Sunday, January 23, 2022

Pooja Hegde : వామ్మో బీచ్‌లో పైవ‌న్ని విప్పి.. పూజా హెగ్డే అందాల విందు..! | The Telugu News


Pooja Hegde టాలీవుడ్ బుట్టబొమ్మ– ఇప్పుడు మాల్దీవుల్లో ఉందన్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. పూజా హెగ్డే మాల్దీవుల్లో అడుగుపెట్టబోతోందంటూ అందరూ ఆసక్తిగా ఓ విషయం కోసం ఎదురుచూడసాగారు. పూజా హెగ్డే బికినీ అందాలు చూసి చాలా కాలమే అయింది.  ఒకప్పుడు మోడిలింగ్‌లో ఉన్న సమయంలో పూజా హెగ్డే బి అందాలు తెగ వైరల్ అయ్యాయి. సినిమాల్లోకి రాకముందే బికినీల్లో కనువిందు చేసింది. డీజే సినిమాలో ఒక్కసారి అందాలను ఆరబోయడంతో అంతా ఫిదా అయ్యారు…

సినిమా సంగతి ఎలాఉన్నా కూడా పూజా హగ్డే కెరీర్‌ను మాత్రం మలుపు తిప్పేసింది. అంతకు ముందు ముకుందా బెడిసి కొట్టేసింది. హిందీలో చేసిన మొహంజదారో దారుణంగా దెబ్బ కొట్టేసింది. ఇక డీజే సినిమాతో పూజా దశ మారింది.  గ్లామర్ డాల్‌గా బాగానే పేరు సంపాదించుకుంది. వరుసగా సినిమాలు హిట్ అవ్వడంతో గోల్డెన్ హ్యాండ్‌గా మారింది. వరుసగా స్టార్ల పక్కన చాన్సులు కొట్టేసింది. హిట్ల మీద హిట్లు తన ఖాతాలో వేసుకుంది.

pooja hegde latest white pic from maldives

Pooja Hegde : అందాల ఆరబోతలో పూజా హెగ్డే పీక్స్

దీంతో పూజా హెగ్డే ఇప్పుడు అన్ని భాషల్లో హాట్ కేకులా మారింది. ఇప్పుడు బాలీవుడ్‌లో, కోలీవుడ్‌లో విజయ్ సరసన నటిస్తోంది. అలాంటి పూజా హెగ్డే మాల్దీవుల వెకేషన్ అని చెప్పడంతో బికినీ ఫోటోల కోసం చాలా ఎదురుచూశారు.   అలాంటి వారికి డబుల్ ధమాకా అన్నట్టు ఫోటోల మీద ఫోటోలు, వీడియోలు వదులుతోంది. బికినీ వీడియో అయితే అందరినీ   ఆశ్చర్యపరిచింది. బట్టలంటే భారంగా, చిరగ్గా మారినట్టు రెండు ముక్కల బట్టల్లోనే పూజా హెగ్డే రచ్చ చేస్తోంది.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...