Wednesday, January 26, 2022

Karthika Deepam 6 Nov Today Episode : మోనితకు సౌందర్య సీరియస్ వార్నింగ్.. పూజకు రాకపోతే.. అంటూ బెదిరించిన సౌందర్య


Karthika Deepam 6 Nov Today Episode : కార్తీక దీపం సీరియల్ ఈరోజు ఎపిసోడ్ తాజాగా విడుదలైంది. ఈరోజు 6 నవంబర్ 2021, శనివారం ఎపిసోడ్ హైలైట్స్ ఏంటో ఇప్పుడు చూద్దాం. సౌందర్య కారులో వెళ్లడం చూసి షాక్ అవుతుంది దీప. అక్కడికే వస్తున్నా భారతి అంటూ ఫోన్ లో మాట్లాడి వెళ్తోంది. అసలు అత్తయ్య ఎందుకు ఇంతలా మారిపోయారు. ఏం మాట్లాడుకుంటున్నారు వీళ్లు. వేళ కాని వేళ పూజ గది దగ్గరికి వచ్చి మాట్లాడుకున్నారు. ఏంటో అత్తయ్య మాట్లాడేదాంట్లో పొంతన లేకుండా పోయింది. ఏంటి అత్తయ్య మీరు మారిపోయారా? మీరు కూడా నన్ను వదిలేశారా? మీరు కూడా అటువైపే వెళ్లిపోయారా? అని తెగ బాధపడిపోతుంది దీప. ఎన్ని కష్టాలు వస్తే మనసు అంత గట్టిగా రాయిలా మారుతుంది అంటారు. సరే.. అందరూ నాకు ఎదురు తిరుగుతున్నారు కదా. ఇది నాకు మంచికే అనుకుంటాను. నేను తీసుకునే నిర్ణయం మంచిదే అని మీరు అందరూ ఈరకంగా అయినా నిరూపిస్తున్నారు అని అనుకుంటుంది దీప.

karthika deepam 6 november 2021 full episode

ఇంతలో శౌర్య వచ్చి దీపను తీసుకెళ్లిపోతుంది. కారులో వెళ్తున్న సౌందర్య.. ఈశ్వరా ఏంటి నాకు ఈ బాధ. నా కొడుకు కార్తీక్ మూలంగా 10 రెట్లు చూడాల్సి వచ్చింది. నేను సూటిగా చూసి మాట్లాడితే నా కళ్లలోకి చూసి మాట్లాడలేని మోనితను కూడా నేను ఇప్పుడు బతిమిలాడాల్సి వస్తోంది. దీపకు రేపు తెలిస్తే ఎలా.. ఇదంతా దీప కోసమే చేస్తున్నాను అని దీపకు ఎలా చెప్పాలి. కార్తీక్ ఒక్కడు కరెక్ట్ గా ఉంటే ఇంత దాకా వచ్చి ఉండేది కాదుద అంటుంది సౌందర్య.

కట్ చేస్తే హిమ.. కార్తీక్ తో కలిసి సరదాగా ఆడుకుంటూ ఉంటుంది. ఇంతలో దీపను శౌర్య తీసుకొచ్చి రా అమ్మా.. మనం ఇక్కడ పడుకుందాం అంటుంది. దీంతో దీప షాక్ అవుతుంది. ఏంటమ్మా ఆగిపోయావు అంటుంది శౌర్య. నేను, హిమ.. ఇవాళ మీ పక్కనే పడుకుంటాం అంటుంది. కానీ.. దీప వద్దులే అమ్మా.. నేను ఇక్కడ పడుకోను అంటుంది. దీంతో శౌర్య షాక్ అవుతుంది. ఎందుకమ్మా ఇలా చేస్తున్నారు. మేము మాట్లాడనప్పుడు మీకు కోపం వచ్చింది. మేము మాట్లాడుతుంటే ఇలా చేస్తున్నారు ఎందుకు అంటుంది హిమ.

Karthika Deepam 6 Nov Today Episode : దీపను కార్తీక్ దగ్గరికి తీసుకెళ్లిన శౌర్య

వద్దులే హిమ. మీరు ముగ్గురూ ఇక్కడే ఉండండి. నేను వెళ్తున్నాను అంటుంది శౌర్య. దీంతో శౌర్య దీపను వెళ్లకుండా అడ్డుకుంటుంది. హిమ వెళ్లి.. ప్లీజ్ అమ్మా ఈరోజు ఇక్కడే ఉండు అమ్మా.. రా అమ్మా అంటుంది. మనకన్నీ ఉన్నాయనిపిస్తుంది. కానీ.. ఈ ఇంట్లో ఎవ్వరూ సంతోషంగా ఉన్నట్టు కనిపించరు అంటుంది శౌర్య. డాడీ కూడా అంత తొందరగా ఏం ఒప్పుకోలేదు శౌర్య. బాగా బతిమాలించుకున్నాడు. తర్వాత అమ్మ కూడా అలాగే చేస్తోంది అంటుంది హిమ.

karthika deepam 6 november 2021 full episode
karthika deepam 6 november 2021 full episode

కట్ చేస్తే సౌందర్య.. మోనిత ఇంటికి వస్తుంది. ఆంటి మీరా.. రండి అంటుంది. కార్తీక్ రాలేదా ఆంటి అంటుంది. నువ్వు లోపలికి వెళ్లు ప్రియమణి అంటుంది. చెప్పండి ఆంటి.. ఏంటి ఇలా దారి తప్పి వచ్చారు అంటుంది. నేను ఎందుకు వచ్చానో నీకు బాగా తెలుసు. భారతి చెప్పింది. అయినా నువ్వు కావాలని అడుగుతున్నావని నాకు తెలుసు. చూడు మోనిత.. నేను ఇక్కడికి వచ్చానని పొంగిపోకు. నేను వచ్చింది నా కొడుకు కోసం కాదు.. నా కోడలు కోసం.. నా దీప కోసం అంటుంది సౌందర్య.

ఏంటి ఆంటి రాక రాక ఇంటికి వచ్చి ఇలా మాట్లాడుతున్నారు ఏంటి.. అంటుంది. కానీ.. సౌందర్య మాత్రం మోనితపై చాలా సీరియస్ అవుతుంది. ఎక్కువగా ఆలోచించకు అంటుంది. పూజకురా అని చెప్పి వెళ్లిపోబోతుంది. ఇంత దూరం వచ్చి మనవడిని కూడా చూసివెళ్లవా? అంటుంది. సౌందర్య వెళ్లాక.. భారతికి ఫోన్ చేసి.. నేను పూజకు వస్తున్నాను అని చెప్పు అంటుంది మోనిత. ఆ తర్వాత ఏం జరుగుతుందో తెలియాలంటే తరువాయిభాగంలో చూడాల్సిందే.

Related Articles

గుప్పెడంత మనసు జనవరి26 బుధవారం ఎపిసోడ్: దేవయానికి భారీ షాక్, జగతిని చూసి ఉప్పొంగిన మహేంద్ర మనసు

గుప్పెడంతమనసు జనవరి 26 బుధవారం ఎపిసోడ్ ధరణికి కాల్ చేసి మాట్లాడిన జగతి..ఫుడ్ విషయంలో తీసుకోవాల్సిన జాగ్రత్తలు చెబుతుంది. ఆ ఫోన్ కాల్ విన్న గౌతమ్...మీరు...

Covid 19 : మెగాస్టార్ చిరంజీవికి కరోనా పాజిటివ్..!

థ‌ర్డ్ వేవ్ ప్ర‌భావం చాలా ఎక్కువ‌గా ఉంది. సామాన్యులు, సెల‌బ్రిటీలు చాలా మంది క‌రోనా బారిన ప‌డుతున్నారు. తెలుగు సినీ ప‌రిశ్ర‌మ‌లో చాలా మంది ప్ర‌ముఖులు క‌రోనా ఎఫెక్ట్‌కి గుర‌య్యారు....

‘ఆజాద్.. గులాం కాదు’: సహచరుడికి పద్మ అవార్డుపై జైరాం రమేశ్ వ్యంగ్యాస్త్రాలు

ప్రధానాంశాలు:పరోక్షంగా ఆజాద్‌ను బానిస అంటూ వ్యాఖ్యలు.అవార్డు తిరస్కరించిన బెంగాల్ మాజీ సీఎం.కాంగ్రెస్‌ అధినేత్రికి లేఖ రాసినవారిలో ఆజాద్.మంగళవారం కేంద్రం ప్రకటించిన పద్మ పురస్కారాల్లో సీనియర్ కాంగ్రెస్ నేత గులాంనబీ ఆజాద్‌కు పద్మభూషణ్...

Latest Articles

గుప్పెడంత మనసు జనవరి26 బుధవారం ఎపిసోడ్: దేవయానికి భారీ షాక్, జగతిని చూసి ఉప్పొంగిన మహేంద్ర మనసు

గుప్పెడంతమనసు జనవరి 26 బుధవారం ఎపిసోడ్ ధరణికి కాల్ చేసి మాట్లాడిన జగతి..ఫుడ్ విషయంలో తీసుకోవాల్సిన జాగ్రత్తలు చెబుతుంది. ఆ ఫోన్ కాల్ విన్న గౌతమ్...మీరు...

Covid 19 : మెగాస్టార్ చిరంజీవికి కరోనా పాజిటివ్..!

థ‌ర్డ్ వేవ్ ప్ర‌భావం చాలా ఎక్కువ‌గా ఉంది. సామాన్యులు, సెల‌బ్రిటీలు చాలా మంది క‌రోనా బారిన ప‌డుతున్నారు. తెలుగు సినీ ప‌రిశ్ర‌మ‌లో చాలా మంది ప్ర‌ముఖులు క‌రోనా ఎఫెక్ట్‌కి గుర‌య్యారు....

‘ఆజాద్.. గులాం కాదు’: సహచరుడికి పద్మ అవార్డుపై జైరాం రమేశ్ వ్యంగ్యాస్త్రాలు

ప్రధానాంశాలు:పరోక్షంగా ఆజాద్‌ను బానిస అంటూ వ్యాఖ్యలు.అవార్డు తిరస్కరించిన బెంగాల్ మాజీ సీఎం.కాంగ్రెస్‌ అధినేత్రికి లేఖ రాసినవారిలో ఆజాద్.మంగళవారం కేంద్రం ప్రకటించిన పద్మ పురస్కారాల్లో సీనియర్ కాంగ్రెస్ నేత గులాంనబీ ఆజాద్‌కు పద్మభూషణ్...

Russia-Ukraine Conflict: రష్యా-ఉక్రెయిన్ బార్డర్‌లో తీవ్ర ఉద్రిక్తతలు..ఎప్పుడు ఏమైనా జరగొచ్చు: పెంటగాన్

రష్యా, ఉక్రెయిన్ ఎపిసోడ్‌లో కీలక అప్‌డేట్‌ ఇది. ఆ రెండు దేశాల మధ్య ఎప్పుడు ఏమైనా జరగొచ్చు...

కార్తీకదీపం జనవరి26 బుధవారం ఎపిసోడ్: కార్తీక్ పై మోనిత కుట్రని డాక్టర్ భారతి కనిపెట్టేసిందా..

కార్తీకదీపం జనవరి 26 బుధవారం ఎపిసోడ్రుద్రాణి మనుషులు మన ఇంటి నుంచి వెళుతూ మీ నాన్న జాగ్రత్త అంటూ వెళ్లారని పిల్లలు చెప్పడంతో దీప...