Sunday, January 23, 2022

Rashmi Gautam : రష్మీని అంత మాటనేసిన రాజ్ తరుణ్.. వయసును గుర్తు చేశాడా? | The Telugu News


Rashmi Gautam : యాంకర్ రష్మీ వయసు గురించి అందరికీ తెలిసిందే. మూడు పదులు ఎప్పుడో దాటేసింది. 35 వరకు వయసు ఉంటుంది. అలాంటి రష్మీ ఇంకా ఫిట్నస్ మెయింటైన్ చేస్తోంది. ఇంకా కొత్తగా వస్తోన్న యాంకర్లకు ధీటుగా ఉంటోంది. రష్మీ, అనసూయ ఇంచు మించు ఒకే వయసులోఉంటారు. అయితే తాజాగా రష్మీని రాజ్ తరుణ్ దారుణంగా అనేశాడు. ఆమె వయసును పరోక్షంగా గుర్తు చేస్తూ తనకంటే రాజ్ తరుణ్ ఎంత చిన్న వాడో అనేట్టుగా చూపించాడు.

రాజ్ తరుణ్ కశిష్ ఖాన్ జంటగా రాబోతోన్న అనుభవించు రాజా వచ్చే శుక్రవారం విడుదల కానుంది. అందుకోసం ఈ టీం ఇప్పుడు ఎక్స్ ట్రా జబర్దస్త్ షోలో గెస్టుగా వచ్చింది. రాజ్ తరుణ్, కశిష్ ఖాన్, డైరెక్టర్ శ్రీను ఇలా అందరూ జబర్దస్త్ షోలో సందడి చేశారు. అయితే చివర్లో రాజ్ తరుణ్ స్కిట్లో ఎంట్రీ ఇచ్చాడో ఏమో గానీ.. హీరోయిన్‌కు ప్రపోజల్ చేశాడు. హీరోయిన్ కాళ్ల ముందు పడిపోయి.. ఐ లవ్యూ అని చెప్పాడు. కానీ ఎంతకీ ఆమె ఏమీ చెప్పదు.

Raj Tarun Onn Rashmi Gautam In Extra Jabardasth

Rashmi Gautam : రష్మీని ఆంటి అనేసిన రాజ్ తరుణ్

కాళ్లు పట్టుకునే వరకు వెళ్తాడు రాజ్ తరుణ్. అయితే ఇటు సైడ్ ట్రై చేయ్ అని రోజా చెబుతుంది. దీంతో రష్మికి ప్రపోజ్ చేసేందుకు రాజ్ తరుణ్ రెడీ అవుతాడు. రష్మీ తెగ సిగ్గుపడుతుంది. అయితే ఒక్కసారిగా ఆంటీ అనేస్తాడు. దీంతో అందరూ షాక్ అవుతారు. సారీ అని చెప్పేస్తాడు. కానీ అది నిజమేననిపిస్తుంది. ఎందుకంటే రాజ్ తరుణ్ రష్మీ ముందు చాలా చిన్నవాడు అవుతాడు. పైగా రష్మీ ఏజ్ గురించి ఎప్పుడూ హాట్ టాపిక్ అవుతూనే ఉంటుందన్న సంగతి తెలిసిందే.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...