Friday, January 21, 2022

Karthika Deepam 4 Nov Today Episode : జస్ట్ మిస్.. లేకపోతే కార్తీక్ ప్రాణాలు పోయేవి.. గండం నుంచి తప్పించుకున్న కార్తీక్


Karthika Deepam 4 Nov Today Episode : కార్తీక దీపం సీరియల్ ఈరోజు ఎపిసోడ్ తాజాగా విడుదలైంది. ఈరోజు 4 నవంబర్ 2021, గురువారం ఎపిసోడ్ 1188 హైలైట్స్ ఏంటో ఇప్పుడు చూద్దాం. కార్తీక్, సౌందర్య ఇద్దరూ మోనిత కొడుకుకు శాంతి పూజ చేయడానికి బయలు దేరుతారు. ఇద్దరూ పూజ సామాగ్రి కొని పంతులు దగ్గరికి నడుచుకుంటూ బయలుదేరుతుంటారు. అప్పుడే కరెంట్ వైర్ తెగి వాళ్ల కారు మీద పడుతుంది. ఆ విషయాన్ని గమనించకుండా కార్తీక్ కారు ఎక్కడానికి ప్రయత్నిస్తాడు. అక్కడే ఉన్న వ్యక్తి కారును ముట్టుకోవద్దు కరెంట్ ఉంది అని చెబుతాడు. ఇంతలో కార్తీక్ కారును ముట్టుకోబోయేసరికి వచ్చి చేతిని లాగేస్తాడు. కారును ముట్టుకోవద్దు అని చెప్పినా కూడడా మీరు వినడం లేదు ఏంటి.. అంటూ కార్తీక్ తో అసలు విషయం చెబుతాడు. ఆ కారు మీద కరెంట్ వైర్ పడింది అని చెబుతాడు.

karthika deepam 4 november 2021 full episode

చూశావా.. ఎంత పెద్ద గండం తప్పిందో.. ఇప్పటికైనా నమ్మరా.. అని కార్తీక్ తో అంటుంది సౌందర్య. కళ్ల ముందే పెద్ద గండం తప్పింది కదా.. కాస్త ఆలోచించు.. అంటుంది సౌందర్య. మరోవైపు ప్రియమణి.. అద్దంలో ముఖం చూసుకొని తెగ మురిసిపోతుంటుంది. ఎంత కాదనకున్నా.. ఈ ఇంటి తింటున్నప్పుడు దీపమ్మను పాపం అనాల్సిందే. దీపమ్మ బతుకు ఏమవుతుందో ఏమో.. ఆ పైవాడికే తెలియాలి అని అనుకుంటుంది ప్రియమణి.

మరోవైపు దీపను చూసి కంగారుపడతాడు కార్తీక్. దీప ఎందుకు చాలా కోపంగా ఉంది అని అనుకుంటాడు. వచ్చి దీపను పలకరిస్తాడు. దీప ఏం చేస్తున్నావు అంటాడు. దీంతో కనిపించడం లేదా.. అంటే కనిపంచనిది ఏదో నీ ముఖంలో కనిపిస్తోంది.. అంటాడు. దీప కోపం ఎందుకు తగ్గలేదు అని అనుకుంటాడు. కార్తీక్ ఏం అడిగినా సరిగ్గా సమాధానాలు చెప్పదు దీప.

Karthika Deepam 4 Nov Today Episode : కార్తీక్ తో ఎలాగైనా దోషనివారణ పూజ చేయించాలని అనుకున్న సౌందర్య

మరోవైపు సౌందర్య.. తెగ తెన్షన్ పడుతుంటుంది. ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ దోష నివారణ పూజ చేయించాలి.. అని అనుకుంటుంది. కానీ.. మోనితను ఎలా ఈ పూజకు తీసుకురావాలి అని అనుకుంటుంది. దానికి అసలే పొగరు.. అవకాశం దొరికింది కదా అని అది రెచ్చిపోతుంది.. మరి ఎలా అని ఆలోచిస్తుంది. భారతిని పిలిపించి మాట్లాడితే బెరల్ అని అనుకొని భారతికి ఫోన్ చేస్తుంది సౌందర్య. ఇంతలో పిల్లలు వచ్చి నానమ్మ అని పిలుస్తారు. ఇప్పుడు ఇంట్లో గొడవలేవీ లేనట్టే కదా అని అడుగుతారు.

అమ్మకు ఎందుకు అంత కోపం వచ్చింది.. ఎప్పుడూ లేనిది మామీద ఎందుకు అంతగా అరిచింది అని అడుగుతారు. తనేదో పని మీద బయటికి వెళ్లి వచ్చింది. మీరు తినలేదు.. అందుకే కోపంలో అరిచింది దానికి మీరేదో ఆలోచించి ఇంకేమీ అనుకోకండి.. మీ వయసుకు మించి ఆలోచించకండి అంటుంది.

karthika deepam 4 november 2021 full episode
karthika deepam 4 november 2021 full episode

నేను తనకు చెప్పి చూస్తాను ఆంటి అంటుంది భారతి. చెప్పి చూడటం కాదు.. తనను ఒప్పించాలి అని అంటుంది. దోష నివారణ పూజ ఖచ్చితంగా మోనితతో చేయించాలి అని చెబుతుంది సౌందర్య. ఇంతలో భారతి, సౌందర్య.. ఇద్దరూ మాట్లాడటం పై నుంచి దీప చూస్తుంది. ఇద్దరూ ఏం మాట్లాడుకుంటున్నారు అని అనుకుంటుంది దీప. అసలు.. నాకు ఎందుకు కొన్ని విషయాలు చెప్పడం లేదు. ఎందుకు దాస్తోంది అని అనుకుంటుంది దీప.

కట్ చేస్తే మోనిత దగ్గరికి ప్రియమణి వెళ్తుంది. మన జీవితాలు మారబోతున్నాయి. మనం మన లైఫ్ స్టైల్ ను మార్చుకోవాలి అని చెబుతుంది. ఇప్పుడు పరిస్థితులు అన్నీ మన చేతుల్లోనే ఉన్నాయి అంటుంది. ఇప్పుడు కార్తీక్ ఫ్యామిలీ మనం ఏది చెబితే అది చేస్తారు అని అంటుంది.

The post Karthika Deepam 4 Nov Today Episode : జస్ట్ మిస్.. లేకపోతే కార్తీక్ ప్రాణాలు పోయేవి.. గండం నుంచి తప్పించుకున్న కార్తీక్ first appeared on The Telugu News.

Related Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

Latest Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

మంచు కొండల్లో సమంత స్కీయింగ్.. ‘నీ అహాన్ని ఇంట్లో వదిలేయ్’ అంటూ కామెంట్!

<p><strong>న</strong>టి సమంత షూటింగ్&zwnj;లకు బ్రేక్ ఇచ్చి హాలీడేస్ ఎంజాయ్ చేస్తోంది. తన స్నేహితులు, స్టాఫ్&zwnj;తో ఇటీవల స్విట్జర్లాండ్&zwnj;కు వెళ్లిన సమంత.. మంచు కొండల మధ్య చిల్ అవుతోంది. ఈ సందర్భంగా ఆమె...