Friday, January 21, 2022

Bigg Boss 5 Telugu : పక్కన చచ్చిపోతున్నా కూడా వదలేదు.. కాజల్ మీద ఆనీ మాస్టర్ కౌంటర్లు | The Telugu News


Bigg Boss 5 Telugu : బిగ్ బాస్ ఇంట్లో కాజల్ చేస్తోన్న పనులకు బయట ఎంతటి నెగెటివిటీని సంపాదించుకుంటుందో అందరికీ తెలిసిందే. ఆమె నవ్వులు, ఆమె మాటలు అన్నీ కూడా కన్నింగ్‌గా, ఏదో ప్లాన్ వేసినట్టుగానే ఉంటుంటాయని ఇంటి సభ్యులు చెబుతుంటారు. అలానే జనాలు కూడా ఆమె గురించి అలాంటి మాటలే మాట్లాడుకుంటూ ఉండేవారు. ఇంట్లోకి వచ్చిన కొత్తలో అయితే ఆమె తన అతితో చంపేసింది. ప్రతీ దానికి ఏడవడం, మా పాప చూస్తే ఏమవుతుందో అని సింపతీ కార్డ్ ప్లే చేయడం మొదలుపెట్టింది.

కానీ ఇప్పుడు ఏమైందో ఏమో గానీ తన పాప గురించి ఎక్కువగా మాట్లాడటం లేదు. కాజల్ ప్లాన్లు, ఆమె వ్యక్తిత్వం గురించి తాజాగా ఆనీ మాస్టర్ చెప్పింది. ఆదివారం ఎలిమినేట్ అయి బయటకు వచ్చిన ఆనీ మాస్టర్ సంచలన కామెంట్స్ చేసింది. అసలే గత వారంలో ఈ ఇద్దరి మధ్య పచ్చ గడ్డి వేస్తే భగ్గుమనేలా వ్యవహారం నడిచింది. చివరకు సిరి, ఆనీ మాస్టర్‌లకు ఎవిక్షన్ ఫ్రీ పాస్ దక్కకుండా చేసింది కూడా కాజల్. ఈ కోపం కూడా ఆనీ మాస్టర్‌కు ఉంది

Anee Master Satires On RJ Kajal In Ariyana Bigg Boss 5 telugu

Bigg Boss 5 Telugu : కాజల్‌పై ఆనీ మాస్టర్ కామెంట్స్

అరియానా చేస్తోన్న బిగ్ బాస్ బజ్ ఇంటర్వ్యూలో తాజాగా ఆనీ సంచలన కామెంట్స్ చేసింది. పక్కన వాడు చచ్చిపోతోన్నా సరే స్ట్రాటజీ ఏంటి.. చెప్పు.. వాడినేం చేద్దాం.. వీడిని ఏం చేద్దాం.. చెప్పు.. ఆ తరువాత చచ్చిపో అనే టైపు అంటూ కాజల్ గురించి ఆనీ మాస్టర్ చెప్పింది. అంటే కాజల్‌కు తన బాధ తనదే కానీ.. వేరే వాళ్ల బాధను పట్టించుకోదని చెప్పేసింది. కాజల్ ఒక్కోసారి బాగానే ఆడుతున్నట్టు అనిపిస్తుంటుంది. ఇంకొన్ని సార్లు మాత్రం చిరాకు పుట్టిస్తుంటుంది

Related Articles

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix. Most Awaited the movie of the months from Nani is now...

Latest Articles

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix. Most Awaited the movie of the months from Nani is now...

‘ఆర్ఆర్ఆర్’ కొత్త రిలీజ్ డేట్… రెండిటిలో ఏదో ఒక రోజున!

యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్, మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ హీరోలుగా దర్శక ధీరుడు రాజమౌళి దర్శకత్వంలో భారీ బ‌డ్జెట్‌తో డీవీవీ దానయ్య నిర్మించిన...

రాణించిన రాహుల్, పంత్.. చివర్లో శార్దూల్ షో.. దక్షిణాఫ్రికా టార్గెట్ ఎంతంటే?

దక్షిణాఫ్రికాతో జరుగుతున్న రెండో వన్డేలో టీమిండియా 50 ఓవర్లలో ఆరు వికెట్ల నష్టానికి 287 పరుగులు చేసింది. రిషబ్ పంత్ (85: 71 బంతుల్లో,...