Friday, January 21, 2022

YS Jagan : మంత్రి వర్గ విస్తరణకు మరింత సమయం.. జగన్ ఆలోచన అదేనా..? | The Telugu News


YS Jagan : ఏపీ సీఎం వైఎస్ జగన్మోహన్‌రెడ్డి మంత్రి వర్గ విస్తరణ చేపట్టబోతున్నట్లు గత కొంత కాలం నుంచి వార్తలు వస్తున్నాయి. ఈ క్రమంలోనే వైసీపీ నేతలు టెన్షన్ పడపోతున్నారు. ఎవరికి మంత్రి పదవులు వస్తాయి.. మంత్రి పదవిలో ఉన్న వారికి ఎంత మందికి అలాగే కొనసాగే చాన్స్ ఉంటుంది..అనే విషయాలపై చర్చ జరగుతూనే ఉంది. కానీ, ఈ విషయాలపై జగన్ ఎటువంటి స్పష్టత నివ్వడం లేదు.రెండున్నరేళ్లకే మంత్రి వర్గ విస్తరణ ఉండబోతుందని గతంలో జగన్ చెప్పారు. ఈ క్రమంలోనే మంత్రి వర్గంలోకి తీసుకొనబోయేది మొత్తం కొళ్ల వారేననే చర్చ కూడా జరిగింది. కానీ, కేబినెట్ విస్తరణ జరగలేదు. వైసీపీ అధికారంలోకి వచ్చి 30 నెలలు దాటుతోంది. అయినా తన కేబినెట్‌లో మార్పులు అయితే జరగలేదు. జగన్ చెప్పిన దాని ప్రకారం అయితే, ఈ ఏడాది ఆగస్టు నెలలో మంత్రి వర్గ విస్తరణ జరగాల్సింది.

YS Jagan

కానీ, అటువంటిది ఏం జరగలేదు. కరోనా కారణంగా కొంత కాలం వాయిదా వేశారని అనుకుంటున్నప్పటికీ ఇప్పుడు ఎందుకు విస్తరణ చేయడం లేదనే ప్రశ్న ఎదురవుతున్నది. ఇకపోతే కొవిడ్ మహమ్మారి వల్ల మినిస్టర్స్ కంప్లీట్‌గా వర్క్ చేయలేదని, అందుకే ఇంకో ఆరు నెలల పాటు ఇప్పటి మంత్రులను అలానే కొనసాగించాలని వైసీపీ అధినేత జగన్ భావిస్తున్నట్లు వార్తలొస్తున్నాయి. ఈ క్రమంలోనే వచ్చే ఏడాది ప్రథమార్థంలోనే మంత్రి వర్గ విస్తరణ ఉండే చాన్సెస్ ఉంటాయని రాజకీయ వర్గాలు చర్చించుకుంటున్నాయి. ఈ నేపథ్యంలోనే 14 ఎమ్మెల్సీ పదవులకు నోటిఫికేషన్ ఎలాగూ విడుదలవుతుంది. కాబట్టి వైసీపీలో అసంతృప్తితో ఉన్న నేతలకు ఆ పదవులు కట్టబెట్టి.. ఆ తర్వాత మంత్రి వర్గ విస్తరణలో మరికొందరికి అవకాశాలు ఇవ్వాలని జగన్ భావిస్తున్నట్లు సమాచారం.

YS Jagan : మరి కొన్ని నెలల ఇలానే..!

గతంలో మాదిరిగా మంత్రి వర్గూ కూర్పునకు ఈ సారి అంత ఈజీగా చాన్సెస్ ఉండబోవని, అందుకే జగన్ కొంచెం సమయం తీసుకున్న తర్వాతనే కేబినెట్ వస్తారని వైసీపీ పార్టీ నేతల అంతర్గత సంభాషణల ద్వారా తెలుస్తోంది. ఇకపోతే ఈ సారి మంత్రి పదవి కోసం ఆశావహులు కూడా చాలా మంది ఉన్న నేపథ్యంలో జగన్ ఆచి తూచి వ్యవహరిస్తున్నట్లు కనబడుతోంది. మొత్తంగా వచ్చే ఏడాది మార్చి వరకు మంత్రి వర్గ విస్తరణ జరిగేలా లేదని వైసీపీ వర్గాల ద్వారా తెలుస్తోంది.

Related Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

Latest Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

మంచు కొండల్లో సమంత స్కీయింగ్.. ‘నీ అహాన్ని ఇంట్లో వదిలేయ్’ అంటూ కామెంట్!

<p><strong>న</strong>టి సమంత షూటింగ్&zwnj;లకు బ్రేక్ ఇచ్చి హాలీడేస్ ఎంజాయ్ చేస్తోంది. తన స్నేహితులు, స్టాఫ్&zwnj;తో ఇటీవల స్విట్జర్లాండ్&zwnj;కు వెళ్లిన సమంత.. మంచు కొండల మధ్య చిల్ అవుతోంది. ఈ సందర్భంగా ఆమె...