Sunday, January 23, 2022

shanthi swaroop : ముద్దులతో రెచ్చిపోయిన శాంతి స్వరూప్.. షోలోంచి వెళ్లిపోయిన కెవ్వు కార్తీక్ | The Telugu News


shanthi swaroop : జబర్దస్త్ టీమ్ లీడర్ కెవ్వు కార్తీక్ ఇటీవల తనదైన దూకుడుతో ముందుకు వెళ్తున్నాడు. స్కిట్స్‌లో కామెడీ పండిస్తున్నాడు. అతని టీమ్‌కు షెబీనా మరింత గ్లామర్ నింపుతోంది. తాజాగా కార్తీక్ టీమ్‌లో కనిపించిన శాంతి స్వరూప్.. ముద్దులతో రెచ్చిపోయింది. తొలుత.. కార్తీక్, లేడి గెటప్‌లో ఉండే శాంతి స్వరూప్ ఇద్దరు కలిసి రొమాంటిక్ సాంగ్‌కు డ్యాన్స్‌ చేశారు. అప్పుడు కార్తీక్‌కు శాంతి స్వరూప్ ముద్దు పెడతాడు. మొత్తం ముద్దులతోనే నింపేశారు.

దీంతో రోజా.. శాంతి గాడు సరదాలు అన్ని తీర్చుకున్నాడు అంటూ కామెంట్ చేసింది. సెట్‌లో ఉన్నవారంతా.. సూపర్ వన్స్‌మోర్ అంటూ కామెంట్స్ చేస్తారు. దీంతో మరోసారి కార్తీక్, శాంతి స్వరూప్ అదే పాటకు డ్యాన్స్ చేస్తారు. అప్పుడు కూడా శాంతి స్వరూప్ మరోసారి కార్తీక్‌కు ముద్దు పెడతాడు. దీంతో కార్తీక్ అక్కడి నుంచి బయటకు పరుగులు తీస్తాడు. తర్వాత కార్తీక్ స్టేజ్‌పైకి రాగానే.. గోక్కొవాలని అనిపించే దురద.. అందరితో పంచుకోవాలనిపించే సరదా.. ఇది అసలైన ప్రేమ.. ప్రేమ కారింది వరద.. అంటూ రోజా, మనో, రష్మీ డైలాగ్ చెబతారు.

jabardasth shanthi swaroop kisses kevvu karthik in skit

shanthi swaroop : ముద్దులతో విసిగెత్తిన కార్తీక్..

ఇక, మరోసారి కూడా ఇదే సీన్ రిపీట్ అవుతుంది. దీంతో ఇక చాలు స్కిట్ కార్తీక్ అని అనగానే.. ఇక కామెంట్స్ తీసుకుందాం అంటూ రష్మీ కూడా వచ్చేస్తుంది. ఈ క్రమంలోనే శాంతి స్వరూప్.. ఓపిక లేదు మేడమ్.. ముద్దు పెట్టి నా లిపిస్టిక్ పోయింది.. అని కామెంట్ చేస్తాడు. కార్తీక్ మాత్రం.. చాలా షార్ట్‌గా స్కిట్ కంప్లీట్ చేస్తానని చెప్తాడు. ఆ తర్వాత ఇమాన్యుయేల్, వర్ష ట్రాక్‌ను ఇమిటేట్ చేశారు. ఫస్ట్ టైమ్ స్టేజ్ మీదే స్కిట్ అలచ్చని నాకు అర్థమైంది అని కార్తీక్ అంటాడు. ప్రస్తుతం ఈ స్కిట్ వీడియో వైరల్‌గా మారింది.

Related Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

Latest Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

ఐపీఎల్ మనదేశంలోనే.. కానీ కండీషన్స్ అప్లై.. గంగూలీ ఏమన్నారంటే?

ఐపీఎల్ 2022 సీజన్ మనదేశంలో జరుగుతుందని బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కంట్రోల్ ఇన్ ఇండియా (బీసీసీఐ) అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ ఏబీపీకి తెలిపారు. ఫిబ్రవరి...

Unstoppable: చిరంజీవితో ‘అన్ స్టాపబుల్’ సీజన్ 2.. లీక్ చేసిన రైటర్ మచ్చా రవి

చరిత్ర సృష్టించాలన్నామేమే దాన్ని తిరగరాయాలన్నా మేమే అని తన వంశ చరిత్ర గురించి నందమూరి బాలకృష్ణ పదే పదే చెప్పుకుంటూ ఉంటారు. ఆయన ఈ డైలాగ్ చెప్పినప్పుడల్లా.. యాంటీ ఫ్యాన్స్ నుంచి...