Sunday, January 23, 2022

Samantha : నేనేమీ పర్ఫెక్ట్ కాదు!.. అసలు విషయం చెప్పిన సమంత | The Telugu News


Samantha  సమంత ఈ మధ్య ఎంతలా బిజీగా మారిందో అందరికీ తెలిసిందే. తన స్నేహితులతో కలిసి సమంత చేస్తోన్న రచ్చ మామూలుగా ఉండటం లేదు. సాధన, ప్రీతమ్‌లతో కలిసి సమంత తెగ తిరిగేస్తోంది. ఇక మొన్నటి వరకు దుబాయ్‌లో నానా హంగామా చేసిన సమంత హైద్రాబాద్‌కు వచ్చినట్టు కనిపిస్తోంది. ఇక ఇండియాకు వచ్చిన సమంత తన రెగ్యులర్ పనుల్లో పడింది. తన పెట్స్‌తో కలిసి తెగ ఆడుకుంటోంది. వాటి అల్లరిని చూసి మురిసిపోతోంది. హష్, సహస్రలు ఇద్దరూ కూడా ఎలా ఉంటారో అందరికీ తెలిసిందే.

samantha inspirational quote

హష్ వెనకాలే సహస్ర ఎప్పుడూ తిరుగుతూ ఉంటుంది. ఈ రెండూ ఎప్పుడూ పోట్లాటలుపెట్టుకుంటాయి. అయితే తాజాగా సహస్ర ఇలాంటి ఓ పని చేసేందుకు రెడీగా ఉందట. హష్‌ను కొరికేందుకు బాగానే ప్రయత్నించిందట. అందులో భాగంగా సమంత అంటే భయం ఉండటంతో సహస్ర సైలెంట్‌గా ఉందట. తాను ఉన్నాననే భయంతోనే అలా దూరంగా ఉంటోందని సమంత చెప్పుకొచ్చింది. మొత్తానికి పెట్స్‌కు సమంత భయాన్ని నేర్పిచిందన్న మాట.

Samantha  సమంత కొటేషన్ వైరల్..

samantha in dubai
samantha in dubai

తాజాగా సమంత ఓ కొటేషన్‌ను షేర్ చేసింది. అందులో అమ్మ చెప్పిందంటూ కొన్ని మాటలు మాట్లాడింది. తాను ఎంతో బలవంతైమనదాన్ని అని, పర్ఫెక్ట్ కాకపోయినా, తనకు తాను పర్ఫెక్ట్ అనిపిస్తుందని చెప్పుకొచ్చింది. సవాళ్లను మధ్యలో ఎప్పుడూ వదిలేయను అని, నేను ఓ మానవత్వం ఉన్న మనిషిని, పోరాట యోధురాలిని అని సమంత తెలిపింది. మొత్తానికి సమంత ఈ కొటేషన్‌ను షేర్ చేయడం వెనుకున్న ఉద్దేశ్యం ఏంటో గానీ సమంత రచ్చ రచ్చ చేస్తోంది.

Related Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

Latest Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

ఐపీఎల్ మనదేశంలోనే.. కానీ కండీషన్స్ అప్లై.. గంగూలీ ఏమన్నారంటే?

ఐపీఎల్ 2022 సీజన్ మనదేశంలో జరుగుతుందని బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కంట్రోల్ ఇన్ ఇండియా (బీసీసీఐ) అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ ఏబీపీకి తెలిపారు. ఫిబ్రవరి...

Unstoppable: చిరంజీవితో ‘అన్ స్టాపబుల్’ సీజన్ 2.. లీక్ చేసిన రైటర్ మచ్చా రవి

చరిత్ర సృష్టించాలన్నామేమే దాన్ని తిరగరాయాలన్నా మేమే అని తన వంశ చరిత్ర గురించి నందమూరి బాలకృష్ణ పదే పదే చెప్పుకుంటూ ఉంటారు. ఆయన ఈ డైలాగ్ చెప్పినప్పుడల్లా.. యాంటీ ఫ్యాన్స్ నుంచి...