Saturday, January 22, 2022

TTD Accommodation : తిరుపతిలో చిక్కుకుపోయిన భక్తులకు టీటీడీ వసతి ఏర్పాటు | TTD accommodation For devotees who trapped in Tirupati


నైరుతి బంగాళాఖాతంలో వాయుగుండం ప్రభావంతో తిరుమల, తిరుపతిలో భారీ వర్షాలు కురిశాయి. భారీ వర్షాల కారణంగా తిరుపతిలో చిక్కుకు పోయిన భక్తులకు టీటీడీ వసతి ఏర్పాటు చేసింది.

devotees trapped in Tirupati : నైరుతి బంగాళాఖాతంలో వాయుగుండం ప్రభావంతో తిరుమల, తిరుపతిలో భారీ వర్షాలు కురిశాయి. భారీ వర్షాల కారణంగా తిరుపతిలో చిక్కుకు పోయిన భక్తులకు టీటీడీ వసతి ఏర్పాటు చేసింది. వసతి కోసం భక్తులు ఇబ్బందులు పడుతున్నారు. వసతి కోసం ఇబ్బందులు పడుతున్న భక్తులకు తిరుపతిలోని శ్రీనివాసం, మాధవం, రెండు, మూడో సత్రాలలో వసతి ఏర్పాటు చేశారు. ఈ సౌకర్యాన్ని భక్తులు వినియోగించుకోవాలని టీటీడీ ప్రకటించింది.

చిత్తూరు జిల్లాను భారీ వర్షాలు కుమ్మేస్తున్నాయి. తిరుమల, తిరుపతితో పాటు శ్రీకాళహస్తి, ఏర్పేడు, తొట్టంబేడు, కేవీబీ పురం, వరదయ్యపాలెం, సత్యవేడు, నారాయణపురం, బిఎన్. కండ్రిగ, రేణిగుంటలో రహదారులన్నీ జలమయమయ్యాయి.
తిరుమల డిజాస్టర్‌ రికవరీ సెంటర్‌లోకి వర్షపు నీరు చేరింది. టీటీడీ సర్వర్లు, నెట్‌వర్క్‌ పూర్తిగా నిలిచిపోయాయి. తిరుపతి రెండో ఘాట్‌ రోడ్డులో చెట్లు, కొండచరియలు విరిగిపడ్డాయి. దీంతో ఘాట్‌ రోడ్డులోకి వాహనాల రాకపోకలను నిలిపివేశారు. రోడ్డుపై బండరాళ్లు, చెట్లను టీటీడీ సిబ్బంది తొలగిస్తున్నారు.

Chief Justice NV Ramana : సుప్రీంకోర్టు ప్రధాన న్యాయమూర్తి జస్టిస్ ఎన్ వి రమణ అనంతపురం పర్యటన

తిరుమల, తిరుపతిలో భారీ వర్షాలు కురిశాయి. తిరుపతి బస్టాండ్ నీట మునిగింది. తిరుపతి రహదారులు, బస్టాండ్ జలమయం అయ్యాయి. రేణిగుంట విమానాశ్రయంలో విమానాల రాకపోకలకు అంతరాయం కలిగింది. తిరుపతిలో ఇంటర్నెట్‌ సేవలు పూర్తిగా స్తంభించాయి. కరకంబాడి రోడ్డుపై వరద నీరు ఉధృతంగా ప్రవహిస్తోంది. నడుంలోతు నీళ్లలో వాహనదారులు ఇబ్బందులు పడుతున్నారు.

రెండో ఘాట్‌ రోడ్డులో చెట్లు, కొండచరియలు విరిగిపడ్డాయి. దీంతో ఘాట్‌లో రోడ్డులో వాహనాల రాకపోకలు నిలిపివేశారు. దీంతో వాహనాల రాకపోకలను ఇబ్బంది లేకుండా బ్యారికేడ్లు పెట్టారు. కొండచరియలు, చెట్లను టీటీడీ సిబ్బంది తొలగిస్తోంది. స్పైస్‌ జెట్‌, ఎయిరిండియా, ఇండిగో విమానాలు ల్యాండ్‌ కాకుండా మళ్లాయి. పూణె, హైదరాబాద్‌ నుంచి రావాల్సిన స్పైస్‌ జెట్‌, ఇండిగో రద్దయ్యే అవకాశం ఉంది.

Related Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

Latest Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

మంచు కొండల్లో సమంత స్కీయింగ్.. ‘నీ అహాన్ని ఇంట్లో వదిలేయ్’ అంటూ కామెంట్!

<p><strong>న</strong>టి సమంత షూటింగ్&zwnj;లకు బ్రేక్ ఇచ్చి హాలీడేస్ ఎంజాయ్ చేస్తోంది. తన స్నేహితులు, స్టాఫ్&zwnj;తో ఇటీవల స్విట్జర్లాండ్&zwnj;కు వెళ్లిన సమంత.. మంచు కొండల మధ్య చిల్ అవుతోంది. ఈ సందర్భంగా ఆమె...