Friday, January 21, 2022

Young Lady Cheating : డాక్టర్ అవ్వాలనుకుంది…. నేరస్థురాలు అయ్యింది | Young Lady Cheating


డాక్టరవ్వాలనుకున్నా కానీ యాక్టరయ్యా  అనేది సినీ నటులు సాధారణంగా చెప్పే డైలాగ్… కానీ ఓ మహిళా డాక్టరేట్ పట్టా కొనుక్కుని నేరం చేయటంలో   డాక్టరేట్ తీసుకుంది.

Young Lady Cheating :  డాక్టరవ్వాలనుకున్నా కానీ యాక్టరయ్యా  అనేది సినీ నటులు సాధారణంగా చెప్పే డైలాగ్… కానీ ఓ మహిళా డాక్టరేట్ పట్టా కొనుక్కుని నేరం చేయటంలో   డాక్టరేట్ తీసుకుంది. ప్రముఖ రచయిత ఆమె పేరుతో ఒక ప్రత్యేక  పాట రాశారు. సినిమాలో పాటను తలదన్నేలా ఆ పాటను చిత్రీకరించారు.

డాక్టరేట్ పట్టా ప్రదానం జరిగే రోజు జరిగిన హడావిడి అంతా ఇంతా కాదు.. తీరా చేస్తే ఆమె ఏమైనా గొప్ప రాజకీయ నాయకురాలా అంటే అదేంకాదు. సినిమా యాక్టరా అంటే అదేంకాదు. ఈమె పెద్ద కిలాడీ లేడీ. తన డబ్బులతో ఈ హంగూ ఆర్భాటాలు ఏర్పాటు చేయించుకుంది. ఈజీ మనీ కోసం వందలాది మంది నుంచి డబ్బులు కొట్టేసింది. తక్కువ ధరకే ద్విచక్రవాహానాలు అందిస్తామని ఆకర్షణీయమైన పధకాలు సృష్టించి ప్రజలను కోట్ల రూపాయలకు కుచ్చుటోపీ పెట్టింది.

హైదరాబాద్ జవహర్ నగర్ పోలీసు స్టేషన్ పరిధిలో నివసించే కునకుల పల్లవిరెడ్డి(32) ఈజీ మనీ సంపాదించే ఆలోచనతో ఇంటర్నెట్ లో సెర్చ్ చేసింది.  ఓ వెబ్ సైట్‌ను   సంప్రదిస్తే వారు ఫ్రాంచైజీ తీసుకోవాలన్నారు.  వేరే వ్యక్తి పేరుతో   సభ్యత్వం   తీసుకుని వాళ్లు ఎలా మోసం చేస్తున్నారో తెలుసుకుంది. ఫిర్జాదీగూడ, కుషాయిగూడ, దమ్మాయిగూడ. తదితర ప్రాంతాల్లో మల్టీ బ్రాండ్ షోరూంలను ఓపెన్ చేసింది.

40 మంది ఉద్యోగులను నియమించుకుని కాల్‌సెంటర్   ప్రారంభించింది.  2 వేల రూపాయలు ఇచ్చి ఒక వ్యక్తి వద్దనుంచి 10 వేల ఫోన్ నెంబర్లు కొన్నది.  టెలీ‌కాలర్స్   సహాయంతో వారందరికీ   ఫోన్ చేయించింది. వారు షోరూం‌కు   వచ్చిన  తర్వాత వారికి స్టాంప్ పేపరు మీద అగ్రిమెంట్ రాసి ఇచ్చింది. దీంతో వారికి నమ్మకం కలిగింది.

వారిలో ఒకరు తక్కువ ఎమౌంట్ కట్టి మరో నలుగురిని చేర్పిస్తే వారికి తక్కువ ధరకు బైక్ ఇస్తానని చెప్పింది. ఆ క్రమంలో ఒకరు నలుగురిని, నలుగురు మరో 16 మందిని చేర్పించి  కనీస మొత్తం  కట్టి చేర్పించారు. ఇలా వందలాది మంది సభ్యులుగా చేరి సుమారు రూ. 5 కోట్ల రూపాయలు సంస్ధకు చెల్లించారు. సెక్యూరిటీ కోసం బౌన్సర్లను పెట్టుకుంది.
Also Read : AP Three Capitals : ఏపీలో 3 రాజధానుల బిల్లు రద్దు
వచ్చిన డబ్బులతో సేవా   కార్యక్రమాలు చేసి సోషల్ మీడియాలో విస్తృతంగా ప్రచారం కల్పించుకున్నారు. వీటి   ప్రచారం కోసం ఒక ప్రైవేట్  పీఆర్ సంస్ధతో ఒప్పందం కుదుర్చుకున్నారు. ఆ సంస్ధ పల్లవి రెడ్డి గురించి పబ్లిసిటీ బాగా చేసింది.  డబ్బులు కట్టినా బైక్ రాకపోవటంతో ఒక సభ్యుడు ఇచ్చిన ఫిర్యాదుతో పోలీసులు పల్లవి‌రెడ్డిని   అదుపులోకి తీసుకుని విచారించగా పలు ఆసక్తికర విషయాలు వెల్లడయ్యాయి.

Related Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

Latest Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

మంచు కొండల్లో సమంత స్కీయింగ్.. ‘నీ అహాన్ని ఇంట్లో వదిలేయ్’ అంటూ కామెంట్!

<p><strong>న</strong>టి సమంత షూటింగ్&zwnj;లకు బ్రేక్ ఇచ్చి హాలీడేస్ ఎంజాయ్ చేస్తోంది. తన స్నేహితులు, స్టాఫ్&zwnj;తో ఇటీవల స్విట్జర్లాండ్&zwnj;కు వెళ్లిన సమంత.. మంచు కొండల మధ్య చిల్ అవుతోంది. ఈ సందర్భంగా ఆమె...