Sunday, January 23, 2022

Online Marriage : స్వీడన్‌లో పెళ్లి.. నిర్మల్‌లో భోజనాలు | gayatri nishit reddy online marriage in sweden


నిర్మల్‌కి చెందిన సాఫ్ట్‌వేర్‌‌లు నిశిత్ రెడ్డి, గాయత్రిలు స్వీడన్‌లో పెళ్లి చేసుకున్నారు. వివాహవేడుకను ఆన్‌లైన్‌లో టెలికాస్ట్ చేశారు. నిర్మల్‌లో ఈ వివాహాన్ని బంధువులు వీక్షించారు

Online Marriage :  ప్రస్తుతం ఆన్‌లైన్ యుగం నడుస్తుంది. ఏది కావాలన్నా సెలెక్ట్, బుక్, టేక్‌లా మారిపోయింది. ఈ ఆన్‍లైన్ యుగంలో ఏది కాలవన్న ఇంటివద్దకు వస్తున్నాయి. ఈ కాలం యువతి, యువకులు నెట్టింట పరిచయాలకే ఎక్కువ అట్రాక్ట్ అవుతున్నారు. దీంతో మధ్యకాలంలో జరుగుతున్న పెళ్లిళ్లలో చాలావరకు ఆన్‌లైన్ పరిచయాలతో ప్రేమలో పడి చేసుకునేవే అధికంగా ఉన్నాయి. ఇక ఇప్పుడు పెళ్లిళ్లు కూడా అంతర్జాలంలోని జరిగిపోతున్నాయి.

చదవండి : Forced Marriage : తలకు తుపాకీ గురిపెట్టి మరీ పెళ్లి చేశారు

కరోనా పుణ్యమా అని ఈ ఆన్‌లైన్ పెళ్లిళ్లు అధికమయ్యాయి. వర్చువల్ విధానంలో పెళ్లి చేసుకుంటున్న వారి సంఖ్య రోజు రోజుకు పెరిగిపోతుంది. తాజాగా నిర్మల్ జిల్లాలో ఆన్‌లైన్ వివాహం జరిగింది. వధూవరులు స్వీడన్‌లో పెళ్లి చేసుకొని ఈ వేడుకను ఆన్‌లైన్‌లో లైవ్ టెలికాస్ట్ చేశారు. నిర్మల్ పట్టణానికి చెందిన అబ్బడి మంజుల–శ్రీనివాస్‌రెడ్డిల కుమార్తె గాయత్రి, ఎర్ర ప్రసాద్‌రెడ్డి–పుష్పలతల కుమారుడు నిశిత్‌రెడ్డి ఇద్దరూ స్వీడన్‌లో ఉద్యోగం చేస్తున్నారు. కొద్దీ నెలల క్రితం నిర్మల్‌లో ఎంగేజ్‌మెంట్‌ చేసుకున్నారు.

చదవండి : Marriage Cheating : పెళ్లి పేరుతో మహిళను మోసం చేసిన దంపతులు

అయితే పెళ్లి సమయానికి కరోనా నిబంధనలు అడ్డు వచ్చాయి. దీంతో వారు ఆన్‌లైన్ పెళ్ళికి సిద్ధమయ్యారు..స్వీడన్‌లోని స్టాక్‌హోంలో గల గణేశ్‌ ఆలయంలో ఆదివారం ఇక్కడి కాలమాన ప్రకారం 12గంటలకు వివాహం చేసుకున్నారు. నిర్మల్‌లో వారి కుటుంబాలు పెద్ద టీవీ స్క్రీన్‌ ఏర్పాటు చేసుకుని తమ పిల్లల పెళ్లిని వీక్షించారు. ఆన్‌లైన్‌లో ఆశీర్వదించేశారు. బంధుమిత్రులు లైవ్‌లోనే కొత్తజంటకు పెళ్లి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

Related Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

Latest Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

ఐపీఎల్ మనదేశంలోనే.. కానీ కండీషన్స్ అప్లై.. గంగూలీ ఏమన్నారంటే?

ఐపీఎల్ 2022 సీజన్ మనదేశంలో జరుగుతుందని బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కంట్రోల్ ఇన్ ఇండియా (బీసీసీఐ) అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ ఏబీపీకి తెలిపారు. ఫిబ్రవరి...

Unstoppable: చిరంజీవితో ‘అన్ స్టాపబుల్’ సీజన్ 2.. లీక్ చేసిన రైటర్ మచ్చా రవి

చరిత్ర సృష్టించాలన్నామేమే దాన్ని తిరగరాయాలన్నా మేమే అని తన వంశ చరిత్ర గురించి నందమూరి బాలకృష్ణ పదే పదే చెప్పుకుంటూ ఉంటారు. ఆయన ఈ డైలాగ్ చెప్పినప్పుడల్లా.. యాంటీ ఫ్యాన్స్ నుంచి...