Friday, January 21, 2022

Floods : రాయల చెరువు తెగిపోతుందా ? ఖాళీ చేయాలని చాటింపులు | Rayalacheruvu Full Of Water After Floods


వస్తున్న వరదలతోనే సతమతమౌతుంటే..మరో ముప్పు పొంచి ఉందని చెబుతుండడంతో హఢలిపోతున్నారు చిత్తూరు  జిల్లాలోని కొన్ని ప్రాంతాల వాసులు.

Rayalacheruvu : చిత్తూరు జిల్లాపై వరుణుడు పగ బట్టాడా ? కుంభవృష్టిగా వానలు కురుస్తుండడంతో భారీస్థాయిలో వరద ప్రవాహం పోటెత్తుతోంది. రహదారులా ? చెరువులా ? అనే పరిస్థితి నెలకొంది. ఎన్నో  ఇళ్లు నీటిలో మునిగిపోయాయి. వరద ఉధృతికి రోడ్లు కొట్టుకపోయాయి. కనివినీ ఎరుగని రీతిలో వరద పోటెత్తుండడంతో అధికారులు అలర్ట్ అయ్యారు. ప్రజలను సురక్షిత ప్రాంతాలకు తరలిస్తున్నారు. జిల్లాపై భారీ స్థాయిలో ఎఫెక్ట్ పడింది. వస్తున్న వరదలతోనే సతమతమౌతుంటే..మరో ముప్పు పొంచి ఉందని చెబుతుండడంతో హఢలిపోతున్నారు చిత్తూరు  జిల్లాలోని కొన్ని ప్రాంతాల వాసులు.

Read More : Heavy Flood : పెన్నా ఉగ్రరూపం..రాకపోకలు బంద్, ప్రజలు జాగ్రత్త

ఎందుకంటే..రాయల చెరువు పూర్తిగా నిండిపోయింది. వరద ప్రవాహం ఎక్కువగా ఉండడం. తూముల ద్వారా..అవుట్ ఫ్లో తక్కువగా ఉండడంతో ఈ చెరువు నిండుకుండలా తలపిస్తోంది. చెరువు ఎప్పుడు తెగిపోతుందా ? అనే భయాందోళనలు నెలకొన్నాయి. దీంతో…అధికారులు అప్రమత్తమై..చెరువు పరిసర ప్రాంతాల్లో ఉన్న వారిని అలర్ట్ చేస్తున్నారు. ప్రజలు ఎవరూ బయటకు రావొద్దని, వెంటనే ఖాళీ చేసి సురక్షిత ప్రాంతాలకు తరిలి వెళ్లాలని చాటింపులు వేస్తున్నారు.

Read More : Varun Gandhi : రైతు ఉద్యమం ఆగాలంటే ఆ డిమాండ్ కూడా నెరవేర్చాల్సిందే..మోదీకి వరుణ్ గాంధీ లేఖ

రాయల చెరువు ఈ స్థాయిలో వరద ప్రవాహం ఉండడం, పూర్తిగా నిండిపోవడం కొన్ని సంవత్సరాల తర్వాత జరిగిందంటున్నారు అక్కడి గ్రామాల వాసులు. రాయల్ చెరువులో ఉన్న నీటిని త్వరితగతిన బయటకు వెళ్లేవిధంగా చర్యలు తీసుకోవాలని సూచిస్తున్నారు. బలిజపల్లె, సంజీవపురం, పద్మవల్లిపురం, గంగిరెడ్డి పల్లి నాలుగు గ్రామాలున్నాయి. చెరువు కట్ట తెగిపోతే…ఈ నాలుగు గ్రామాలు నీటితో మునిగిపోయే ప్రమాదం ఉందని హెచ్చరిస్తున్నారు. గడిచిన 24 గంటలుగా తిరుపతిలో వర్షం లేకపోయినా…వరద ఉధృతి మాత్రం కొనసాగుతోంది.

Related Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

Latest Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

మంచు కొండల్లో సమంత స్కీయింగ్.. ‘నీ అహాన్ని ఇంట్లో వదిలేయ్’ అంటూ కామెంట్!

<p><strong>న</strong>టి సమంత షూటింగ్&zwnj;లకు బ్రేక్ ఇచ్చి హాలీడేస్ ఎంజాయ్ చేస్తోంది. తన స్నేహితులు, స్టాఫ్&zwnj;తో ఇటీవల స్విట్జర్లాండ్&zwnj;కు వెళ్లిన సమంత.. మంచు కొండల మధ్య చిల్ అవుతోంది. ఈ సందర్భంగా ఆమె...