నాడు. తన భార్య మంజుల ఆ యూట్యూబ్ చానెల్‌ను నిర్వహిస్తోంది. ఇందులో ఎక్కువగా డాక్టర్ బాబు పర్సనల్ విషయాలే చెబుతుంటుంది.

ఇక నిరుపమ్ స్వతాహాగా రచయిత అన్న విషయం తెలిసిందే. నిరుపమ్ తండ్రి ఓంకార్ ఎన్నో సీరియళ్లకు కథలు, సంభాషణలు అందించారు. ఆయన ఓ రచయిత. ఆ వారసత్వం కూడా నిరుపమ్‌కు వచ్చినట్టుంది. అందుకే అప్పుడప్పుడు తనలోని రచయిత బయటకు వస్తాడు. ప్రాసలతో అందరినీ ఆశ్చర్యపరుస్తుంటాడు. తాజాగా మరోసారి తన లోని రైటింగ్ స్కిల్స్‌ను అందరికీ చూపించాడు. ప్రవచనాలు, వచనాలు అంటూ అందరినీ నవ్వించేశాడు.

Nirupam Paritala Funny Quotation On Social Media

Nirupam Paritala : వచనాలు అంటూ డాక్టర్ బాబు ప్రాసలు..

నవ్వు నాలుగు విధాల చేటు.. కానీ జీవితంలో మాత్రం నవ్వు లేకపోవడం తీరని లోటు.. ఇది ప్రవచనాలు కాదు.. పనికొచ్చే వచనాలు అని నిరుపమ్ తన స్టైట్లో ప్రాసతో పిచ్చెక్కించాడు. మాకు క్యాప్షన్ సూచనలు, ఈ ప్రవచానాలు మాకు రోజు కావాలి డాక్టర్ బాబు.. ఆ పిక్ ఎవరు తీశారు డాక్టర్ బాబు.. మీ కంట్లో నీళ్లు ఎందుకు వచ్చాయ్ డాక్టర్ బాబు అని నెటిజన్లు కామెంట్లు పెడుతున్నారు. అలా నిరుపమ్ వేసిన ఈ పోస్ట్ ఇప్పుడు వైరల్‌గా మారింది

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...