Sunday, January 23, 2022

Big Boss 5 Telugu : ఈ వారం ‘బిగ్ బాస్’ నుంచి ఇద్దరు అవుట్..? | The Telugu News


Big Boss 5 Telugu : తెలుగు పాపులర్ రియాలిటీ షో ‘బిగ్ బాస్’ సీజన్ ఫైవ్ గత సీజన్స్‌తో పోల్చితే చాలా భిన్నంగా, ఆసక్తికరంగా సాగుతోంది. కంటెస్టెంట్స్ మధ్య టాస్కుల విషయంలో విభేదాలు తారాస్థాయికి చేరుకుంటున్నాయి.‘బిగ్ బాస్’ సీజన్ ఫైవ్‌కి అక్కినేని నాగార్జున హోస్ట్‌గా వ్యవహరిస్తున్నారు. హౌస్‌లోకి ప్రతీ సారి 16 మంది కంటెస్టెంట్స్‌ను తీసుకుంటారు. కానీ, ఈ సారి 19 మందిని తీసుకుంన్నారు. ఇప్పటి వరకు ఏడుగురు హౌస్ నుంచి ఎలిమినేట్ అయిపోయారు. ఫస్ట్ వీక్ సరయు, సెకండ్ వీక్ ఉమాదేవి, మూడో వారం లహరి, నాలుగో వారం నటరాజ్ మాస్టర్ హౌస్ నుంచి ఎలిమినేట్ కాగా, ఐదో వారం హమీదా, ఆరో వారం శ్వేతా వర్మ, ఏడో వారంలో ప్రియా, ఎనిమిదో వారంలో లోబో అవుట్ అయ్యారు.

Bigg Boss 5 Telugu

దాంతో హౌస్‌లో ప్రజెంట్ 11 మంది కంటెస్టెంట్స్ ఉన్నారు. కాగా, ఈ సారి ఎవరు ఎలిమినేట్ అవుతారో అని ప్రేక్షకులు ఉత్కంఠతో ఎదురు చూస్తున్నారు. ‘బిగ్ బాస్’హౌస్‌లో ప్రస్తుతం తొమ్మిదో వారం నడుస్తోంది. కాగా, ఈ వారం ఎలిమినేట్ అనే విషయమై ఊహాగానాలు వస్తుండగా, ఈ సారి ఇద్దరు కంటెస్టెంట్స్ ఎలిమినేట్ అవుతారనే వార్తలు వస్తున్నాయి. ఈ వీక్‌లో షణ్ముక్ జస్వంత్, యానీ మాస్టర్ తప్ప అందరూ నామినేషన్‌లో ఉన్నారు. విశ్వ, ప్రియాంక, జెస్సీ, కాజల్ డేంజర్ జోన్‌లో ఉండగా, ఇటీవల టాస్కుల్లో జెస్సీ, కాజల్‌లకు ఇతరులతో పోల్చితే ఎక్కువ ఓట్లు రాగా, వారు సేఫ్ జోన్‌లో ఉన్నారు. ఒకవేళ ఊహాగానాల ప్రకారం.. ఈసారి ఇద్దరు సభ్యులు ఎలిమినేట్ అయితే తొమ్మిది మందే హౌస్‌లో ఉంటారు.

Big Boss 5 Telugu : ఈసారి డబుల్ కంటెస్టెంట్స్ ఎలిమినేషన్!

కాగా, చూడాలి ఎవరు ఎలిమినేట్ అయితారో మరి.. అయితే, సోషల్ మీడియాలో ఈ సారి ఎలిమినేట్ అయేది విశ్వ, ప్రియాంకనేని వార్తలొస్తున్నాయి. బిగ్ బాస్ హౌస్‌లో ఇక మిగిలింది ఐదు వారాలు కాగా చివరకు కంటెస్టెంట్స్‌లో ఎవరు బిగ్ బాస్ టైటిల్ ప్లస్ ప్రైజ్ మనీ గెలుచుకుంటారో.. చూడాలి..

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...