Sunday, January 23, 2022

Samantha : ఆ టాలీవుడ్ హీరో వైఫ్‌తో సమంత.. బాధ నుంచి బయటపడతానంటూ భావోద్వేగ పోస్టు..! | The Telugu News


Samantha : బ్యూటిఫుల్ హీరోయిన్ సమంత అక్కినేని నాగచైతన్య నుంచి డైవోర్స్ తీసుకున్న సంగతి తెలిసిందే. కాగా, ఆ బాధ నుంచి బయట‌పడి తన రెగ్యులర్ బిజీ లైఫ్‌లోకి వెళ్లే ప్రయత్నం చేస్తోంది సమంత. ఈ క్రమంలోనే తాజాగా ఇన్ స్టా గ్రామ్ వేదికగా పెట్టిన పోస్టు ఒకటి సోషల్ మీడియాలో బాగా వైరలవుతోంది.దీపావళి సందర్భంగా సమంత హైదరాబాద్‌లోని తన ఇంట్లో సెలబ్రేషన్స్ గ్రాండ్‌గా చేసుకుంది. దీపావళి సంబురాలను టాలీవుడ్ మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ తేజ్ వైఫ్ ఉపాసన, శిల్పారెడ్డి‌తో చేసుకుంది సమంత. ఈ సందర్భంగా ఇన్ స్టా గ్రామ్ వేదికగా సమంత పెట్టిన పోస్టు ప్రస్తుతం చర్చనీయాంశంగా మారింది.

Samantha

బరువెక్కిన హృదయంతో సమంత అటువంటి పోస్టు పెట్టి ఉంటుందని నెటిజన్లు చర్చించుకుంటున్నారు. దీపావళి కాంతుల వెలుగులు విరజిమ్మలేదని, స్వీట్లలో ఉన్న రుచి కరువైందని, ఏడాది ఆరంభంలో బాధ కలిగితే ఆ తర్వాత వచ్చే పండుగలన్నీ చిన్నవైపోతాయని పేర్కొంది. సదరు పోస్టులో తాను అతి త్వరలో ఆ బాధ నుంచి బయటపడతానని, సంతోషంగా ఉంటానని సమంత పేర్కొనడం గమనార్హం. అలా సమంత పేర్కొనడం నాగచైతన్యతో విడాకులు గురించి చెప్పడమేనని నెటిజన్లు అంటున్నారు. మొత్తంగా సమంత నాగచైతన్యతో విడాకుల తర్వాత తన సొంత దారిలో తాను ప్రయణించేందుకు సిద్ధమవుతున్నది. తనను తాను చాలా బిజీ చేసుకుంటున్నట్లుగా కనబడుతున్నది.

Samantha : ఆ బాధ నుంచి బయటపడి సంతోషంగా ఉంటానంటున్న సమంత..

Samantha
Samantha

సమంత సినిమాల విషయానికొస్తే.. ఇప్పటికే పాన్ ఇండియా ఫిల్మ్ ‘శాకుంతలం’, కోలీవుడ్ సినిమా ‘కాతు వాకుల రెండు కాదల్’పూర్తి చేసింది. త్వరలో హిందీ ప్రాజెక్టుల గురించి అఫీషియల్ అనౌన్స్‌మెంట్స్ రాబోతున్నాయి. నాగచైతన్య సైతం తన సినిమాల్లో ఫుల్ బిజీ అయిపోతున్నారు. ‘లవ్ స్టోరి’ ఫిల్మ్ సక్సెస్ ఎంజాయ్ చేసిన నాగచైతన్య.. ప్రజెంట్ ‘బంగార్రాజు’ సినిమా షూటింగ్‌లో పాల్గొనబోతున్నాడు. ఇందులో నాగచైతన్య సరసన హీరోయిన్‌గా ‘ఉప్పెన’ ఫేమ్ కృతి శెట్టి నటిస్తోంది.

Related Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

Latest Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

ఐపీఎల్ మనదేశంలోనే.. కానీ కండీషన్స్ అప్లై.. గంగూలీ ఏమన్నారంటే?

ఐపీఎల్ 2022 సీజన్ మనదేశంలో జరుగుతుందని బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కంట్రోల్ ఇన్ ఇండియా (బీసీసీఐ) అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ ఏబీపీకి తెలిపారు. ఫిబ్రవరి...

Unstoppable: చిరంజీవితో ‘అన్ స్టాపబుల్’ సీజన్ 2.. లీక్ చేసిన రైటర్ మచ్చా రవి

చరిత్ర సృష్టించాలన్నామేమే దాన్ని తిరగరాయాలన్నా మేమే అని తన వంశ చరిత్ర గురించి నందమూరి బాలకృష్ణ పదే పదే చెప్పుకుంటూ ఉంటారు. ఆయన ఈ డైలాగ్ చెప్పినప్పుడల్లా.. యాంటీ ఫ్యాన్స్ నుంచి...