Sunday, January 23, 2022

Vadinamma 7 Nov Today Episode : రిషి మీద మీకు ఏమాత్రం హక్కు లేదు అని శైలూ, లక్ష్మణ్ కు చెప్పిన సీత.. ఈ విషయం తెలిసి శైలూ షాకింగ్ నిర్ణయం?


Vadinamma 7 Nov Today Episode : వదినమ్మ సీరియల్ లేటెస్ట్ ఎపిసోడ్ తాజాగా విడుదలైంది. ఆదివారం ప్రసారం కాదు కాబట్టి.. సోమవారం 8 నవంబర్ 2021, 694 ఎపిసోడ్ హైలైట్స్ ఏంటో ఇప్పుడు చూద్దాం. శైలూ.. రిషి కోసం చాలా టెన్షన్ పడుతుంది. ఉదయం నుంచి రిషి కనిపించకపోయేసరికి.. తనకు పిచ్చి పడుతుంది. మరోవైపు రఘురామ్ బాబుకు షాపులో పొట్లాలు కట్టి నేర్పించడం చూసిన పార్వతి.. ఇంటికి వెళ్లి మరీ.. ఆ విషయాన్ని శైలూకు చెబుతుంది. దీంతో శైలూ ఆ విషయం విని షాక్ అవుతుంది. వెంటనే పరిగెత్తుకుంటూ షాపునకు వస్తుంది. కానీ.. అక్కడ చూస్తే రఘురామ్, బాబు ఉండరు. దీంతో ఎక్కడికి వెళ్లారు ఇద్దరూ అని భరత్ ను అడుగుతుంది శైలూ.

vadinamma serial 7 november 2021 episode

అసలు.. బావ గారు రిషికి పొట్లాలు కట్టించడం ఏంటి.. అసలు ఇదేం పని. ఇంతకీ వీళ్లు ఎక్కడికి వెళ్లారు. కాల్ చేస్తాను ఉండు అని ఫోన్ చేస్తుంది కానీ.. ఫోన్ లిఫ్ట్ చేయడు రఘురామ్. పెద్దన్నయ్య బాబును ఇంటికే తీసుకెళ్లి ఉంటాడు అనగానే వెంటనే ఇంటికి పరిగెత్తుకుంటూ వెళ్తుంది శైలూ. కానీ.. ఇంటి వద్ద రఘురామ్ ఉండడు. ఇంటికి వచ్చారా అని అడుగుతుంది శైలూ. కానీ.. ఇంటికి రాలేదు.. నువ్వు షాపునకు వెళ్లావు కదా అక్కడ బాబు లేడా అని అడుగుతుంది సీత.

మీరు ఇలాగే చేస్తే నా బాబును తీసుకొని నేను పారిపోతాను అంటూ వెక్కి వెక్కి ఏడుస్తుంది శైలూ. పొద్దున నుంచి నా బాబును నా దగ్గర లేకుండా చేశారు. ఎక్కడెక్కడో తిప్పుతున్నారు. బాబును తీసుకొని బయటికి వెళ్లిన బావ గారు ఇప్పటి వరకు రాకపోవడం ఏంటి.. అని టెన్షన్ పడుతుంది శైలూ.

Vadinamma 7 Nov Today Episode : రాత్రి పూట రిషిని తీసుకొని ఇంటికి వచ్చిన రఘురామ్

దీంతో సిరి ఒకసారి బావకు ఫోన్ చేయ్ అంటుంది సీత. తను ఎందుకు చేయాలి అక్క. నువ్వు కాల్ చేసి కనుక్కోవచ్చు కదా అంటుంది. దీంతో సీతే కాల్ చేస్తుంది. కానీ.. ఫోన్ ఎత్తగానే బావ అని అనగానే ఫోన్ కట్ చేస్తాడు రఘురామ్. దీంతో మళ్లీ చేయ్ సీతక్క.. మళ్లీ చేయ్ అంటుంది శైలూ. కానీ.. సీత ఫోన్ చేయలేకపోతుంది. వెంటనే సిరి ఫోన్ తీసుకొని ఫోన్ చేస్తుంది. కానీ.. ఫోన్ లిఫ్ట్ చేయడు రఘురామ్.

vadinamma serial 7 november 2021 episode
vadinamma serial 7 november 2021 episode

చీకటి పడుతుంది. అయినా కూడా రఘురామ్ ఇంకా ఇంటికి రాడు. పొద్దున నుంచి ఏం తినలేదు.. ఇలా అయితే ఎలా.. బాబు వస్తాడులే.. అని లక్ష్మణ్ సర్దిచెప్పినా శైలూ వినదు. కట్ చేస్తే.. రఘురామ్ బాబును తీసుకొని ఇంటికి వస్తాడు. బాబు రాగానే వెంటనే తీసుకొని ఎత్తుకుంటుంది. మీరు దయచేసి రిషిని ఇంకోసారి ముట్టుకోవద్దు అంటుంది శైలూ. మీరే కాదు.. నా బాబును ఎవ్వరూ ముట్టుకోవద్దు అని చెప్పి స్పృహ తప్పి పడిపోతుంది శైలూ.

ఇంతలో లక్ష్మణ్.. రఘురామ్ మీద సీరియస్ అవుతాడు. చూస్తున్నావు కదా అన్నయ్య.. శైలూ పరిస్థితి చూస్తున్నావు కదా అంటాడు లక్ష్మణ్. నువ్వు ఎవరితో మాట్లాడుతున్నావో తెలుసా అంటుంది సీత. అసలు నీకు బాబు మీద అర్హతే లేదు.. అంటూ అందరికీ అసలు నిజం చెప్పేస్తుంది సీత. దీంతో అందరూ షాక్ అవుతారు. ఆ తర్వాత ఏం జరుగుతుందో తెలియాలంటే తరువాయిభాగం కోసం వెయిట్ చేయాల్సిందే.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...