Friday, January 21, 2022

Vadinamma 4 Nov Today Episode : రిషిని అస్సలు వదలని రఘురామ్.. కోపంలో శైలూ.. చివరకు రిషిని కొట్టుకు తీసుకెళ్లిపోయిన రఘురామ్.. దీంతో శైలూ ఏం చేస్తుంది?


Vadinamma 4 Nov Today Episode : వదినమ్మ సీరియల్ లేటెస్ట్ ఎపిసోడ్ తాజాగా విడుదలైంది. ఈరోజు 4 నవంబర్ 2021, గురువారం ఎపిసోడ్ తాజాగా విడుదలైంది. ఈరోజు ఎపిసోడ్ హైలైట్స్ ఏంటో ఇప్పుడు చూద్దాం. రఘురామ్ డిశ్చార్జ్ అయ్యాక ఇంటికి వస్తాడు. 24 గంటలు రిషితోనే రఘురామ్ ఆడుకుంటూ ఉంటాడు. అదే సమయంలో సీత తల్లి, అన్నయ్య వదిన వస్తారు. అమ్మా సీత.. అని వచ్చి హత్తుకుంటుంది తన తల్లి. ఇంతలో వాళ్లు లోపలికి వస్తారు. దుర్గకు మాత్రం కాస్త అనుమానం కలుగుతుంది. ఎలా ఉన్నారు బాబు. ఎంత కష్టం వచ్చినా నా అల్లుడు గారు ఎప్పుడూ కుంగిపోరు.. అంటుంది రాజేశ్వరి.

vadinamma 4 november 2021 full episode

మాకు ధైర్యం చెప్పిన అల్లుడు గారు ప్రాణం మీదికి తెచ్చుకుంటే మాకు బాధగా ఉండదా? చూడు బాబు నీ మీద దిగులు పెట్టుకొని సీత ఎంత కంగారు పడుతుందో చూడు. పిల్లల విషయంలో సీత నిబ్బరంగా ఉంది. ప్రాప్తం లేదు అని సర్దుకుపోండి. నువ్వు దిగులు పెట్టుకోకు బాబు అంటుంది. కానీ.. మీ కూతురుకు ఉన్నంత ధైర్యం నాకు లేవు అత్తయ్య గారు అంటాడు రఘురామ్.

పెద్దమ్మ.. నాకు తెలియక అడుగుతాను. అన్నయ్య నీరసంగా ఉంటే ఆ బాబుతో ఆటలేంటి. రిషిని అస్సలు ఇవ్వట్లేదు అంటుంది దుర్గ. తనకు మాత్రం ఏదో అనుమానం వస్తుంది. ఇంతలో భాస్కర్.. రఘురామ్ దగ్గరికి వెళ్లి నా మేనల్లుడిని ఒక్కసారి ఇవ్వరా.. అంటాడు. ఏరా.. నీ కన్న బిడ్డను వదలాలనిపించడం లేదా? నేను అంతా విన్నాను. నాకు అంతా తెలుసు. వాడిని గుండెల మీద పడుకోబెట్టుకొని నీ దిగులు అంతా తీర్చుకుంటున్నావా? చాలా తప్పు చేశావమ్మా. నేనేం మాట్లాడాలి అమ్మా.. అంటాడు. ఆసుపత్రిలో నేను ఆ నిజం విన్నాను అని అంటాడు భాస్కర్.

Vadinamma 4 Nov Today Episode : రిషితోనే 24 గంటలు గడుపుతున్న రఘురామ్

మరోవైపు రిషిని.. రఘురామ్ అస్సలు వదలడు. దీంతో శైలూకు అస్సలు నచ్చదు. రిషీని తీసుకెళ్లాలని ఎంత ప్రయత్నించినా కుదరదు. తను చాలా ఇబ్బందులు పడుతుంటుంది. రఘురామ్, రిషీ.. ఇద్దరు హాయిగా నిద్రపోతారు. బాబును ఎలా తీసుకెళ్లాలి అని ఆలోచిస్తుంటుంది శైలూ. బాబును తీసుకోవడానికి సీత రాగానే.. రఘురామ్ లేస్తాడు. బావా.. రిషీ కోసం శైలూ వచ్చింది అని రిషిని శైలూకు ఇచ్చేస్తుంది సీత.

vadinamma 4 november 2021 full episode
vadinamma 4 november 2021 full episode

కట్ చేస్తే తెల్లారుతుంది. టిఫిన్ పెట్టడానికి సీత వస్తే.. రఘురామ్ సీరియస్ అవుతాడు. నేను షాప్ కు వెళ్లాలి.. నాకు టిఫిన్ పెట్టు అని సిరిపై అరుస్తాడు. రాను రాను ఈ ఇంట్లో నన్ను ఎవ్వరూ పట్టించుకోవడం లేదు.. అని అరిచి షాపునకు వెళ్లిపోతాడు రఘురామ్. సీతక్కతో మాట్లాడమని నువ్వైనా చెప్పు అత్తయ్య అని సిరి.. రాజేశ్వరితో అంటుంది. కానీ.. అస్సలు రఘురామ్ మాత్రం సీతతో మాట్లాడడు. ఆ తర్వాత ఏం జరుగుతుందో తెలియాలంటే తరువాయిభాగం కోసం వెయిట్ చేయాల్సిందే.

Related Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

Latest Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

మంచు కొండల్లో సమంత స్కీయింగ్.. ‘నీ అహాన్ని ఇంట్లో వదిలేయ్’ అంటూ కామెంట్!

<p><strong>న</strong>టి సమంత షూటింగ్&zwnj;లకు బ్రేక్ ఇచ్చి హాలీడేస్ ఎంజాయ్ చేస్తోంది. తన స్నేహితులు, స్టాఫ్&zwnj;తో ఇటీవల స్విట్జర్లాండ్&zwnj;కు వెళ్లిన సమంత.. మంచు కొండల మధ్య చిల్ అవుతోంది. ఈ సందర్భంగా ఆమె...