Friday, January 21, 2022

Intinti Gruhalakshmi 7 Nov Today Episode : తులసికి నందు దగ్గరవడం సహించని లాస్య ఏం చేసింది.. వాళ్ల మధ్య గొడవ పెట్టడం కోసం సూపర్బ్ ప్లాన్ వేసిన లాస్య


Intinti Gruhalakshmi 7 Nov Today Episode : ఇంటింటి గృహలక్ష్మి సీరియల్ లేటెస్ట్ ఎపిసోడ్ తాజాగా విడుదలైంది. అయితే.. ఆదివారం ఎపిసోడ్ ప్రారంభం కాదు. రేపు 8 నవంబర్, 2021, సోమవారం 471 హైలైట్స్ ఏంటో ఇప్పుడు చూద్దాం. తులసి, నందు దగ్గరవడం చూసి లాస్య అస్సలు తట్టుకోలేదు. నాకెందుకో తులసి అక్క.. నిన్ను పక్కన పెట్టి బావగారితో దగ్గరవ్వాలని ప్రయత్నిస్తోంది అని భాగ్య లాస్యకు చెబుతుంది. మరోవైపు శృతి దేవికి పూజ చేస్తుండగా వచ్చిన అంకిత హారతి పల్లెం లాగేసుకోబోతుంది. దీంతో శృతికి కోపం వస్తుంది. అంకిత తప్పుకో.. ఇలా చేయకు అంటే.. దేవితో నీకు రుణం తీరిపోయింది. నువ్వు దేవికి పూజ చేయొద్దు అని ముందే చెప్పాను కదా అంటుంది అంకిత.

intinti gruhalakshmi serial 7 november 2021 episode

ఎందుకు నామీద నీకు అంత కోపం. నేను ఏం పాపం చేశాను అంటుంది శృతి. నువ్వు నా ఈగోను హర్ట్ చేశావు. నిన్న కాక మొన్న వచ్చి ఆంటి మీద తెగ ప్రేమ ఒలకబోస్తున్నావు. నువ్వేం చేయాలో నేను చెబుతాను. ఇక నుంచి నువ్వు నా ఆర్డర్స్ మాత్రమే ఫాలో అవ్వాల్సిందే. ఏం చేయాలన్నా నా పర్మిషన్ అడగాలి. సొంత నిర్ణయాలు తీసుకోకూడదు. కాదూ కూడదు అంటూ పెత్తనాలు మొదలు పెడితే నీ సంగతి మామూలుగా ఉండదు అంటుంది అంకిత. ఇది చాలా అన్యాయం అంటే అస్సలు వినదు అంకిత. హారతి పళ్లాన్ని శృతి చేతుల్లో నుంచి తీసుకుంటుంది అంకిత.

తర్వాత తులసి, నందు, లాస్య.. ఆఫీసుకు వెళ్లబోతుండగా వాళ్లకు హారతి ఇచ్చి క్రెడిట్ కొట్టేస్తుంది అంకిత. అక్కడే నందు.. శృతిపై సీరియస్ అవుతాడు. లంచ్ బాక్స్ ను నేను రాములమ్మను అడిగాను అంటూ శృతిపై సీరియస్ అవుతాడు. రాములమ్మను గట్టిగా పిలవగా.. రాములమ్మ వచ్చి నందుకు లంచ్ బాక్స్ ఇస్తుంది.

Intinti Gruhalakshmi 7 Nov Today Episode : నందు చేసిన పని కరెక్ట్ కాదని శృతికి చెప్పిన ప్రేమ్

మరోవైపు ప్రేమ్, శృతి ఇద్దరూ మాట్లాడుకుంటారు. నాన్న నీ చేతితో ఇచ్చిన లంచ్ బాక్స్ తీసుకెళ్లలేదు అని బాధగా ఉంది అంటాడు ప్రేమ్. రాములమ్మ అంతా చెప్పింది శృతి. ఎందుకంత శత్రుత్వం. అయినా ఇంటి కోడలుకు ఇచ్చే విలువ ఇదేనా అంటాడు ప్రేమ్. నా చేత్తో అంకుల్ లంచ్ బాక్స్ తీసుకోకున్నా.. నేను చేసిన వంటే తింటాడు కదా.. అది చాలు నాకు అంటుంది శృతి. దీంతో అచ్చం మా అమ్మలాగే మాట్లాడుతున్నావు అంటాడు ప్రేమ్. తర్వాత శృతి అమ్మ చైన్ విడిపించుకొచ్చి ఆ చైన్ ను తనకు ఇస్తాడు ప్రేమ్.

intinti gruhalakshmi serial 7 november 2021 episode
intinti gruhalakshmi serial 7 november 2021 episode

ఏంటి చిట్టెమ్మా.. అంకుల్ నువ్వు చేసిన లంచ్ బాక్స్ తీసుకెళ్లాడని ఫుల్ ఖుషీ అవుతున్నావట అంటుంది అంకిత. అవును అంకిత సంతోషమే కదా అంటుంది శృతి. ఆ తర్వాత లాస్యతో భాగ్య మాట్లాడుతుంది. నిన్ను కష్టపెట్టడం ఇష్టం లేక.. తులసి విడాకులు ఇచ్చాడు. తులసిని కష్టపెట్టడం ఇష్టం లేక నిన్ను పెళ్లి చేసుకోవడం లేదా? పాతికేళ్లు కలిసి కాపురం చేసినా.. మాజీ భార్యాభర్తలు అయినా సరే.. ఇద్దరూ కలిసి పక్కపక్కనే కూర్చోవడం.. విహారయాత్రలు చేయడం.. అబ్బో అంటూ భాగ్య అంటుంది. దీంతో లాస్యకు కోపం వస్తుంది. వాళ్లు విహార యాత్రలను వెళ్లడం లేదు. ఆఫీసుకు అంటుంది లాస్య. ఏది ఏమైనా.. వాళ్లు ఆఫీసుకు వెళ్లాక ఒకే రూమ్ లో ఉంటారు. అప్పుడు వాళ్ల మధ్య ఏం జరిగేది నువ్వు చూస్తావా? అని లాస్యను రెచ్చగొడుతుంది భాగ్య. ఆ తర్వాత ఏం జరుగుతుందో తెలియాలంటే తరువాయిభాగంలో చూడాల్సిందే.

Related Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Latest Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix. Most Awaited the movie of the months from Nani is now...

దిగ్విజయంగా విలీన ఘట్టం.. జాతీయ యుద్ధ స్మారక జ్యోతిలో అమర్ జవాన్ జ్యోతి

ప్రధానాంశాలు:చారిత్రక ఘట్టమన్న కేంద్ర ప్రభుత్వంజ్యోతుల విలీనం సరికాదన్న విపక్షాలురెండు జ్యోతులు ఎందుకు ఉండకూడదన్న నేతలున్యూ ఢిల్లీలోని ఇండియా గేట్ వద్ద ఉన్న అమర్ జవాన్ జ్యోతిని దానికి సమీపంలో ఉన్న జాతీయ...