Sunday, January 23, 2022

‘శ్రీరామ్’ కి ‘సోనూసూద్’ మ‌ద్ద‌తు..విన్న‌ర్ అయ్యే ఛాన్స్ ఉందా…


బిగ్ బాస్5 స‌గంకి పైగా రోజులు గ‌డిచాయి. కాగా ప్ర‌స్తుతం న‌డుస్తోన్న బిగ్ బాస్ లో ఎన్నో ట్విస్ట్ లు జ‌రుగుతున్నాయి. జెస్సీని సీక్రెట్ రూంలోకి పంపారు. మ‌రి ఈ సీజ‌న్ విన్న‌ర్ ఎవ‌ర‌నేదానిపై చ‌ర్చ న‌డుస్తోంది.. ప్ర‌స్తుతం హౌస్ లో రవి, మానస్, శ్రీరామ్, సన్నీ, అనీ మాస్టర్ లాంటి బలమైన కంటెస్టెంట్స్ మధ్య టైటిల్ పోటీ నెల‌కొంది. కాగా స‌న్నీ, శ్రీరామ్ లాంటి కంటెస్టెంట్స్ బాగా యాక్టీవ్ గా ఉన్నార‌నే టాక్ వినిపిస్తోంది. అంతేకాదు టైటిల్ వీళ్ళే గెలుస్తారనే ఊహాగానాలు వినిపిస్తున్నాయి. రియ‌ల్ హీరో సోనూసూద్ .. సింగర్ శ్రీరామ్ కు తన మద్దతు తెలిప‌డం విశేషం. అతడి గురించి సోనూసూద్ మాట్లాడుతున్న వీడియో బైట్ వైరల్ గా మారింది. శ్రీరామ్ ఇంస్టాగ్రామ్ ఖాతాలో ఆ వీడియో పోస్ట్ అయింది. ‘మీరు బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 5లో శ్రీరామ్ ని చూస్తున్నారా .. నేను చూస్తున్నాను. శ్రీరామ్ కి నా బెస్ట్ విషెష్ తెలియజేస్తున్నాను.ఇలాగే హౌస్ లో నీ బెస్ట్ ఇవ్వు శ్రీరామ్ అని సోనూసూద్ ప్రోత్సహించాడు. సడెన్ గా సోనూసూద్ లాంటి క్రేజీ నటుడు శ్రీరామ్ కి మద్దతు తెలపడం ఆసక్తిగా మారింది. అయితే శ్రీరామ్ అభిమానులు మాత్రం ఫుల్ ఖుషీగా ఉన్నారు.Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...