Wednesday, January 26, 2022

Intinti Gruhalakshmi 5 Nov Today Episode : లాస్య మాట వినని నందు.. తులసికి దగ్గరయిన నందు.. నందు, తులసిని విడదీయడానికి లాస్య వేసిన ప్లాన్ ఏంటి?


Intinti Gruhalakshmi 5 Nov Today Episode : జానకి కలగనలేదు సీరియల్ ఈరోజు ఎపిసోడ్ తాజాగా విడుదలైంది. ఈరోజు 5 నవంబర్ 2021, 469 ఎపిసోడ్ హైలైట్స్ ఏంటో ఇప్పుడు చూద్దాం. అభి.. జీతాల కోసం అని 2.5 లక్షలను తులసికి ఇస్తాడు. ప్రేమ్ ఇచ్చిన డబ్బులను తులసి తీసుకోదు. అయితే.. మీరంతా నాకు సాయం చేయాలనే గొప్ప ఆలోచన ముందు నా అవసరం చాలా చిన్నది. నువ్వు నా కోసం మీ అమ్మ గొలుసునే తాకట్టు పెట్టావంటే.. నీది ఎంత గొప్ప మనసో అర్థం అవుతోంది. నువ్వు ఇచ్చిన డబ్బు తీసుకోలేదని బాధపడకు అమ్మ అని అంటుంది తులసి.

కట్ చేస్తే.. నందు తీవ్రంగా ఆలోచిస్తూ ఉంటాడు. ఇంతలో పరందామయ్య వస్తాడు. నువ్వు అందరికీ దూరం అయిపోయావు కానీ… మనిషిగా మాత్రం నువ్వు నీ అంతరాత్మకు దూరం కాకు అంటాడు. ఎందుకురా అంత దిగులు అంటాడు. దీంతో నేను ఏదీ తప్పు చేయను నాన్నా అంటాడు నందు. తులసి గమ్యం వేరు.. నా గమ్యం వేరు అంటాడు నందు. తులసి గమ్యం ఒకటేరా.. నిన్ను విజయతీరాలకు చేర్చడమే తన పని.. అంటాడు పరందామయ్య. నేను తులసిని కష్టపెట్టకూడదని ఆలోచించి.. ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నాను. నేను తనకోసం కాదు.. ఈ ఇల్లు పోతుంది కాబట్టి అందుకే తులసితో కలిసి పనిచేస్తున్నా. ఇఫ్పుడు సాయం చేసి తర్వాత నన్ను లొంగ దీసుకోవాలని ప్రయత్నిస్తున్నారా? అంటూ నందు పరందామయ్యను ప్రశ్నిస్తాడు.

intinti gruhalakshmia 5 november 2021 full episode

మరోవైపు తులసి డబ్బు తీసుకోలేదని శృతి కొంచెం బాధపడుతుంది. బాధగా ఉందా అని అంటాడు ప్రేమ్. అలా ఏం లేదు కానీ.. అంకిత ఎందుకు ప్రతీ విషయంలో అడ్డం పడుతుందో నాకు అర్థం కావడం లేదు అని అంటుంది శృతి. కానీ.. ఈసారి అంకిత అడ్డుపడటం నాకు మంచిగా అనిపించింది. ఎందుకంటే.. మీ అమ్మ నెక్లెస్ ను తాకట్టు పెట్టకుండా ఉంచాం కదా అంటాడు ప్రేమ్. అంకిత వల్ల.. నన్ను ఆంటి అపార్థం చేసుకుంటుందేమోనని శృతి ప్రేమ్ తో అంటుంది. అటువంటి పరిస్థితి ఎప్పుడూ రాదు శృతి. నీకు నేనున్నాను అంటాడు ప్రేమ్.

Intinti Gruhalakshmi 5 Nov Today Episode : తులసికి నందు దగ్గరవడం చూసి తట్టుకోలేకపోయిన లాస్య

మరోవైపు తులసి అర్ధరాత్రి అయినా ఫైల్స్ చూస్తూనే ఉంటుంది. రేపు స్టాఫ్స్ కు జీతాలు ఇవ్వాలి.. లెక్కలు తేలడం లేదు.. అవే చూస్తున్నాను అని పరందామయ్యతో తులసి అంటుంది. ఇంతలో నందు వస్తాడు. రేపు స్టాఫ్ కు జీతాలు ఇవ్వాలి. వచ్చి.. ఆ లిస్టును చూడండి అని చెబుతుంది. దీంతో నందు వెళ్లి తన దగ్గర కూర్చొని లిస్టు చెబుతుంటాడు. ఇంతలో రెడీ అయి లాస్య కిందికి దిగుతుంది. వాళ్లను చూసి ఈర్ష్య పడుతుంది. నందు అని గట్టిగా అరుస్తుంది. నందు… ఇది మార్నింగే ఫిక్స్ చేసుకున్న ప్రోగ్రామ్. ఇప్పుడు ఏంటి ఇదంతా అనగానే… లాస్య జస్ట్ 10 నిమిషాలు బయలు దేరుదాం అంటాడు నందు. కానీ.. లాస్యకు ఏం చేయాలో తెలియదు.

intinti gruhalakshmia 5 november 2021 full episode
intinti gruhalakshmia 5 november 2021 full episode

వాళ్లిద్దరూ అలా కలిసి ఉండటం చూసి తట్టుకోలేదు. పిచ్చి ఎక్కుతుంది తనకు. నందు టైమ్ అవుతుంది బయలు దేరుదామా? అంటుంది లాస్య. హా.. పని అయిపోయింది వెళ్దాం అంటాడు నందు. ఇంతలో ఏమండి ఒక్క నిమిషం అంటుంది తులసి. ఒకసారి మళ్లీ అన్నీ చెక్ చేస్తాడు నందు. ఇంకా ఎంత సేపు నందు అనగానే… ఇప్పటికే లేట్ అయింది. ఇంకా పని కాలేదు. రేపు వెళ్దాంలే అంటాడు నందు. దీంతో లాస్య షాక్ అవుతుంది. వెంటనే కోపంతో పైకి వెళ్లిపోతుంది.

ఆ తర్వాత భాగ్య వచ్చి.. ఎందుకైనా మంచిది నువ్వు తులసితో జాగ్రత్తగా ఉండు. లేకపోతే నందును నీకు కాకుండా చేస్తుంది అని చెబుతుంది. ఈ ప్రాజెక్టు, ఆఫీసు పేరుతో నందుకు తులసి దగ్గర కావాలని చూస్తుంది అని చెబుతుంది. ఆ తర్వాత ఏం జరుగుతుందో తెలియాలంటే తరువాయిభాగం కోసం వెయిట్ చేయాల్సిందే.

Related Articles

క‌మ‌ర్షియల్ సినిమాల‌కు కేరాఫ్ అడ్ర‌స్ మాస్ మ‌హ‌రాజా ర‌వితేజ‌

ప్రధానాంశాలు:రవితేజ బర్త్ డే స్పెషల్వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉన్న రవితేజస్వయం కృషితో ఎదిగిన రవితేజమాస్ మ‌హారాజా ర‌వితేజ‌.. ఈ పేరులో తెలియ‌ని ఎన‌ర్జీ ఉంటుంది. సినీ ప‌రిశ్ర‌మ‌లో క‌ష్ట‌ప‌డి న‌టుడి స్థాయి...

టాలీవుడ్ కి అచ్చిరాని స్టూవర్ట్ పురం

<p>స్టూవర్ట్ పురం అనగానే మన ముందు తరం వారిగుండె ఝళ్లు మనేది . ఆ ఊరి పేరు చెప్పగానే బందిపోటు దొంగలు గుర్తుకొచ్చేవారు . &nbsp;బ్రతుకుతెరువు కోసం కొంతమందీ ,సంప్రదాయం అంటూ...

మహేష్ బాబుతో మోహన్ బాబు.. ఇన్నేళ్లకు మళ్ళీ అలా కలవబోతున్నారా?

వరుస హిట్ సినిమాలతో సత్తా చాటుతూ టాలీవుడ్ టాప్ హీరోల్లో ఒకరిగా దూసుకుపోతున్న సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు.. తన తదుపరి సినిమాలో మోహన్ బాబుతో తెర పంచుకోబోతున్నారని తెలుస్తోంది. దర్శకనిర్మాతలతో...

Latest Articles

క‌మ‌ర్షియల్ సినిమాల‌కు కేరాఫ్ అడ్ర‌స్ మాస్ మ‌హ‌రాజా ర‌వితేజ‌

ప్రధానాంశాలు:రవితేజ బర్త్ డే స్పెషల్వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉన్న రవితేజస్వయం కృషితో ఎదిగిన రవితేజమాస్ మ‌హారాజా ర‌వితేజ‌.. ఈ పేరులో తెలియ‌ని ఎన‌ర్జీ ఉంటుంది. సినీ ప‌రిశ్ర‌మ‌లో క‌ష్ట‌ప‌డి న‌టుడి స్థాయి...

టాలీవుడ్ కి అచ్చిరాని స్టూవర్ట్ పురం

<p>స్టూవర్ట్ పురం అనగానే మన ముందు తరం వారిగుండె ఝళ్లు మనేది . ఆ ఊరి పేరు చెప్పగానే బందిపోటు దొంగలు గుర్తుకొచ్చేవారు . &nbsp;బ్రతుకుతెరువు కోసం కొంతమందీ ,సంప్రదాయం అంటూ...

మహేష్ బాబుతో మోహన్ బాబు.. ఇన్నేళ్లకు మళ్ళీ అలా కలవబోతున్నారా?

వరుస హిట్ సినిమాలతో సత్తా చాటుతూ టాలీవుడ్ టాప్ హీరోల్లో ఒకరిగా దూసుకుపోతున్న సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు.. తన తదుపరి సినిమాలో మోహన్ బాబుతో తెర పంచుకోబోతున్నారని తెలుస్తోంది. దర్శకనిర్మాతలతో...

జిల్లా కలెక్టర్ ఆఫీసులలో ఉద్యోగాలు భర్తీకి నోటిఫికేషన్ – Telugu Job Alerts 24

Collector Office Guntur Recruitment 2022 : ఆంధ్రప్రదేశ్ రాష్ట్ర ప్రభుత్వం, గుంటూరు జిల్లా కలెక్టర్ ఆఫస్ నందు ఖాళీగా గల ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ ను విడుదల చేసింది. ఇందులో భాగంగా...

చిరంజీవికి కరోనా.. ఎన్ని జాగ్రత్తలు తీసుకున్నా తప్పించుకోలేకపోయానంటూ ట్వీట్…

కరోనా థర్డ్ వేవ్ ఇండస్ట్రీని వణికిస్తోంది. సినిమాల విడుదలకు సంబంధించిన ఇబ్బంది ఓవైపు.. కరోనా బారిన పడుతున్న వారి సంఖ్య పెరగడం మరోవైపు. వెండితెర,...