Sunday, January 23, 2022

Bigg Boss 5 Telugu : ఎర్రి పూ.. అయిపోయాం.. మానస్‌తో సన్నీ ముచ్చట్లు | The Telugu News


Bigg Boss 5 Telugu బిగ్ బాస్ ఇంట్లో పదో వారం నామినేషన్ ప్రక్రియ మంజు రంజుగా సాగింది. ఎవరు నామినేట్ అవుతారా? అని చివరి వరకు కంటెస్టెంట్లు ఆసక్తిగా ఎదురుచూశారు. అయితే రవి, సిరి, శ్రీరామచంద్ర మాస్టర్ ప్లాన్లు వేశారు. కానీఅందులో సిరి, రవి బోల్తా పడ్డారు. కాజల్‌ను జైలు నుంచి బయటకు తీసుకొచ్చిన శ్రీరామ్ ఆటను మలుపు తిప్పాడు. ఇక అక్కడ సిరిని కాపాడతాను అని మాటిచ్చిన కాజల్.. దెబ్బకు యూటర్న్ తీసుకుంది. షన్నుని కాపాడింది. అయితే ఈ విషయంలో మానస్, సన్నీ హర్ట్ అయ్యారు.

Sunny And Manas About Nomitaions In Bigg Boss 5 Telugu

షన్నుని కాజల్ బయటకు తీసుకురావడంతో చిచ్చు మొదలైంది. నీకు మమ్మల్ని కాపాడే చాన్స్ ఉన్నప్పుడు ఎందుకు కాపాడలేదు.. మా ఇద్దరిలోంచి ఎవరినో ఒకరిని ఎందుకు బయటకు తీసుకురాలేదంటూ కాజల్‌తో సన్నీ, మానస్‌లు అన్నారు. లాస్ట్ వీక్ నా కోసం లెటర్ త్యాగం చేశాడు.. నామినేట్ అయ్యాడు.. అందుకే ఈ వారం సేఫ్ చేశాను అంటూ కాజల్ తన నిర్ణయం గురించి తాను చెప్పుకుంది. అయినా కూడా మానస్, సన్నీలు వినలేదు.

Bigg Boss 5 Telugu : నామినేషన్లో మానస్, సన్నీ..

Bigg Boss 5 Telugu
Bigg Boss 5 Telugu

అందరూ కలిసి మనల్ని ఎర్రి పూ.. చేశారు కదా? అంటూ సన్నీ, మానస్‌లు ముచ్చట్లు పెట్టుకున్నారు. నాక్కూడా కాజల్, ప్రియాంక అంటే ఏంటో తెలిసిపోయింది. ఇక ఇద్దరమే ఉందాం.. ఉంటే ఉంటా.. పీకితే పీకుతాం అంటూ సన్నీ, మానస్‌లు నామినేషన్ ప్రక్రియ గురించి మాట్లాడుకుంటూ ఉన్నారు. మొత్తానికి ఈ పదో వారం నామినేషన్ ప్రక్రియ మాత్రం మామూలుగా లేదు. ట్విస్ట్‌ల మీద ట్విస్ట్‌లు అన్నట్టుగా జరిగింది. చివరకు రవి, సిరి, కాజల్, మానస్, సన్నీలు నామినేట్ అయ్యారు.

Related Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

Latest Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

ఐపీఎల్ మనదేశంలోనే.. కానీ కండీషన్స్ అప్లై.. గంగూలీ ఏమన్నారంటే?

ఐపీఎల్ 2022 సీజన్ మనదేశంలో జరుగుతుందని బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కంట్రోల్ ఇన్ ఇండియా (బీసీసీఐ) అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ ఏబీపీకి తెలిపారు. ఫిబ్రవరి...

Unstoppable: చిరంజీవితో ‘అన్ స్టాపబుల్’ సీజన్ 2.. లీక్ చేసిన రైటర్ మచ్చా రవి

చరిత్ర సృష్టించాలన్నామేమే దాన్ని తిరగరాయాలన్నా మేమే అని తన వంశ చరిత్ర గురించి నందమూరి బాలకృష్ణ పదే పదే చెప్పుకుంటూ ఉంటారు. ఆయన ఈ డైలాగ్ చెప్పినప్పుడల్లా.. యాంటీ ఫ్యాన్స్ నుంచి...