Sunday, January 23, 2022

Ashu Reddy : ఇదేం ఘోరం రా బాబు.. భాను శ్రీ-అషూ రెడ్డి ముద్దులాటలు | The Telugu News


Ashu Reddy : బిగ్ బాస్ భామలైన భాను శ్రీ, అషూరెడ్డిలు ఇప్పుడు ఒకే చోటకు చేరారు. భాను శ్రీ బిగ్ బాస్ రెండో సీజన్‌లోకి వస్తే.. అషూ రెడ్డి మూడో సీజన్లో కనిపించింది. అయితే భాను శ్రీ మాత్రం తనకు తానుగా నెగెటివిటీని మూట గట్టుకుంది. అనవసరంగా కౌశల్ మీద నిందలు వేసింది. టచ్ చేశాడంటూ కారెక్టర్ మీద దెబ్బ కొట్టేందుకు ఆరోపణలు చేసింది. దీంతో భాను శ్రీ దెబ్బకు ఎలిమినేట్ అయింది. అలా భాను శ్రీకి విపరీతమైన నెగెటివిటీ వచ్చింది. ఆమె బొంగురు గొంతే ఒక్కోసారి ఆమెకు ప్లస్ అవుతుంది. ఇంకోసారి మైనస్ అవుతుంది.

Ashu Reddy And Bhanu Sri Kissing Pic

ఇక అషూరెడ్డి మాత్రం సాఫ్ట్ ఇమేజ్ తెచ్చుకుంది.బిగ్ బాస్ ఇంట్లో ఉన్నన్ని రోజులు ఎక్కడా హైలెట్ అవ్వలేదు. కానీ బిగ్ బాస్ ఇంటి నుంచి వచ్చిన తరువాతే అషూ రెడ్డి ఎక్కువగా ట్రెండింగ్లోకి వచ్చింది. ఈ మధ్య అయితే మరీ హద్దులు దాటుతోంది. ఏకంగా తొడలను బహిరంగంగా అందరికీ చూపిస్తోంది. కావాలనే పొట్టి బట్టలను వేసుకుంటూ తొడలను షో చేస్తోంది. ఇక తాజాగా ఈ ఇద్దరూ ఒకే ఈవెంట్‌లో సందడి చేసినట్టున్నారు.

Ashu Reddy : భానుతో అషూ రెడ్డి రచ్చ

Ashu Reddy : ఇదేం ఘోరం రా బాబు.. భాను శ్రీ-అషూ రెడ్డి ముద్దులాటలు | The Telugu News
Ashu Reddy And Bhanu Sri Kissing Pic

దీపావళి ఈవెంట్ కోసం బిగ్ బాస్ కంటెస్టెంట్లంతా ఒకే చోటకు వచ్చినట్టున్నారు. ఆ ఈవెంట్‌లో భాగంగానే తాజాగా భాను శ్రీ అషూ రెడ్డిలు ఓ ఫోటోనుషేర్ చేశారు. అందులో ఈ ఇద్దరూ సన్నిహితంగా ఉన్నారు. ఇక ముద్దులు పెట్టుకునేందుకు రెడీగా ఉన్నట్టుగా.. బుగ్గలు రాసుకుంటూ మరింత దగ్గరగా ఉన్నారు. మొత్తానికి ఈ హాట్ బ్యూటీలు నెట్టింట్లో నానా హంగామా చేస్తున్నారు.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...