Sunday, January 23, 2022

Huzurabad By Poll : విజయం ముందే ఊహించాం – బండి సంజయ్ | Huzurabad By Poll Success is anticipated – Bandi Sanjay


ఈ విజయం తాము ముందే ఊహించిందని, హుజూరాబాద్ గడ్డపై భారీ మెజార్టీతో గెలువబోతున్నట్లు బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ వెల్లడించారు.

Huzurabad Bandi Sanjay : హుజూరాబాద్ ఉప ఎన్నికల కౌంటింగ్ కొనసాగుతోంది. ఫలితాల్లో టీఆర్ఎస్, బీజేపీ మధ్య నువ్వా…నేనా అన్నట్లుగా కొనసాగుతోంది. రౌండ్ రౌండ్ కు ఫలితాలు ఉత్కంఠను కలుగ చేస్తున్నాయి. బీజేపీ అభ్యర్థి ఈటల రాజేందర్..సమీప టీఆర్ఎస్…ప్రత్యర్థి గెల్లు శ్రీనివాస్ పై అధిక్యం కనబరుస్తున్నారు. పదో రౌండ్ ముగిసే సరికి 526 ఓట్ల అధిక్యంలో కొనసాగుతున్నారు ఈటల. ఎన్నికల్లో తప్పకుండా బీజేపీ గెలుస్తుందనే ధీమా వ్యక్తం చేస్తున్నారు ఆ పార్టీకి చెందినే నేతలు. ఈ సందర్భంగా…బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ 10tvతో మాట్లాడారు.

Read More : Huzurabad by election : కారును వెనక్కి నెట్టేసి..10వ రౌండ్ లోను బీజేపీ ముందంజ

ఈ విజయం తాము ముందే ఊహించిందన్నారు. హుజూరాబాద్ గడ్డపై భారీ మెజార్టీతో గెలువబోతున్నట్లు వెల్లడించారు. అక్కడి ప్రజలు తెలంగాణ ఉద్యమ స్పూర్తిని ప్రదర్శించారని, తాము డబ్బులకు అమ్ముడుపోము అని నిరూపించారన్నారు. ఏ విధంగా మోసం చేసినా..ప్రజలు భరించలేకపోయారని…వరి వేస్తే…ఉరే అనే భయానక వాతావరణాన్ని చూసి రైతాంగం ఒక్కటయ్యారని వెల్లడించారు. గ్యాస్, పెట్రోల్ రేట్లు పెరగాలని ఎవరు కోరుకోరని, తమపై చేసిన దుష్ప్రచారాన్ని ప్రజలు నమ్మలేదన్నారు. బీజేపీ – టీఆర్ఎస్ ఒకటేనని కాంగ్రెస్ విమర్శిస్తోందని, కాంగ్రెస్ – బీజేపీ ఒక్కటేనని టీఆర్ఎస్ అంటోందని తెలిపారు. కాంగ్రెస్ గల్లీలో లేదు ఢిల్లీలో లేదు.. టీఆర్ఎస్ ను ఎదుర్కొనే దమ్మున్న పార్టీ బీజేపీ అని ప్రజలు నమ్ముతున్నారని వ్యాఖ్యానించారు.పోలింగ్ రోజు తమ కార్యకర్తలు చేసిన యుద్ధాన్ని చూసి అన్ని పార్టీల నేతలు హాట్సాఫ్ అంటున్నాయని తెలిపారు బండి సంజయ్.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...