Friday, January 28, 2022

Jabardasth Naresh : శ్రుతి మించిపోతున్న చేష్టలు.. షబీనాతో రెచ్చిపోయిన జబర్దస్త్ నరేష్.. | The Telugu News


Jabardasth Naresh : పలు సీరియల్స్‌లో నటించిన షబీనాకు.. జబర్దస్త్‌ తర్వాత భారీగా క్రేజ్ వచ్చింది. కెవ్వు కార్తీక్ స్కిట్‌లో ఆమె సందడి చేస్తుంది. షబీనా అందం కార్తీక్ స్కి‌ట్‌కు చాలా ప్లస్ అవుతుంది. ఆమె కేంద్రంగా‌నే కొన్ని స్కిట్స్‌ కూడా రాస్తున్నారు. దీంతో ఇంకేముంది గత కొద్ది వారాలుగా..ప్రతి ఏపిసోడ్‌లోనూ షబీనా సందడి చేస్తుంది. అయితే స్కిట్స్‌ కొద్దిగా శృతిమించితున్నాయని నెటిజన్లు కామెంట్ చేస్తున్నారు. ముఖ్యంగా జబర్దస్త్ నరేష్.. ఓవర్ యాక్షన్ ఎక్కువపోయిందనే విమర్శలు వినిపిస్తున్నాయి. షబీనాను టచ్ చేయడాని తెగ ఆరాటపడుతున్నట్టుగా కనిపిస్తోంది.

Jabardasth Naresh once again over action With Shabina

గత వారమే స్కిట్‌లో ఉన్నదాని కన్నా నరేష్ ఎక్కువగా చేశాడని.. ఒక సారి ముట్టుకోవాలని ఉంటే నరేష్ మూడు సార్లు చేశాడని షబీనా రోజాకు చెప్పింది. రోజా కూడా ఏరా నరేష్‌ అంటూ ఫన్నీ కౌంటర్ ఇచ్చింది. అయితే నరేష్ తీరులో ఏ మాత్రం మార్పు రాలేదు. తాజా స్కిట్‌లో కూడా నరేష్ ఇలాంటి చర్యలకే పాల్పడ్డాడు. మరోసారి షబీనా బుగ్గలు టచ్ చేయడమే పనిగా పెట్టుకున్నాడు.

Jabardasth Naresh : రెచ్చిపోయిన నరేష్..

Jabardasth Naresh once again over action With Shabina
Jabardasth Naresh once again over action With Shabina

తాజాగా విడుదలైన ఎక్స్‌ట్రా జబర్దస్ ప్రోమోలో.. షబీనా చందమామగా కనిపించగా.. నరేష్ చందమామతో ఉండి ఎన్ని రోజులైందో.. చందమామ.. చందమామ.. అంటూ షబీనా బుగ్గలను గిల్లుతాడు. అయితే అది కాస్తా మరి ఎక్కువ కావడంతో.. కార్తీక్ నరేష్‌ను అక్కడి నుంచి పక్కకు జరుపుతాడు. అయితే నరేష్.. చిన్న పిల్లోడని(వయసు పెద్దదే) ఏది చేసిన ఫన్నీగా ఉంటుందని నిర్వాహకులు భావిస్తున్నట్టుగా ఉన్నారు. అయితే ఏదైనా పరిధి దాటితే చూడటానికి బాగోదని నెటిజన్స్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

Related Articles

పెళ్లి, విడాకుల వార్తలపై హిమజ రియాక్షన్

సోషల్ మీడియాలో రూమర్స్ రావడం అనేది కామన్. ముఖ్యంగా సెలబ్రిటీల విషయంలో ఎన్నో రకాల వార్తలు తెరపైకి వస్తుంటాయి. సినీ సర్కిల్స్‌లో వినిపిస్తున్న టాక్ ఆధారంగా వార్తలు పుట్టుకొస్తుంటాయి. ఈ క్రమంలోనే...

ప్రియుడిని పెళ్లాడిన ‘కేజీఎఫ్’ బ్యూటీ మౌనీరాయ్

Mouni Roy Wedding: ప్రియుడిని పెళ్లాడిన 'కేజీఎఫ్' బ్యూటీ మౌనీరాయ్

v23 ఏళ్ల శ్రమ ఫలితం.. తాజ్‌మహాల్‌ను తలపించే భవంతిని కట్టిన విలక్షణ నటుడు

<p><strong>అ</strong>తడు ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన కొత్తలో ప్రాధాన్యం ఉన్న పాత్రలోకి తీసుకోవాలంటే భయపడేవారు. నటీ నటుల వారసులకే పెద్ద పీఠం వేసే బాలీవుడ్&zwnj;లో నెట్టుకు రావడం అంటే అంత సులభం కాదు. నెపొటిజాన్ని...

Latest Articles

పెళ్లి, విడాకుల వార్తలపై హిమజ రియాక్షన్

సోషల్ మీడియాలో రూమర్స్ రావడం అనేది కామన్. ముఖ్యంగా సెలబ్రిటీల విషయంలో ఎన్నో రకాల వార్తలు తెరపైకి వస్తుంటాయి. సినీ సర్కిల్స్‌లో వినిపిస్తున్న టాక్ ఆధారంగా వార్తలు పుట్టుకొస్తుంటాయి. ఈ క్రమంలోనే...

ప్రియుడిని పెళ్లాడిన ‘కేజీఎఫ్’ బ్యూటీ మౌనీరాయ్

Mouni Roy Wedding: ప్రియుడిని పెళ్లాడిన 'కేజీఎఫ్' బ్యూటీ మౌనీరాయ్

v23 ఏళ్ల శ్రమ ఫలితం.. తాజ్‌మహాల్‌ను తలపించే భవంతిని కట్టిన విలక్షణ నటుడు

<p><strong>అ</strong>తడు ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన కొత్తలో ప్రాధాన్యం ఉన్న పాత్రలోకి తీసుకోవాలంటే భయపడేవారు. నటీ నటుల వారసులకే పెద్ద పీఠం వేసే బాలీవుడ్&zwnj;లో నెట్టుకు రావడం అంటే అంత సులభం కాదు. నెపొటిజాన్ని...

‘గుడ్ లక్ సఖి’ మూవీ రివ్యూ: కీర్తీ సురేష్ సినిమా ఎలా ఉందంటే?

Good Luck Sakhi Sports Drama దర్శకుడు: Nagesh Kukunoor Artist: Keerthy Suresh, Aadhi Pinisetty, Jagapati Babu, Rahul Ramakrishna and Others సినిమా రివ్యూ:...

Pushpa: ఇది బాలీవుడ్ తారలకు చెంపపెట్టు! అల్లు అర్జున్‌పై సినీ క్రిటిక్ కామెంట్స్

బాలీవుడ్‌ సినీ క్రిటిక్‌గా గుర్తింపు పొందిన కమల్‌ ఆర్‌ ఖాన్‌ తరచూ వివాదస్పద వ్యాఖ్యలతో వార్తల్లో నిలుస్తుంటారు. ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ రోల్ పోషిస్తూ బాలీవుడ్ తారలపై విరుచుకుపడుతుంటారు. ఈ...