Friday, January 28, 2022

Samantha : అదే నిజమైన సక్సెస్.. సమంత కామెంట్స్ వైరల్ | The Telugu News


Samantha : నాగ చైతన్యతో విడాకుల సమయంలో సోషల్ మీడియాకు కొద్దిగా గ్యాప్ ఇచ్చిన సమంత.. ఇప్పుడు మరోసారి తన పోస్ట్‌లతో రెచ్చిపోతుంది. ఏదో విధంగా వార్తలో నిలుస్తోంది. తన టూర్స్‌కు సంబంధించిన ఫొటోలతో పాటు లైఫ్ గురించి కొన్ని ఆసక్తికర కామెంట్స్ చేస్తోంది. సూక్తులను కూడా పోస్ట్ చేస్తుంది. అయితే ఆమె చేసే పోస్టులు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారుతున్నాయి. ఆమె చేసే పోస్టుల వెనక ఉద్దేశం ఇదే అంటూ నెటిజన్లు ఎవరికి తోచిన రీతిలో వారు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

Samantha Viral Post She says inner peace is the new success

తాజాగా ఆమె చేసిన ఇన్‌స్టా స్టేటస్ వైరల్ అవుతోంది. అందులో ధనవంతులు, సక్సెస్, సంపద, ప్రశాంతతకు అర్థాలు చెప్పింది. అయితే ప్రతి దాని ముందు కొత్త అనే పదం జోడించింది. ‘ఆనందమనేది నిజమైన ధనం. మానసిక ప్రశాంతత అనేది నిజమైన సక్సెస్ విజయం. ఆరోగ్యమే నిజమైన సంపద. జాలి అనేదే నిజమైన ప్రశాంతత’ అని సమంత పేర్కొంది. మొత్తానికి సమంత మాత్రం ఇలాంటి వింత కొటేషన్లను చెబుతూ వస్తోంది.

Samantha : సమంత వింత కొటేషన్..

samantha viral pic
samantha viral pic

అయితే తన పోస్ట్‌లో ప్రతి వ్యాఖ్యంలో కొత్త(new) అనే పదాన్ని సమంత చేర్చింది. దీంతో సమంత చేసిన పోస్ట్ వెనకాల పెద్ద అర్థమే ఉందని.. నెటిజన్లు అభిప్రాయపడుతున్నారు. ఆమె ఇప్పుడు ఆనందంతో, ప్రశాంతంగా, ఆరోగ్యంగా ఉండడానికి ప్రయత్నిస్తుందని.. దాని అర్థం అదే అని కొందరు అభిప్రాయపడుతున్నారు. ఏదేమైనా సమంత వరుస పోస్టుల‌తో నిత్యం వార్తల్లో నిలుస్తోంది. అయితే ఆమె చేస్తున్న కొన్ని పోస్టుల వెనక అర్థాలేమిటో ఆమెకే తెలియాలి. ఇక, సినిమాల విషయానికి వస్తే.. సమంత కెరీర్‌ విషయంలో వేగం పెంచింది. ప్రస్తుతం చేతిలో ఉన్న ప్రాజెక్ట్‌లతో పాటు, కొత్త చిత్రాల విషయంలోనూ దూకుడు ప్రదర్శిస్తుంది.

Related Articles

పబ్బులో ఆర్జీవీ చిందులు.. చేతిలో సిగరెట్.. హీరోయిన్‌కు ముద్దులు.. లైఫ్ అంటే నీదే అంటున్న ఫ్యాన్

<p><strong>రా</strong>మ్ గోపాల్ వర్మ (RGV) గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరం లేదు. వివాదాలు ఎక్కడుంటే ఆయన అక్కడ ఉంటారు. ఆయన ఎక్కడుంటే.. అక్కడ వివాదాలు కూడా ఉంటాయి. ఒకప్పుడు గొప్ప దర్శకుడిగా...

పాకిస్థాన్ స్మగ్లర్లకు, భద్రతా దళాలకు మధ్య ఎదురు కాల్పులు.. 47 కిలోల హెరాయిన్ స్వాధీనం

ప్రధానాంశాలు:భారత్-పాకిస్థాన్ సరిహద్దు ప్రాంతంలో స్మగ్లింగ్కదలికలు గమనించి కాల్పులు జరిపిన భద్రతా దళాలుకాల్పుల ఘటనలో గాయపడిన ఓ జవాన్పంజాబ్‌లో ఎన్‌కౌంటర్ జరిగింది. గురుదాస్‌పూర్ జిల్లాలోని భారత్-పాకిస్థాన్ సరిహద్దు ప్రాంతంలో శుక్రవారం పాకిస్థాన్ స్మగ్లర్లకు,...

Latest Articles

పబ్బులో ఆర్జీవీ చిందులు.. చేతిలో సిగరెట్.. హీరోయిన్‌కు ముద్దులు.. లైఫ్ అంటే నీదే అంటున్న ఫ్యాన్

<p><strong>రా</strong>మ్ గోపాల్ వర్మ (RGV) గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరం లేదు. వివాదాలు ఎక్కడుంటే ఆయన అక్కడ ఉంటారు. ఆయన ఎక్కడుంటే.. అక్కడ వివాదాలు కూడా ఉంటాయి. ఒకప్పుడు గొప్ప దర్శకుడిగా...

పాకిస్థాన్ స్మగ్లర్లకు, భద్రతా దళాలకు మధ్య ఎదురు కాల్పులు.. 47 కిలోల హెరాయిన్ స్వాధీనం

ప్రధానాంశాలు:భారత్-పాకిస్థాన్ సరిహద్దు ప్రాంతంలో స్మగ్లింగ్కదలికలు గమనించి కాల్పులు జరిపిన భద్రతా దళాలుకాల్పుల ఘటనలో గాయపడిన ఓ జవాన్పంజాబ్‌లో ఎన్‌కౌంటర్ జరిగింది. గురుదాస్‌పూర్ జిల్లాలోని భారత్-పాకిస్థాన్ సరిహద్దు ప్రాంతంలో శుక్రవారం పాకిస్థాన్ స్మగ్లర్లకు,...

Salaar సర్‌ప్రైజింగ్ అనౌన్స్‌‌మెంట్.. ఆధ్య రోల్‌లో శృతి హాసన్

ప్రధానాంశాలు:ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో భారీ రేంజ్‌లో 'సలార్'హీరోహీరోయిన్లుగా ప్రభాస్- శృతి హాసన్డైరెక్టర్ లేటెస్ట్ అప్‌డేట్కమల్ హాసన్ కూతురుగా సినీ ఎంట్రీ ఇచ్చిన శృతి హాసన్.. తమిళం, తెలుగు, హిందీ భాషా చిత్రాల్లో...

UP Elections 2022: యూపీ ఎన్నికల ప్రచారంలో ఆయన పేరు హాట్ టాపిక్‌.. విపక్షాలకు ఆరాధ్యుడంటూ యోగి ధ్వజం

Uttar Pradesh Assembly Elections 2022: ఉత్తర ప్రదేశ్(యూపీ)లో తొలి దశ ఎన్నికల తేదీ సమీపిస్తుండటంతో ప్రచారపర్వం వేడెక్కింది....