Saturday, January 22, 2022

Anu Emmanuel : అవి మాత్రమే చూపించి.. కాక రేపుతున్న అను ఇమ్మాన్యుయల్.. | The Telugu News


Anu Emmanuel : బ్యూటిఫుల్ హీరోయిన్ అను ఇమ్మాన్యుయల్ నేచురల్ స్టార్ నాని ‘మజ్ను’ చిత్రంతో టాలీవుడ్ ఎంట్రీ ఇచ్చింది. తొలి చిత్రంతోనే నటిగా మంచి పేరు తెచ్చుకున్న ఈ ముద్దుగుమ్మకు తర్వాత వరుసగా తెలుగు, తమిళ్ భాషల్లో పలు చిత్రాల్లో అవకాశాలొచ్చాయి. ఈ క్రమంలోనే వాటన్నిటిని సద్వినియోగం చేసుకుని ఈ భామ హీరోయిన్‌గా దూసుకుపోతోంది.అను ఇమ్మాన్యుయల్ టాలీవుడ్ స్టార్ హీరోలందరి సరసన దాదాపుగా యాక్ట్ చేసింది. అయితే, ఈ భామ యాక్ట్ చేసిన అన్ని సినిమాలు సక్సెస్ కాలేదు.

Anu Emmanuel : ఆహా.. ఆ సొగసులంటే అనుకు ఎంత కేరింగో..!

anu emmanuel shared her glamorous pics

కానీ, ఈమె పోషించిన పాత్రలకు మాత్రం మంచి పేరు వచ్చింది. పవర్ స్టార్ పవన్ కల్యాణ్, ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ సినిమాల్లో హీరోయిన్‌గా నటించిన ఈ సుందరి..అందానికే కేరాఫ్ అని చెప్పొచ్చు. ఈ సంగతులు అలా ఉంచితే..అను ఇమ్మాన్యుయల్ ట్విట్టర్ వేదికగా షేర్ చేసిన ఫొటో సోషల్ మీడియాలో హల్‌చల్ చేస్తోంది. సదరు ఫొటోలో అను ఇమ్మాన్యుయల్ చాలా అందంగా కనబడుతోంది. వైట్ కలర్ టాప్‌లో భారీ ఎద అందాలు కనబడేలా ట్రాన్సపరెంట్ టాప్ ధరించింది అను..

ఇక మెడలో లాకెట్.. హెయిర్ సరిచేసుకుంటున్నట్లు స్టిల్ ఇచ్చి.. అను ఇమ్మాన్యుయల్ కుర్రకారులో కాక రేపుతోంది. ఈ ఫొటో చూసి నెటిజన్లు ఆనందం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. అందాల ముద్దుగుమ్మ ఇంత గ్లామరస్‌గా తయారైందని అంటున్నారు. ఈ మేరకు పోస్టులు పెడుతున్నారు. అను ఇమ్మాన్యుయల్ ఇటీవల విడుదలైన మల్టీస్టారర్ మూవీ ‘మహా సముద్రం’లో హీరోయిన్‌గా నటించింది. ఈ సినిమా బాక్సాఫీసు వద్ద అనుకున్న స్థాయిలో ఆడలేదు.

Related Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

Latest Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

ఐపీఎల్ మనదేశంలోనే.. కానీ కండీషన్స్ అప్లై.. గంగూలీ ఏమన్నారంటే?

ఐపీఎల్ 2022 సీజన్ మనదేశంలో జరుగుతుందని బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కంట్రోల్ ఇన్ ఇండియా (బీసీసీఐ) అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ ఏబీపీకి తెలిపారు. ఫిబ్రవరి...

Unstoppable: చిరంజీవితో ‘అన్ స్టాపబుల్’ సీజన్ 2.. లీక్ చేసిన రైటర్ మచ్చా రవి

చరిత్ర సృష్టించాలన్నామేమే దాన్ని తిరగరాయాలన్నా మేమే అని తన వంశ చరిత్ర గురించి నందమూరి బాలకృష్ణ పదే పదే చెప్పుకుంటూ ఉంటారు. ఆయన ఈ డైలాగ్ చెప్పినప్పుడల్లా.. యాంటీ ఫ్యాన్స్ నుంచి...